• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พึ่งโดนเมื่อ ศุกร์ที่แล้ว ศรีราชา

กลับจาก คาราโอเกะ ตี 2 กว่า เจอด่านครับ ในใจนึกซวยแล้วตรูเมาด้วย

สงสัยตั้งด่าน screen เสื้อแดงเข้ากรุงมั้ง ขับผ่านไปนิ่งๆ ทำใจดีๆ ไม่รอดครับ โบก ก็ จอดปกติ

จ่า หรือ หมวด ไม่รู้ถาม เพราะผมเมาพอสมควร จะไปใหนเนี่ย

ผมตอบ : อ๋อจะกลับบ้านนอนแล้ว ครับ พยามทำเสียงนอบน้อมที่สุด

จ่า : ขับรถเร็วนะเรา เริ่มจะใส่ข้อหา

ผมตอบ : โถ่พี่อย่าจับเลย ผมไม่ได้พกตังค์ ครับ พร้อมกางกระเป๋า ให้ดูความว่างเปล่า

จ่า : ไป ๆ ขับรถดีๆ ล่ะ

ผมนึก ดีแหะ คุยง่ายนึกว่าซวยแล้ว แต่พอจะสตราทร์ตรถ เพื่อขับออกไป
พระเจ้าช่วย รถไม่ติดซะงั้น แบตเสื่อม แต่สิ่งนึงที่น่าสลด หลังจากดีใจ
ที่ตำหนวด ไม่จับ และยอมอ่อนข้อให้ผมผ่านไปโดยดี ไม่มีพี่หนวด มาสนใจช่วยเลยครับ ว่ารถไม่ติดเป็นอะไร ผมเลยโทรตามเพื่อนที่พึ่งแยกกัน จาก คาราโอเกะ
มะกี๊ให้มาจั๊มแบตให้ ซึ่งมันขับกลับบ้านเกือบถึงอ่าว แล้ว แต่ต้องย้อนกลับมาช่วยผม

สลดจริงๆ นี่หรือที่พึ่งประชาชน ดีนะ ที่ในรถมี สายจั๊ม ดี อีกอย่างที่จ่ายตังค์ในคาราโอเกะจนหมดตรูดเลยไม่โดนจับ แล้วก็ดี นะที่มีเพื่อนดีๆ

เสร็ดไปอีกอาทิตย์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ผมก็โดน ส น สะเม็ด ครับ กวนๆๆ...อย่างี้เหมือนกันครับ :coolly-0012:

นั่นแหละครับ สภต.เสม็ด

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับพี่น้อง
มารายงานตัวก่อนเที่ยงวันอาทิตย์ครับผม
เมื่อวานไปราชบุรีมาขากลับผ่านสนามเทพนครตอน4ทุ่ม
เห็นรถเพียบเลยอ่ะ เห็นแล้วอยากจะแวะบ้างอ่ะ
แต่ไปกันหลายคนก็เลยอดตามระเบียบ...อิอิอิ:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

พึ่งโดนเมื่อ ศุกร์ที่แล้ว ศรีราชา

กลับจาก คาราโอเกะ ตี 2 กว่า เจอด่านครับ ในใจนึกซวยแล้วตรูเมาด้วย

สงสัยตั้งด่าน screen เสื้อแดงเข้ากรุงมั้ง ขับผ่านไปนิ่งๆ ทำใจดีๆ ไม่รอดครับ โบก ก็ จอดปกติ

จ่า หรือ หมวด ไม่รู้ถาม เพราะผมเมาพอสมควร จะไปใหนเนี่ย

ผมตอบ : อ๋อจะกลับบ้านนอนแล้ว ครับ พยามทำเสียงนอบน้อมที่สุด

จ่า : ขับรถเร็วนะเรา เริ่มจะใส่ข้อหา

ผมตอบ : โถ่พี่อย่าจับเลย ผมไม่ได้พกตังค์ ครับ พร้อมกางกระเป๋า ให้ดูความว่างเปล่า

จ่า : ไป ๆ ขับรถดีๆ ล่ะ

ผมนึก ดีแหะ คุยง่ายนึกว่าซวยแล้ว แต่พอจะสตราทร์ตรถ เพื่อขับออกไป
พระเจ้าช่วย รถไม่ติดซะงั้น แบตเสื่อม แต่สิ่งนึงที่น่าสลด หลังจากดีใจ
ที่ตำหนวด ไม่จับ และยอมอ่อนข้อให้ผมผ่านไปโดยดี ไม่มีพี่หนวด มาสนใจช่วยเลยครับ ว่ารถไม่ติดเป็นอะไร ผมเลยโทรตามเพื่อนที่พึ่งแยกกัน จาก คาราโอเกะ
มะกี๊ให้มาจั๊มแบตให้ ซึ่งมันขับกลับบ้านเกือบถึงอ่าว แล้ว แต่ต้องย้อนกลับมาช่วยผม

สลดจริงๆ นี่หรือที่พึ่งประชาชน ดีนะ ที่ในรถมี สายจั๊ม ดี อีกอย่างที่จ่ายตังค์ในคาราโอเกะจนหมดตรูดเลยไม่โดนจับ แล้วก็ดี นะที่มีเพื่อนดีๆ
แล้วทำไมไม่เรียกพี่ๆตำรวจมาช่วยเข็นล่ะครับบบบบบบ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ความรู้สึกตอนอยู่ข้างบนเปงยังงัยอ้ะ..ฮ้ะโอ๋ :coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

งานได้เราช่วย....งานเหนื่อยเราหนี...แบบฉบับไม่ได้ไม่ช่วย:coolly-0028:

เฮงซวย!!!!!

HBD ย้อนหลังให้กับพี่นงด้วยคับ 20 มี.ค. ขอให้มีฟามสุข สุขภาพแข็งแรง และขอให้มีเจ้าตัวเล็กให้น้าแขกไวๆนะคับ....:coolly-0045::coolly-0045:

HBD ย้อนหลังให้กับพี่นงด้วยคับ 20 มี.ค. ขอให้มีฟามสุข สุขภาพแข็งแรง และขอให้มีเจ้าตัวเล็กให้น้าแขกไวๆนะคับ....:coolly-0045::coolly-0045:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0034:

เอ่ออ.อ.อ.............................:coolly-0001::coolly-0001:

อ้อ เมื่อวานโทรไปหาพี่แขกแล้ว เห็นบอกว่าฉลองวันเกิดให้พี่นงค์อยู่ สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่นงค์

สุขสันต์วันเกิดพี่นงค์ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ กับคนที่เรารัก น่ะครับ..เจ้นงค์

สุขสันวันเกิดด้วยคนค๊าบบบสมาชิกบางแสน:coolly-0005:

ขอบคุณ..มากที่เลี้ยงโจ๊ก....

ครั้ง ต่อ ไป ป๋า จะได้เลี้ยง กาแล็คซี่ ผมบ้างไง อิ อิ อิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม