• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตั้งแต่ย้ายที่ยังไม่ได้ไปพบปะ พี่ๆ น้องๆเลยซักครั้ง
พอได้เห็นบรรยากาศก็เลยคิดถึง....มีข่าวแว่วๆว่า
มีสาวๆจาก กทม.มาเยือนด้วย ว่าแต่เอ๊ะ!มาหลงเสน่ห์
น้องชายเราคนไหนเนี่ย! ก็ดีใจด้วยนะที่น้องชายเราจะมีคนมาดูแล...รักษาสิ่งที่ได้มาให้ดีที่สุดนะ...เวลามีเท่าๆกัน
อยู่ที่เราจะใช้มันให้คุ้มค่ามากแค่ไหน..อย่าเสียดายเวลาที่เสียไป...เพราะเราอาจจะได้บางสิ่งกลับมาแบบคุ้มค่า....
คิดถึงทุกๆคนเลยนะ...:coolly-0001:
รูปไอคอน เปลี่ยนใหม่แล้วดูน่ารักดีครับ พี่นงค์ ดูอบอุ่นมาก ผมยังบ่นอยู่เลยว่าหมู่นี้พี่ไม่ออกงานเลย..ครับ.ฝากบอกคนที่บ้านด้วยน่ะว่าลงรูปให้แล้ว ใหญ่ๆชัดๆ ..จะได้ไม่ต้องมาบ่นน้อยใจ ไม่เคยลงรูปเขาเลย..แน่ะพูดยังกะเคยเข้าเว็บ..ทุกครั้งก็ลงทุกทีนั่นแหละ..ลองกลับไปดูย้อนหลังงานเก่า่ๆดูได้เลย..
คราวนี้เลยลงแบบเต็มๆ...ไปเลย....สามีใครก็ไม่รุ..ล้ออออ..หล่อ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นแหล่ะถูกต้องเลย ของดีๆทั้งนั้น.. .0. :coolly-0028::coolly-0028:อันนี้พูดจิงรองๆหาดูดิ..:coolly-0033:
แหมพี่รู้ได้ไงนี้แสดงว่าลองมาแล้ว:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผมก็เห็นมันจิกตูดตาตุ้มมา ตาตุ้มหลบซ้ายไป ผมเลยขึ้นมามั่งพอถึงแยกคาราผมปาดไปจอดหน้ามันเลย ไฟเขียว หมั่นใส้เห็นพริ้วจังเบิร์นล้อใส่เลย พอดีฝั่งตรงข้ามตำรวจตั้งด่านด้วย มองกันตรึม พอมาถึงแยกวังหิน ติดไฟแดงนึกในใจตำรวจมันจะวอให้พวกในตู้มาเล่นตรูป่าวหว่า....ไม่มีมันออกไปตั้งด่านกันหมด ไอ้คันนั้นก็มาจอดจ่อตูดอีก ไฟเขียว ออกตัว เบิร์นล้อใส่มันอีก..สะใจจริงๆ พอถึงแยกโร..หมดเวลา ..ยกหน้าที่ให้พี่เหวก หวดต่ออกี เสียดาย ถึงที่หมายก่อน..ยังคิด อยู่ว่าพี่เหวกจะเป็นไงมั่งน้อ... เห็นรับไม้จากผมไป ปรี้ดดดดดดดดด.....ขึ้นมาทันควันจริง..มันดี นานๆ ออกมายึดเส้นยืดสาย ผมซัดทั้งไป และกลับเลย...
เค้าอยากมันมั้งงะ:coolly-0011:

ผมก็เห็นมันจิกตูดตาตุ้มมา ตาตุ้มหลบซ้ายไป ผมเลยขึ้นมามั่งพอถึงแยกคาราผมปาดไปจอดหน้ามันเลย ไฟเขียว หมั่นใส้เห็นพริ้วจังเบิร์นล้อใส่เลย พอดีฝั่งตรงข้ามตำรวจตั้งด่านด้วย มองกันตรึม พอมาถึงแยกวังหิน ติดไฟแดงนึกในใจตำรวจมันจะวอให้พวกในตู้มาเล่นตรูป่าวหว่า....ไม่มีมันออกไปตั้งด่านกันหมด ไอ้คันนั้นก็มาจอดจ่อตูดอีก ไฟเขียว ออกตัว เบิร์นล้อใส่มันอีก..สะใจจริงๆ พอถึงแยกโร..หมดเวลา ..ยกหน้าที่ให้พี่เหวก หวดต่ออกี เสียดาย ถึงที่หมายก่อน..ยังคิด อยู่ว่าพี่เหวกจะเป็นไงมั่งน้อ... เห็นรับไม้จากผมไป ปรี้ดดดดดดดดด.....ขึ้นมาทันควันจริง..มันดี นานๆ ออกมายึดเส้นยืดสาย ผมซัดทั้งไป และกลับเลย...
นักซิ่งตัวจริง :coolly-0044:

รูปไอคอน เปลี่ยนใหม่แล้วดูน่ารักดีครับ พี่นงค์ ดูอบอุ่นมาก ผมยังบ่นอยู่เลยว่าหมู่นี้พี่ไม่ออกงานเลย..ครับ.ฝากบอกคนที่บ้านด้วยน่ะว่าลงรูปให้แล้ว ใหญ่ๆชัดๆ ..จะได้ไม่ต้องมาบ่นน้อยใจ ไม่เคยลงรูปเขาเลย..แน่ะพูดยังกะเคยเข้าเว็บ..ทุกครั้งก็ลงทุกทีนั่นแหละ..ลองกลับไปดูย้อนหลังงานเก่า่ๆดูได้เลย..
คราวนี้เลยลงแบบเต็มๆ...ไปเลย....สามีใครก็ไม่รุ..ล้ออออ..หล่อ..
ขานี้ เขากลับคนสุดท้ายเลยคับป๋ายศ อิ อิ ดีใจคับทุกคนเปงกันเองดีคับ:coolly-0026:

ขานี้ เขากลับคนสุดท้ายเลยคับป๋ายศ อิ อิ ดีใจคับทุกคนเปงกันเองดีคับ:coolly-0026:

ใช่ดิ

มารู้จักแต่ละคนรั่ว ๆต๊องๆก้อเยอะ

ยิ่งน้าแขกนะ ขาดคนนี้ไม่ได้เลยเหมือนขาดสีสัน

(ปล.พี่นงค์พาน้าแขกของโผมมาเล่นเวปมั่งดิค๊าพพพแกจะได้ไม่เหงา)

โห

ฟังป๋า 623 กะ 715 เล่ารู้สึกตื่นเต้นน่าหนุก ท่าทางอะดรีนารีนจะหลั่งน่าดูเวลานั้น มีส่งไม้ต่อด้วยยังกะวิ่งผลัดแน่ะ

แหม๋สองผู้เฒ่าเค้าเล่ากันนึกภาพออกเลยง่ะ.....อิอิ):coolly-0023::coolly-0010:

โห

ฟังป๋า 623 กะ 715 เล่ารู้สึกตื่นเต้นน่าหนุก ท่าทางอะดรีนารีนจะหลั่งน่าดูเวลานั้น มีส่งไม้ต่อด้วยยังกะวิ่งผลัดแน่ะ

แหม๋สองผู้เฒ่าเค้าเล่ากันนึกภาพออกเลยง่ะ.....อิอิ):coolly-0023::coolly-0010:
ไปไหนมาเนี๊ยพ่อหนุ่ม ทามไมมาดึกจัง.....กลับมายองแล้วเหรอ:coolly-0034:

ใช่ดิ

มารู้จักแต่ละคนรั่ว ๆต๊องๆก้อเยอะ

ยิ่งน้าแขกนะ ขาดคนนี้ไม่ได้เลยเหมือนขาดสีสัน

(ปล.พี่นงค์พาน้าแขกของโผมมาเล่นเวปมั่งดิค๊าพพพแกจะได้ไม่เหงา)
อืมมม คับ พี่แขกแลเปงคนจริงใจดีคับ ผมชอบ ตรงไป ตรงมา (แต่!.. อย่าเลี้ยวนะ เด๋วจะตกสะพาน เหอะ เหอะ )

ไปไหนมาเนี๊ยพ่อหนุ่ม ทามไมมาดึกจัง.....กลับมายองแล้วเหรอ:coolly-0034:

แล้วไมแกยังไม่นอนอีก

ศุกร์นี้มาแหลมแท่นป่าวออกงานหน่อย รถไม่เสร็จตัวมาซ่าก้อได้เด้อ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31564

ดีตอนเช้าครับ

ผมล่ะเสียวตอนพี่เบินยางหน้าดารานี่แหละ ตร.หันมามองกันพรึ่บเลย แถมยังไปติดไฟแดงหน้าองค์การโทรศัพท์อีก ลุ้นอยู่ว่า ตร.จะขี่มอไซค์มาดักมั๊ยหนอ.... อีกตั้ง 40 วิกว่าจะไฟเขียว ลุ้นเยี่ยวเหนียวเลยครับตอนนั้นน่ะ :coolly-0023:

อานยองอันเซโย. ไม่รู้พิพถูเปล่า55

อานยองอันเซโย. ไม่รู้พิพถูเปล่า55

แปลว่าอารายหว่า :coolly-0039: :coolly-0046:

:coolly-0026: อ้าววว.........นั้นคนเกาหลีมาแต่เช้าเลยวุ้ย
:coolly-0046:(ป.ล.เทศเกาหลีเขามี Cefiro A31ขับด้วยเหรอไม่ยักรู้นะเนี๊ย) ฮิ ฮิ ฮิ:coolly-0007::coolly-0010::coolly-0010:

แข่งเช้าเหรอคุงเก๋

ผมล่ะเสียวตอนพี่เบินยางหน้าดารานี่แหละ ตร.หันมามองกันพรึ่บเลย แถมยังไปติดไฟแดงหน้าองค์การโทรศัพท์อีก ลุ้นอยู่ว่า ตร.จะขี่มอไซค์มาดักมั๊ยหนอ.... อีกตั้ง 40 วิกว่าจะไฟเขียว ลุ้นเยี่ยวเหนียวเลยครับตอนนั้นน่ะ :coolly-0023:
ดีแล้วคับพี่เหวกที่พี่รอไฟ :coolly-0034: ไม่งั้นรอบแบทเทิ้ลนี้พี่คงต้องออกตัวฟาวล์(รอบชิงซะด้วย):coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แล้วไมแกยังไม่นอนอีก

ศุกร์นี้มาแหลมแท่นป่าวออกงานหน่อย รถไม่เสร็จตัวมาซ่าก้อได้เด้อ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31564
แหม่! พี่เก่งก้อ อ่ะนะ:coolly-0026:
ไปอ่ะไปคับ แต่คงไม่ซ่า...:coolly-0027:
:coolly-0020:มังกรต่างถิ่น รึจะสู้ :coolly-0022:งูดินจ้าวที่:coolly-0023::coolly-0023: แล้วเจอกันคับพี่เก่ง

เข้ามาฮา................นักซิ่ง

มากู๊ดมอร์นิ่งจร้า

ทำงานง๊อกๆๆๆๆๆ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม