• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ป๋ามาทันคนสุดท้ายพอดี :coolly-0009:

พี่เก่งไม่ทันนะครับ ต้องตกรอบไป:coolly-0046:
ปล.พี่เก่ง ของที่ผมยืมพี่มาใช้งานเสร็จแล้ว เมื่อไหร่จะได้เจอกันจะได้เอาไปคืนให้ครับ:coolly-0033:

โอเชเตรียมไว้ด้วยเว้ยยยแล้วจะแวะไป

หวัดดีตอนดึก:coolly-0033::coolly-0030:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหลืออีกเยอะเลยค่ะป๋าที่ไม่ได้ทำ...เพราะเงินไม่พอ...5555
:coolly-0046::coolly-0023:
ก็ว่ากันปาย........:coolly-0010:

รายงานตัวตอนเที่ยงกว่าๆครับพี่น้อง...:coolly-0039: :coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0001: :coolly-0001:

นวดดดดดดดดดดดด

แก้ไขล่าสุด:

ขอบอกกล่าวข่าวดี พี่น้องบางแสนเรากำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา มีครอบครัวแล้ว ตาสิทธิ์ แต่งงานในวันที่25 กรกฎาคม53 นี้ ณหอประชุม อาคารสหกรณ์พัฒนาการประมงมหาชัย ชั้น 2 ตลาดทะเลไทย อฬเมือง จ.สมุทรสาคร เวลา17.00น. รับประทานอาหาร โตะจีน ครับ พี่น้องบางแสนเจอกันตั้งแต่เย็น24 เลยเห็นบอกมีห้อง คาราโอเกะ ไว้รองรับเต็มที่..ว่างั้น
ปล. สำหรับท่านที่ยังไม่ได้การ์ด ตาสิทธิ์ฝากไว้ที่ผม ให้แวะมารับที่ออฟฟิทได้ทุกวัน มี ตาเก่ง/ตู้ พี่เหวก และตาอ๊อด/ปอย ส่วนท่านอื่ๆ ที่ยังไม่ออกนามผ่านมาจะเขียนซองให้เลย ครับ แล้วเจอกันน่ะครับ
ว้าว..ยินดีด้วยน้ะคับ

รายงานตัวตอนเที่ยงกว่าๆครับพี่น้อง...:coolly-0039: :coolly-0039:
ผมมาเย็นแล้ว แล้วจะพูดว่าไงดีล่ะ :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ประกาศ...รู้แล้วอย่าเอ็ดไป คืนวันเสาร์มีแข่งเถื่อน ขุนพล ดีเซล เค้ามาประลองกัน เงินติดปายนวม 30.000 บาท 4ประตู กับ L200 2คันนี้มาจากสังกัดดังซ้ะด้วยสิ.....จะโดน...มั้ยเนี่ย:coolly-0010:
<!-- / message --><!-- sig -->

เหลืออีกเยอะเลยค่ะป๋าที่ไม่ได้ทำ...เพราะเงินไม่พอ...5555
:coolly-0046::coolly-0023:
ห้า...เดี๋ยวนี้เค้าให้ดูแลการเงินด้วยเหรอ...

จะเอาตำหนวดไปจับเด้กแว๊นน...คริ..คริ ๆ

ขอบอกกล่าวข่าวดี พี่น้องบางแสนเรากำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา มีครอบครัวแล้ว ตาสิทธิ์ แต่งงานในวันที่25 กรกฎาคม53 นี้ ณหอประชุม อาคารสหกรณ์พัฒนาการประมงมหาชัย ชั้น 2 ตลาดทะเลไทย อฬเมือง จ.สมุทรสาคร เวลา17.00น. รับประทานอาหาร โตะจีน ครับ พี่น้องบางแสนเจอกันตั้งแต่เย็น24 เลยเห็นบอกมีห้อง คาราโอเกะ ไว้รองรับเต็มที่..ว่างั้น
ปล. สำหรับท่านที่ยังไม่ได้การ์ด ตาสิทธิ์ฝากไว้ที่ผม ให้แวะมารับที่ออฟฟิทได้ทุกวัน มี ตาเก่ง/ตู้ พี่เหวก และตาอ๊อด/ปอย ส่วนท่านอื่ๆ ที่ยังไม่ออกนามผ่านมาจะเขียนซองให้เลย ครับ แล้วเจอกันน่ะครับ

เป็นฝั่งเป็นฝาซะแล้นนนเพื่อนตรู...หายเงียบไปนาน

สิทธิ์สกายลาย...ว่าแต่เจ้าสาวนี่คนจันท์อ๊ะป่าวใช่คนเดียวที่มันพาไปงานแต่งพี่แขกป่าวเอ่ย?

ชะอูยยยยยยยยยย

คนจันทร์..นี่ ส่วนมาก จะทั้งสวย..ทั้งหล่อ..นิสัยดี

ประกาศ...รู้แล้วอย่าเอ็ดไป คืนวันเสาร์มีแข่งเถื่อน ขุนพล ดีเซล เค้ามาประลองกัน เงินติดปายนวม 30.000 บาท 4ประตู กับ L200 2คันนี้มาจากสังกัดดังซ้ะด้วยสิ.....จะโดน...มั้ยเนี่ย:coolly-0010:
<!-- / message --><!-- sig --]
รับทราบครับคืนนี้เจอกัน....อิอิอิ
จะไปกะรถเพือนอ่ะ ดีเซลอ่ะ แฟ๊ดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0034: :coolly-0034:

วันเสาร์ครับพี่น้อง
คืนนี้มีใครไปดูแข่งรถบ้างเอ่ย......:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

วันเสาร์ครับพี่น้อง
คืนนี้มีใครไปดูแข่งรถบ้างเอ่ย......:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

ที่ไหนอ่า......พี่:coolly-0043::coolly-0034:

<!-- / message --><!-- sig --]
อ้าวที่บางแสนเค้าปิดเมืองแข่งอีกแล้วเหรอ มะเหนรู้เรื่องเรื่องเลย:coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม