• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เท่าที่รู้นะครับเป็นงานก็อบจากนอกครับ..ก็อบตัวจิงมาเลยครับ..โครงด้านในก็มีมาด้วยน้ะ..ผมได้มาแบบนี้เลยครับ..แต่เห็นร้านตรงถนนกิ่งแก้วก็มีนะ..แบบนี้เลยครับรู้สึกจาเป็นคนในชมรมเราด้วยนะแล้วจาหาขอมูลให้อีกครับ:coolly-0033:https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/4600https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/4600https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/4600
เพิ่งเข้ามาเห็น ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล

รถใกล้เสร็จแล้ว รอขัดสี เก็บงานอีกนิดหน่อย
สิ้นเดือนใครไปคลองห้าบ้าง

ไฟล์แนบ

80 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    27.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
รถใกล้เสร็จแล้ว รอขัดสี เก็บงานอีกนิดหน่อย
สิ้นเดือนใครไปคลองห้าบ้าง
ใส่ชู๊ทติ้งเหรอ ตาหนึ่ง งานก๊อบมาหลายชุดแระ คงจะลำบากคนใส่หน่อยน่ะ มันไม่เข้ารูปเอาซะเลย..ต้องแก้กันยกใหญ่..

ไปๆๆ ใครไปไหน นู๋ไปด้วย 555+

ช่วงนี้กลางวันเข้าเวปยากมากกกก.................

ใส่ชู๊ทติ้งเหรอ ตาหนึ่ง งานก๊อบมาหลายชุดแระ คงจะลำบากคนใส่หน่อยน่ะ มันไม่เข้ารูปเอาซะเลย..ต้องแก้กันยกใหญ่..
ขอบคุณน้ายศมากคับที่แวะทักทายวันนั้น

คิดว่าไม่มีใครเห็นแร้วเชียว....อิอิ 5555 :coolly-0017::coolly-0028:

ของหนูปกติน่ะ ~~~~

ของหนูปกติน่ะ ~~~~

เปิดดูไม่กี่หน้ามันก็ freeze ไปเฉยๆอ่ะ เมื่อก่อนไม่เคยเป็นนะ ยิ่ง net บริษัทด้วย ลื่นปื๊ด ลื่นปื๊ด....

แต่ตอนนี้กว่าจะโพสต์ตอบได้ รอเหงือกแห้งเลย ไม่ทันกิน.....:coolly-0017: บางทีแฮ๊งค์ไปเฉยเลย

ปล.เวปอื่นไม่เป็นนะ :coolly-0043: ก็เลยสงสัยว่ากำลังอยู่ในช่วงไล่เคลียร์กระทู้เก่าๆที่ทำให้ server มันทำงานหนักอยู่หรือป่าว

เคลียร์แล้วนะครับ สำหรับข้อมูลเก่าๆ
ตอนนี้เวปเร็วขึ้นมาหน่อยแล้ว ส่วนที่เป็นช่วงกลางวันที่บริษัทผมก็เป็น เพราะคนใช้กันเยอะในช่วงเวลานั้น

หรอ แต่ของหนูก็ไม่เปงไรอยู่ดี อิอิ เน๊ตแรง คนก็แร๊ง 555+

:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027::coolly-0029::coolly-0029:

คืนนี้เ้ฝ้า สถานที่ให้หนูกันด้วยน่ะ ขอไปดูแลนอกสถานที่ นิดนึง ~~~~~

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบอกกล่าวข่าวดี พี่น้องบางแสนเรากำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา มีครอบครัวแล้ว ตาสิทธิ์ แต่งงานในวันที่25 กรกฎาคม53 นี้ ณหอประชุม อาคารสหกรณ์พัฒนาการประมงมหาชัย ชั้น 2 ตลาดทะเลไทย อฬเมือง จ.สมุทรสาคร เวลา17.00น. รับประทานอาหาร โตะจีน ครับ พี่น้องบางแสนเจอกันตั้งแต่เย็น24 เลยเห็นบอกมีห้อง คาราโอเกะ ไว้รองรับเต็มที่..ว่างั้น
ปล. สำหรับท่านที่ยังไม่ได้การ์ด ตาสิทธิ์ฝากไว้ที่ผม ให้แวะมารับที่ออฟฟิทได้ทุกวัน มี ตาเก่ง/ตู้ พี่เหวก และตาอ๊อด/ปอย ส่วนท่านอื่ๆ ที่ยังไม่ออกนามผ่านมาจะเขียนซองให้เลย ครับ แล้วเจอกันน่ะครับ

เรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ทุกคนมาร่วมงานด้วยนะคับ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว มาร่วมสังสรรกันหน่อย

ปล.มีแผนที่จัดงานมาฝาก จะได้ไม่หลงกัน

ไฟล์แนบ

29.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
วันที่ 24 กรกฎาคม 2553 ใครจะเดินทางไปงานแต่ง ตาสิทธิ์ด้วยกันเชิญครับ ตอน นี้มีผม ตาแขก ตาจิ๊ก เก่ง/ตู้ และอีกหลายท่าน เวลา 5โมงเย็น รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. โค้ง ถนนบายพาสเมืองชล เลยสะพานข้ามแยก พนัสไปแล้ว 6 โมงเย็น ล้อหมุน การเดินทาง ขึ้นบูรพาวิถี เลี้ยวเข้าเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเข้าพระราม2 มุ่งหน้า สมุทรสาคร ครับเค้ามี ที่พัก พร้อมคาราโอเกะ ต้อนรับตลอดคืน ที่ รีสอร์ท บ้านสวยน้ำใส ตอนเช้าวันที่ 25 กรกฎาคม 2553 ก็มีพิธีหลั่งน้ำพระพุธมนต์ที่นี้ ส่วนงานตอนเย็นเป็นอีกที่นึง คือที่ตลาดทะเลไทย แล้วพบกันน่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
วันที่ 24 กรกฎาคม 2553 ใครจะเดินทางไปงานแต่ง ตาสิทธิ์ด้วยกันเชิญครับ ตอน นี้มีผม ตาแขก ตาจิ๊ก เก่ง/ตู้ และอีกหลายท่าน เวลา 5โมงเย็น รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. โค้ง ถนนบายพาสเมืองชล เลยสะพานข้ามแยก พนัสไปแล้ว 6 โมงเย็น ล้อหมุน การเดินทาง ขึ้นบูรพาวิถี เลี้ยวเข้าเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม แล้วเข้าพระราม2 มุ่งหน้า สมุทรสาคร ครับเค้ามี ที่พัก พร้อมคาราโอเกะ ต้อนรับตลอดคืน ที่ รีสอร์ท บ้านสวยน้ำใส ตอนเช้าวันที่ 25 กรกฎาคม 2553 ก็มีพิธีหลั่งน้ำพระพุธมนต์ที่นี้ ส่วนงานตอนเย็นเป็นอีกที่นึง คือที่ตลาดทะเลไทย แล้วพบกันน่ะครับ
ขับรถกันดีๆๆนะคับ พี่ๆ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม