• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาเร็วๆนะพี่เหวกแต่อย่าให้เกินตี1นะเดวกาแล็คซี่ปิด......:coolly-0010:
เปิดทุกเวลาคับสำหรับน้าเหวก..

เพราะแกมีเบอร์น้องๆที่นั่นทู๊กคน..อุ๊บส์!!! :coolly-0042:

:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

วันนี้เจอกันหน้าเดอะไทด์รีสอร์ท ถนนเรียบหาดบางแสน 2 ทุ่มเป็นต้นไป

ถึงแย้ว.....555

เอ่ออ.อ...ที่บางแสนฝนตกอ่ะป่าวคร๊าบบบบบบบบบบ........:coolly-0023:

เอ่ออ.อ...ที่บางแสนฝนตกอ่ะป่าวคร๊าบบบบบบบบบบ........:coolly-0023:
เป็นเจ้าชายที่กลัวฝนเหรอ..แหม..บางแสนไม่มีฝนเลย อากาศร้อน..แต่มีลมพัดตรึมๆ..

ไม่ตกครับ กำลังจะออกไป

เป็นเจ้าชายที่กลัวฝนเหรอ..แหม..บางแสนไม่มีฝนเลย อากาศร้อน..แต่มีลมพัดตรึมๆ..
ไอ้ลมพัดตรึมๆๆๆๆ....เนี้ยมันแบบไหนอ่ะป๋า:coolly-0043:

ไม่ได้ไปนะคร้าบ ภรรยาเจ็บท้องนิดหน่อย

บ้านผมฝนตกหนักเลย...:coolly-0011::coolly-0036:

มีใครพอรู้บ้างมั้ยว่า..ผมเปงคัย ? :coolly-0043:

ไม่ได้ไปเหมือนกัน กว่างานจะเสร็จปาเข้าไปเกือบเที่ยงคืน :coolly-0023:

มีใครพอรู้บ้างมั้ยว่า..ผมเปงคัย ? :coolly-0043:
คนนี้เค้าประกาศจับอยู่อ่ะ ใครเจอเอามามอบตัวบางแสนได้เลยครับ ค่าหัว 99 บาท ข้อหาซุ่มทำรถ

ไม่ได้ไปเหมือนกัน กว่างานจะเสร็จปาเข้าไปเกือบเที่ยงคืน :coolly-0023:
ไมได้ไปเหมือนกันครับผม

คนที่ไปเมื่อคืนสรุปเป็นไงบ้างอ่า

เมื่อคืนหรอ น่าจะได้สถานที่จัดงานแล้วหล่ะ ฮิฮิ

พรุ่งนี้ start up เครื่องแล้ว (2 วัน จันทร์-อังคาร น่าจะจบ) มีเวลาพัก/ว่าง 2 อาทิตย์ ต้นเดือนตุลาเริ่มงานตัวใหม่อีก 3 อาทิตย์ เฮ้อ............ :coolly-0038: :coolly-0036: :coolly-0013: :coolly-0023:

เมื่อคืนหรอ น่าจะได้สถานที่จัดงานแล้วหล่ะ ฮิฮิ

จะได้หร้อ... ผมว่าแค่พวกเราก็ไม่มีที่จอดรถแล้วก้าบๆๆ มะคืนจะจอดรถ รถผมตกท่อที่เค้าทำทางใหม่ง่ะ ฝนก็ตกมองไม่เห็น น้ำท่วมปิดหลุม เซงครับ แม็กยิ่งปริ้นๆอยู่ เลยกลับก่อนเลย ไม่ได้เข้าไปนั่งด้วยกับพี่ๆเค้าหรอก :coolly-0008:

ใครหว่า........:coolly-0007:

เออ ใครวะ :coolly-0043:
ผีปะพี่:coolly-0010:

ฝนตกหนักไม่ได้ไปเหมือนกัน:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม