• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไว้ลายเสมอเลยนะน้องตรู:coolly-0010:

จะให้ดีผมว่าลงท้ายด้วย33 น่าจะใหม่กว่า32 น่ะ..อิ.อิ

:coolly-0029:แน่นอนจิงพ่อคุณ....1132

ไม่เจอกันนานยังหลายใจเหมือนเดิมเน๊าะ!พ่อคุน:coolly-0040:

อ่านะ.....พี่เหลิมมีแซว 5555+

เจี๊ยกกก!!!!!

:coolly-0046::coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:

ตกใจร้องเปงชะนีไปเลยพวกตรู ! ไงบ้างคับบายดีป่าว สาวๆแถวนนท์ยังน่ารักเหมือนเดิมป่าว อิ อิ:coolly-0046:

แต่ละคน อ่ะนะ... :coolly-0010:

นั่นสิ แต่ละคน 555555+

:coolly-0010::coolly-0033::coolly-0001:

มันเป็นเรื่องธรรมชาติครับผม...555:coolly-0028: :coolly-0028:

มาลองคบคนที่รหัสลงท้ายด้วยเลข2ดูมั้ยคับ
เผื่อจะเวิร์ค:coolly-0010::coolly-0010:
แร๊งๆๆ~~~~ :coolly-0028:
แต่ละคน อ่ะนะ... :coolly-0010:
พี่เหวกแอบอิดฉา คริคริ ~~~ :coolly-0046:

กลับบ้านเราได้แล้ว เขาสามมุกหรออยู่ เจี๊ยกกกก~~~ 555+ :coolly-0028:

มีไร..กันเหรอครับ..พี่น้อง

บางแสน ตื่งๆ มีเรื่องแล้ว 555+

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

จุ๊ก..กรู้........

วันนี้วันเสาร์ งุงิ~~~~ ป่ะๆๆๆ

เป็นไงมั่งพี่ ชาร์จไฟมารึยัง? หายเบื่อชีวิตรึยัง :coolly-0039:

รักนะ หอยขม :coolly-0010:
หายเบื่อแล้วครับ..พี่เหวก รีเฟรสเครื่องใหม่ ใสปิ้ง วิ่งปรี๊ดดด....ขอบคนทุกคนที่เป็นห่วง..รักน่ะ..หอยหวานนนนนน...จูบุ..จูบุ๊

พักนี้เวปอืดจัง บางทีรอจนแฮ๊งค์ไปเลยก็มี เวปอื่นเร็วปกติ มีใครเป็นแบบนี้มั่งครับ
เข้ากระทู้นึง พอจะไปเปิดอีกกระทู้ อ้าว ดูไม่ได้ซะแระ :coolly-0011:

วันนี้วันเสาร์ งุงิ~~~~ ป่ะๆๆๆ
วันเสาร์นี้ก็..พาคนที่รัก..ไปขับรถกินลมเล่นชายทะเลบางแสน..แวะทานอาหารทะเลแถวๆสามมุข..แล้วก็มานั่งชมพระอาทิตย์ตกน้ำที่เขาสามมุข..พอมืดก็มาเดินรับลมชมสาวๆ ตลาดวอคกิ้งสตรีท แหลมแท่น เหนื่อยแล้วก็กลับบ้านพักผ่อน..อ่ะน่ะ..

พักนี้เวปอืดจัง บางทีรอจนแฮ๊งค์ไปเลยก็มี เวปอื่นเร็วปกติ มีใครเป็นแบบนี้มั่งครับ
เข้ากระทู้นึง พอจะไปเปิดอีกกระทู้ อ้าว ดูไม่ได้ซะแระ :coolly-0011:
จริงครับ..พอทิ้งไว้สักพักก็หลุด ต้องล๊อคอินใหม่

พี่เหวก ไประยองป่าวอ่า ~~~ JZ

แก้ไขล่าสุด:
วันเสาร์นี้ก็..พาคนที่รัก..ไปขับรถกินลมเล่นชายทะเลบางแสน..แวะทานอาหารทะเลแถวๆสามมุข..แล้วก็มานั่งชมพระอาทิตย์ตกน้ำที่เขาสามมุข..พอมืดก็มาเดินรับลมชมสาวๆ ตลาดวอคกิ้งสตรีท แหลมแท่น เหนื่อยแล้วก็กลับบ้านพักผ่อน..อ่ะน่ะ..

จริงครับ..พอทิ้งไว้สักพักก็หลุด ต้องล๊อคอินใหม่
อิดฉา ตาร้อน ชิ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม