• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715;56742ว1 กล่าวว่า:
จร้า... เคลียร์กันแล้วจ้ะ :coolly-0039:

ตอนแรกก็อ่ะนะ...... กว่าจะเคลียร์ได้ตามประสาผู้หญิงอ่ะนะ ถ้าคิดอะไรเกินเลยจะมาโพสต์ให้เห็นเหรอจิงมะ :coolly-0003:
อ้าว...กำ..งานเข้าซิเนี่ย!:coolly-0043:เป็น มีน จิงๆด้วยคงต้องกราบขอโทษ ป๋า กะ ภรรยา ป๋า อีกครั้งอย่าได้ระแวงหรือคิดอะไรเลย ไม่เคยคิดอะไรกะคัยเลย จริงๆนะไม่คิดจิงๆ:coolly-0023: เคยคิด กะ คนนั้น คนเดียว คนที่ป๋า เจอที่มีน กำลังคุยกะเค้า นานมาแล้ว ก็คบกันอยู่พักนึง แต่ตอนนี้ห่างๆกันได้ซักพักแล้ว รหัส เค้าลงท้ายด้วยเลข 6 ค่ะแต่ก็ยังคุยกันบ้าง:coolly-0001:

:coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016:

อ้าว...กำ..งานเข้าซิเนี่ย!:coolly-0043:เป็น มีน จิงๆด้วยคงต้องกราบขอโทษ ป๋า กะ ภรรยา ป๋า อีกครั้งอย่าได้ระแวงหรือคิดอะไรเลย ไม่เคยคิดอะไรกะคัยเลย จริงๆนะไม่คิดจิงๆ:coolly-0023: เคยคิด กะ คนนั้น คนเดียว คนที่ป๋า เจอที่มีน กำลังคุยกะเค้า นานมาแล้ว ก็คบกันอยู่พักนึง แต่ตอนนี้ห่างๆกันได้ซักพักแล้ว รหัส เค้าลงท้ายด้วยเลข 6 ค่ะแต่ก็ยังคุยกันบ้าง:coolly-0001:

เชียร์เยอรมันไม่ใช่เหรอ ไปซะแระ เซ็งจริง :coolly-0011: :coolly-0029: :coolly-0041:

เรื่องมันผ่านมาแล้วอย่าไปใส่กับเรื่องที่ผ่านมามากเลย

เข้ากรงไก่ให้เก็บไข่ไก่ อย่าไปเก็บขี้ไก่ มันจะเหม็นติดมือเรา :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
งง อารายกันหว่า................ว่าแต่ พี่ยศ เป็นไงมั่งครับ

5555+ เนื้อคู่ประตูถัดไป

จัดมาซักวันดิเบ็นซ์...ร้านเฮียหมู ง่ายๆ สบายๆ หรือจะนั่งกินที่ผลไม่้ปั่น อิอิ
หนูอ่ะพร้อมเสมอ ว่าแต่พี่ป้องสะดวกวันไหน จัดมาเลย คริคริ ~~~

มาแอบดู บางแสน ..... ว่างๆ จะแวะไปพักผ่อนสมอง

หนูอ่ะพร้อมเสมอ ว่าแต่พี่ป้องสะดวกวันไหน จัดมาเลย คริคริ ~~~

รอรถเสร็จก่อน อยากนั่งกินวันธรรมดา
เพราะคิดว่าเสาร์ทิตย์ เบนซ์ออกเที่ยวแน่ๆ 55+

มาแอบดู บางแสน ..... ว่างๆ จะแวะไปพักผ่อนสมอง

มาเลยๆ มาช่วนกันซ่อมรถเลย ฮือๆๆๆ

รอรถเสร็จก่อน อยากนั่งกินวันธรรมดา
เพราะคิดว่าเสาร์ทิตย์ เบนซ์ออกเที่ยวแน่ๆ 55+
อ่ะนะ อย่าพูดแบบนั้น เพราะหนูอ่ะเกือบทุกวัน เพื่อนเยอะง่ะ ธรรมดาก้อไป วันเสาร์ทิดก้อไป เดินสายไม่ถูกแล้วววว นอกจากพักเอง 555+

แอบมาดูมั่ง....

มาเลยๆ มาช่วนกันซ่อมรถเลย ฮือๆๆๆ

@พี่เบนซ์คงต้องรอไปอีกนานแน่ๆ ถ้าพี่ป้องรอให้รถเสร็จ....หิหิ
@พี่เก้ง เอาไอ้เข้กะสามขาติดไปด้วยนะ ....5555
:coolly-0010:

แอบมาดูมั่ง....

@พี่เบนซ์คงต้องรอไปอีกนานแน่ๆ ถ้าพี่ป้องรอให้รถเสร็จ....หิหิ
555+ ไม่รีบอยู่แล้ว พี่พร้อมเสมอออ คริคริ

ไปด้วยน้าาาาาาาาา..........................แอ๊ะ

แล้วเจ้าตัวเล็กเป็นยังไงมั่ง
สบายดีจร้า กะลังน่าฟัดเลย อ้อแอ๊แล้ววว อิอิ :coolly-0044:

เคยคิด กะ คนนั้น คนเดียว คนที่ป๋า เจอที่มีน กำลังคุยกะเค้า นานมาแล้ว ก็คบกันอยู่พักนึง แต่ตอนนี้ห่างๆกันได้ซักพักแล้ว รหัส เค้าลงท้ายด้วยเลข 6 ค่ะแต่ก็ยังคุยกันบ้าง:coolly-0001:

มาลองคบคนที่รหัสลงท้ายด้วยเลข2ดูมั้ยคับ
เผื่อจะเวิร์ค:coolly-0010::coolly-0010:

มาลองคบคนที่รหัสลงท้ายด้วยเลข2ดูมั้ยคับ
เผื่อจะเวิร์ค:coolly-0010::coolly-0010:
จะให้ดีผมว่าลงท้ายด้วย33 น่าจะใหม่กว่า32 น่ะ..อิ.อิ

:coolly-0029:แน่นอนจิงพ่อคุณ....1132

Non ครับ ถามหน่อยจิ ฝาโปรงงานที่ไหนอ่า ราคาเท่าไร มีสีดำไหม ขอเบอร์ติดต่อร้านหน่อยจิ มีรูปด้านนอก-ใน เอามาอวดหน่อยนะ จิงๆอยากได้แบบที่พวก K-Sport ใส่กันแต่ไม่รู้ว่างานที่ไหนอ่า
เท่าที่รู้นะครับเป็นงานก็อบจากนอกครับ..ก็อบตัวจิงมาเลยครับ..โครงด้านในก็มีมาด้วยน้ะ..ผมได้มาแบบนี้เลยครับ..แต่เห็นร้านตรงถนนกิ่งแก้วก็มีนะ..แบบนี้เลยครับรู้สึกจาเป็นคนในชมรมเราด้วยนะแล้วจาหาขอมูลให้อีกครับ:coolly-0033:https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/4600

แก้ไขล่าสุด:
ไม่เจอกันนานยังหลายใจเหมือนเดิมเน๊าะ!พ่อคุน:coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม