• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0046: มี หน่อ กะ เขาด้วย หรอ นู๋

มีดิ:coolly-0040::coolly-0007::coolly-0029::coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปไหนไปด้วยยยยยยยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

5555555555555555+

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<

:coolly-0044:

ใครจาไป..กะผม..ยกมือขึ้น..สูงๆ..คร้าบบบบบบบบ

ยกแล้ว ยกจนเมื่อยแล้ว 555+

ใครจาไป..กะผม..ยกมือขึ้น..สูงๆ..คร้าบบบบบบบบ
ป๋า เวลานี้ ทั้ง อีเหลืองแระก้ออีขาวจอดอู่ทั้งเลยอ่ะ เซ็งฃิบ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0027::coolly-0017::coolly-0006:

เห้ออออ ทำงานๆๆๆๆ

เห้ออออ น้ำแตกกกกกกกก

เห้ออออ น้ำแตกกกกกกกก
หาผ้ามาเช็ดด่วนเลยยยย....

ป๋า เวลานี้ ทั้ง อีเหลืองแระก้ออีขาวจอดอู่ทั้งเลยอ่ะ เซ็งฃิบ:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0027::coolly-0017::coolly-0006:
รถแรงอยู่อู่...รถหรูห่อผ้าไว้ที่บ้าน...เฮ้อๆๆๆๆ.....

รถแรงอยู่อู่...รถหรูห่อผ้าไว้ที่บ้าน...เฮ้อๆๆๆๆ.....
:coolly-0027:อีเหลืองก้อไปอยู่อู่ กะเขาเหมือนกันอ่ะคับ ตอนนี้อยู่พัทยา BRP ไฟรวนต้องวายสายไฟใหม่ ตอนนี้ที่ทำได้คือเร่งทำ อีขาว ให้เส็จทัน:coolly-0034:งาน 28นี้ที่พีระอ่ะคับป๋า :coolly-0020:(โอยยยย..ตรูจะบ้าตายย.)

:coolly-0027:อีเหลืองก้อไปอยู่อู่ กะเขาเหมือนกันอ่ะคับ ตอนนี้อยู่พัทยา BRP ไฟรวนต้องวายสายไฟใหม่ ตอนนี้ที่ทำได้คือเร่งทำ อีขาว ให้เส็จทัน:coolly-0034:งาน 28นี้ที่พีระอ่ะคับป๋า :coolly-0020:(โอยยยย..ตรูจะบ้าตายย.)
สู้ๆ ครับน้อง..ทำรถก็แบบนี้แหละ เรื่องปกติ ผมเคยผ่านจุดนี้มาแล้ว คนหนุ่มอ่ะไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าคนมีครอบครัวแล้ว วุ่นวายมากๆขอบอก บางคนทะเลาะกันทุกวัน ถึงกับต้องให้เลือกเอาระหว่างรถกับแฟนก็มี..ไม่เชื่อลองถามเจ้าของสโลแกน..พี่เจอมาเยอะ..พี่เจ็บมาเยอะ...ดูซิ ..5555+++

สวัสดีตอนเช้าครับ..

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง...:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม