• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีตอนเช้าครับ:coolly-0033:

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสน
เมื่อวันเสาร์ใครไปเส้น 36 บ้างอ่ะครับ
ได้ข่าวมาว่าโดนปิดถนนจับรถแข่งไปได้เกือบ 20 คัน
คนอีก 60 กว่าคน หวังว่าคงไม่มีพี่น้อง Cef โดนไปด้วยนะครับ
แต่งานนี้ผมรอดอ่ะ ไม่ได้ไป...5555 สบายตัวไปอีก 1 งาน :coolly-0028: :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
อ่ะดูข่าวมาเหมือนกัน
ล้อมจับเส้นหน้าสนามพีระอ่ะ
เอารถเทรเลอร์ขวางหัวท้ายกินเรียบ 555

ทำไมไม่ไปแข่งกันในสนามละครับ......ไม่เข้าใจ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 1 คน และ บุคคลทั่วไป 2 คน ) A31849*
เวปสาธารณะ มีคนเข้ามาดูเยอะแยะนะครับ....เรื่องไปดูรถแข่งนอกรอบ... ฝากทุกๆคนด้วย

ปล.งานพี่สิทธิ์ ที่พักตอนเย็นกับงานตอนเช้าวันอาทิตย์นี่ที่เดียวกันใช่มั้ยครับ

เรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ทุกคนมาร่วมงานด้วยนะคับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว มาร่วมสังสรรกันหน่อย

ปล.มีแผนที่จัดงานมาฝาก จะได้ไม่หลงกัน
คร๊า ไปแน่ๆๆ ไม่พลาดดด :coolly-0034:
วันที่ 24 กรกฎาคม 2553 ใครจะเดินทางไปงานแต่ง ตาสิทธิ์ด้วยกันเชิญครับ ตอน นี้มีผม ตาแขก ตาจิ๊ก เก่ง/ตู้ และอีกหลายท่าน เวลา 5โมงเย็น รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. โค้ง ถนนบายพาสเมืองชล เลยสะพานข้ามแยก พนัสไปแล้ว 6 โมงเย็น ล้อหมุน การเดินทาง ขึ้นบูรพาวิถี เลี้ยวเข้าเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเข้าพระราม2 มุ่งหน้า สมุทรสาคร ครับเค้ามี ที่พัก พร้อมคาราโอเกะ ต้อนรับตลอดคืน ที่ รีสอร์ท บ้านสวยน้ำใส ตอนเช้าวันที่ 25 กรกฎาคม 2553 ก็มีพิธีหลั่งน้ำพระพุธมนต์ที่นี้ ส่วนงานตอนเย็นเป็นอีกที่นึง คือที่ตลาดทะเลไทย แล้วพบกันน่ะครับ
ไปคร๊าาาา~~~~ :coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

ทำไมไม่ไปแข่งกันในสนามละครับ......ไม่เข้าใจ

ถ้าสนามพีระให้เข้าไปแข่งตอนกลางคืนก้อดีซิ.....ชะอุ้ย!!:coolly-0023::coolly-0023:

ถ้าสนามพีระให้เข้าไปแข่งตอนกลางคืนก้อดีซิ.....ชะอุ้ย!!:coolly-0023::coolly-0023:
เห็นบางทีเค้าก็ไปวิ่งกันในสนามนะ
ไม่แน่ใจว่าเฉพาะวันที่มีรายการแข่งหรือเปล่านะ
ถึงจะเปิดให้มีแข่งกันตอนกลางคืนอ่ะ...:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสน
เมื่อวันเสาร์ใครไปเส้น 36 บ้างอ่ะครับ
ได้ข่าวมาว่าโดนปิดถนนจับรถแข่งไปได้เกือบ 20 คัน
คนอีก 60 กว่าคน หวังว่าคงไม่มีพี่น้อง Cef โดนไปด้วยนะครับ
แต่งานนี้ผมรอดอ่ะ ไม่ได้ไป...5555 สบายตัวไปอีก 1 งาน :coolly-0028: :coolly-0028:
ผมไปวันอาทิตย์..พอดีมีแข่งงาน คาร์คลับเฟสติวัล2 ที่สนามพีระ เลยขับรถพาเด็กๆที่บ้านไปชมการแข่งรถ เพื่อสร้างเสริมประสบการณ์ แต่ครั้งนี้ไม่มีกิจกรรมเหมือนครั้งแรก มีแข่งอย่างเดียว แน่จริงมาลงสนามเลยดีกว่า อย่าไปใช้ถนนหลวงแข่งเลย เลอะเทอะ

คร๊า ไปแน่ๆๆ ไม่พลาดดด :coolly-0034:

ไปคร๊าาาา~~~~ :coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:
แล้ว...เจอกัน..น่ะจ๊ะ..ลั้น...ลาาาาาาาา

สวัสดียามค่ำคืนค่ะ...ไม่กล้าทักทายคัยมาก
กลัวเป็นข่าวค่ะ...:coolly-0033:

สวัสดียามค่ำคืนค่ะ...ไม่กล้าทักทายคัยมาก
กลัวเป็นข่าวค่ะ...:coolly-0033:

ไม่ต้องกลัวขนาดนั้นหรอก เหมือนเดิมๆ :coolly-0039: :coolly-0010: :coolly-0003: :coolly-0045: อย่าคิดมาก :coolly-0045:

เรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ทุกคนมาร่วมงานด้วยนะคับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว มาร่วมสังสรรกันหน่อย

ปล.มีแผนที่จัดงานมาฝาก จะได้ไม่หลงกัน

วันที่ 24 กรกฎาคม 2553 ใครจะเดินทางไปงานแต่ง ตาสิทธิ์ด้วยกันเชิญครับ ตอน นี้มีผม ตาแขก ตาจิ๊ก เก่ง/ตู้ และอีกหลายท่าน เวลา 5โมงเย็น รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. โค้ง ถนนบายพาสเมืองชล เลยสะพานข้ามแยก พนัสไปแล้ว 6 โมงเย็น ล้อหมุน การเดินทาง ขึ้นบูรพาวิถี เลี้ยวเข้าเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเข้าพระราม2 มุ่งหน้า สมุทรสาคร ครับเค้ามี ที่พัก พร้อมคาราโอเกะ ต้อนรับตลอดคืน ที่ รีสอร์ท บ้านสวยน้ำใส ตอนเช้าวันที่ 25 กรกฎาคม 2553 ก็มีพิธีหลั่งน้ำพระพุธมนต์ที่นี้ ส่วนงานตอนเย็นเป็นอีกที่นึง คือที่ตลาดทะเลไทย แล้วพบกันน่ะครับ
ไกล้วันแล้วครับใครจะไปยกมือขึ้น

ไปดีมั้ยน้าาาา......

^
^
^
เล่นตัว
:coolly-0012:

หวัดดีตอนสายๆงับพี่ๆบางแสนนนนนนน:coolly-0044:

แล้ว...เจอกัน..น่ะจ๊ะ..ลั้น...ลาาาาาาาา
คร๊า~~~~ อิอิ :coolly-0039::coolly-0039:

ไปดีมั้ยน้าาาา......
ไป ไม่ต้องคิดเลย :coolly-0034:
^
^
^
เล่นตัว
:coolly-0012:

หวัดดีตอนสายๆงับพี่ๆบางแสนนนนนนน:coolly-0044:
ใช่เลยแน๊ค 5555+ เด่วจะลากไปให้ได้ :coolly-0046:

สวัสดีคับไม่กล้าทักใครก็ทักเค้าได้นะ
:coolly-0009::coolly-0009:

ผมชื่อฟองเบียร์
นิสัยดีมีเวลาให้...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดีคับไม่กล้าทักใครก็ทักเค้าได้นะ

นิสัยดีมีเวลาให้...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:
5555+ ตลอด ตาคนนี้ แอ๊บเชียวน่ะ ฟองเบียรรร เอิ๊กกกก :coolly-0028:

เอาอีกแล้วหรือ:coolly-0019:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0031::coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม