• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาแล้วครับ งานมิตติ้ง ที่ฝั่งธน สนุกดี ไปชมภาพกัน
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/36116

ล่องเหนือขึ้นใต้........

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับมาแล้วครับ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046::coolly-0046:
เป็นไงบ้างครับพี่
สบายดีป่าวครับ เงียบไปเลยนะพี่
เมื่อไหร่จะได้มานั่งจิบเบียร์กันอีกครับพี่..:coolly-0022: :coolly-0022:

ล่องเหนือขึ้นใต้........
จะไปใหนครับพี่ป้อง
ว่าแต่ว่า เค้าเรียกกันว่า "ขึ้นเหนือล่องใต้ไม่ใช่เหรอครับพี่" :coolly-0043: :coolly-0043:

จะไปใหนครับพี่ป้อง
ว่าแต่ว่า เค้าเรียกกันว่า "ขึ้นเหนือล่องใต้ไม่ใช่เหรอครับพี่" :coolly-0043: :coolly-0043:
ครับ แต่ว่าอันนั้นมันธรรมดาเกินไป...
ของผมมันแบบว่า ไปแล้วก็กลับ กลับแล้วก็ไปอีก ..มั้ย เหอๆ(เข้า กทม กลับชลบุรี แล้วก็ขึ้นไป กทม อีกแบบไม่ได้พักหายใจเลย)

ทำงานง๊อกๆๆๆ

เรื่องรถผมยังไม่จบครับ มันมีต่อภาคสองอีก :coolly-0011:

หลังจากถอดระบบกันขโมยออกไปแล้ว ใช้งานได้ 2-3 วัน คราวนี้ ขณะวิ่งๆอยู่ก็ดับซะงั้น ไฟหน้าจอหาย พอแป๊ปนึง ด้วยพอดีจังหวะรถไหลอยู่มันก็เลยกระตุกติดมาเอง เป็นอย่างนี้อยู่หลายรอบ จังหวะที่ดับไป แอร์มันก็ตัดไปด้วย เลยต้องขับแบบไม่เปิดแอร์

ล่าสุดเมื่อเช้านี้จะขับเอามาทำงาน ดันเป็นอีก คราวนี้เหมือนจะเป็นถี่ขึ้น เดี๋ยวดับเดี๋ยวติดเอง(จังหวะรถไหลอยู่) ดูโวลท์มิเตอร์ที่ติดอยู่ มันเหมือนไดชาร์จไม่ยอมชาร์จไฟเข้าแบต เพราะเร่งแล้วโวลท์อยู่เท่าเดิม เลยต้องพยายามขับย้อนกลับบ้านไปเปลี่ยนรถมาทำงานใหม่ สงสัยต้องลางานเอาเข้าอู่เช็คระบบไฟใหญ่ซะที :coolly-0011:

เซ็งกันไป แก้ไม่จบ ปัญหาทยอยมาเรื่อยๆ :coolly-0011: :coolly-0017: :coolly-0023:

ตอนแรกก็กะว่าจะตามไปงานมีทติ้งเพราะงานดริฟท์ที่แหลมฉบังดันไม่มีซะงั้น :coolly-0011: :coolly-0043: แต่รถมันออกอาการไม่ค่อยดี เลยไม่กล้าไป กลัวกินข้าวลิงกลางทางจะเป็นภาระคนอื่นซะป่าวๆครับ :coolly-0036:

เรื่องรถผมยังไม่จบครับ มันมีต่อภาคสองอีก :coolly-0011:

หลังจากถอดระบบกันขโมยออกไปแล้ว ใช้งานได้ 2-3 วัน คราวนี้ ขณะวิ่งๆอยู่ก็ดับซะงั้น ไฟหน้าจอหาย พอแป๊ปนึง ด้วยพอดีจังหวะรถไหลอยู่มันก็เลยกระตุกติดมาเอง เป็นอย่างนี้อยู่หลายรอบ จังหวะที่ดับไป แอร์มันก็ตัดไปด้วย เลยต้องขับแบบไม่เปิดแอร์

ล่าสุดเมื่อเช้านี้จะขับเอามาทำงาน ดันเป็นอีก คราวนี้เหมือนจะเป็นถี่ขึ้น เดี๋ยวดับเดี๋ยวติดเอง(จังหวะรถไหลอยู่) ดูโวลท์มิเตอร์ที่ติดอยู่ มันเหมือนไดชาร์จไม่ยอมชาร์จไฟเข้าแบต เพราะเร่งแล้วโวลท์อยู่เท่าเดิม เลยต้องพยายามขับย้อนกลับบ้านไปเปลี่ยนรถมาทำงานใหม่ สงสัยต้องลางานเอาเข้าอู่เช็คระบบไฟใหญ่ซะที :coolly-0011:

เซ็งกันไป แก้ไม่จบ ปัญหาทยอยมาเรื่อยๆ :coolly-0011: :coolly-0017: :coolly-0023:
สู้ๆครับน้าเหวก
ตัวผมเองก็ยังไม่ได้ไปเอารถเลยอ่ะ
จอดทิ้งไว้ที่อู่กะว่าจะไปเอาวันศุกร์แหละครับ
แต่ยังซ่อมไม่จบเลยอ่ะ ยังเหลือซ่อมโช๊คหน้าหลังอีกอ่ะ...:coolly-0041: :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:

ตอนแรกก็กะว่าจะตามไปงานมีทติ้งเพราะงานดริฟท์ที่แหลมฉบังดันไม่มีซะงั้น :coolly-0011: :coolly-0043: แต่รถมันออกอาการไม่ค่อยดี เลยไม่กล้าไป กลัวกินข้าวลิงกลางทางจะเป็นภาระคนอื่นซะป่าวๆครับ :coolly-0036:
สงสัยรถดริฟท์จะย้ายไปสนามรามอินทรามั้งครับน้าเหวก...:coolly-0011: :coolly-0011:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

MISS YOU ...........!:coolly-0044:

รายงานตัวยามเช้าครับพี่น้อง..:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

:coolly-0001::coolly-0033::coolly-0001::coolly-0033::coolly-0001:

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม