• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตอนนี้แหลมแท่นเป็นไงกันม่าง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ที่ไหนอ่า......พี่:coolly-0043::coolly-0034:
ใต้สะพาน 331 อ่ะ ที่เลยสนามพีระไปหน่อยอ่ะ...:coolly-0022: :coolly-0022:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ได้ที่เอาใหญ่เลยนะครับคุณพี่เก่ง...555

ผมก็คนจันทบุรี ฮิฮิ

พอแต่งรถป่าว.....โบนัสอ่ะ...
เหลือครับ เพราะเก็บไว้ใช้อย่างอื่นด้วย 55
เหลืออีกเยอะเลยค่ะป๋าที่ไม่ได้ทำ...เพราะเงินไม่พอ...5555
:coolly-0046::coolly-0023:
:coolly-0042: อย่าตอกย้ำจิ
ก็ว่ากันปาย........:coolly-0010:
ขำได้ขำดีนะตานนท์ :coolly-0020:
ห้า...เดี๋ยวนี้เค้าให้ดูแลการเงินด้วยเหรอ...
ดู........และว่าจะไม่พอใช้อ่ะจิพี่ยศ:coolly-0028:
ชะอูยยยยยยยยยย

ตอนนี้แหลมแท่นเป็นไงกันม่าง
ไม่ได้ไปแหลมแท่นเลย นี่ก็เพิ่งกลับจากระยอง :coolly-0008:

ผมไม่ใช้คนจันทรนะ:coolly-0011::coolly-0010:

ทํางาน:coolly-0011:

โทรศัพท์หาย ติดต่อใครไม่ได้เลย เสียดายเบอร์จังครับ :coolly-0011:

ทำตกไว้อ่างไหนล่ะ......................
เดี๋ยวไปดูให้................................

จำกันได้รึป่าว....จ๊ะ...ป๋าเหวก..ซำบายดี ก่ แวะมาทักทาย
หนุ่มสาว...ชาวบางแสนค่ะ:coolly-0044:พี่ป้อง...แต่งงานไปแล้วหรือยัง...ฝากความคิดถึง...ไปให้ พี่เอกด้วยนะ
ตั้งแต่วันนั้นไม่ได้คุยกันเลย...เค้าสบายดีอยู่มั๊ย!!:coolly-0033::coolly-0003::coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:

ป๋าเหวก มีคนมาถามหาน่า.... :coolly-0010::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0033:

ง่วงครับพี่น้อง เมื่อคืนดึกไปหน่อย :coolly-0030: :coolly-0030:
ต้องตื่นแต่เช้ามาทำงานอีก งานๆๆๆๆๆ

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

จำกันได้รึป่าว....จ๊ะ...ป๋าเหวก..ซำบายดี ก่ แวะมาทักทาย
หนุ่มสาว...ชาวบางแสนค่ะ:coolly-0044:พี่ป้อง...แต่งงานไปแล้วหรือยัง...ฝากความคิดถึง...ไปให้ พี่เอกด้วยนะ
ตั้งแต่วันนั้นไม่ได้คุยกันเลย...เค้าสบายดีอยู่มั๊ย!!:coolly-0033::coolly-0003::coolly-0024:

จำได้จิ
ซำบายดีจ้า เงียบหายไปนานเลย ตกลงแต่งไปรึยังเนี่ย :coolly-0039: :coolly-0045:

ใต้สะพาน 331 อ่ะ ที่เลยสนามพีระไปหน่อยอ่ะ...:coolly-0022: :coolly-0022:

ไม่กล้าไป กลัว :coolly-0010:

ไปดู ไปแข่งที่สนามดีก่าเยอะ :coolly-0010: ความเห็นพี่น่าจะเช็งกันในสนามดีกว่านะ ปลอดภัยด้วย ครั้งที่แล้วก็ตาย นี่จะเอากันอีกแล้วเหรอ :coolly-0043:

แข่งเถื่อน ชนะไปก็ไม่มีใครรู้จัก รู้จักกันวงแคบ น่าภูมิใจตรงไหน :coolly-0014:

:coolly-0043:

ถ้าจะไปจริงก็ระวังเนื้อระวังตัวกันให้ดีด้วยเน้อ

ไม่มีพริตตี้..ไม่ชอบงานแบบนี้

ผมรู้จักมั้ย..สงสัยเราจะตกรุ่น..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม