• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เปลี่ยนใจง่ายกว่ามั้ย 555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เ๋ด๋วตามปายยยยยยยยยย
แล้วรอคายยยยอยู่ถึงมะไปซะที:coolly-0002:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0030:おやすみなさい。:coolly-0032:นะคะ

ตื่นกานนนนนน...ยาาางงงงงงงมะคืนคุยกันเรื่องจอดแหลมแท่นวันศุกร์ที่จะถึงนี้ลองดู
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31564

แก้ไขล่าสุด:

ผมเปนคนไม่มีหัวใจค๊าบบบ พี่ป้อง เหอะ เหอะ เหอะ:coolly-0022:
อันนี้เถียง..อุตส่าห์ขับรถมาจากแกลง..ก็แสดงว่ามีใจ..แต่ใครบางคนไม่ยอมรอให้เจอหน้า..อิ.อิ.
อ่ะ..ลองดูน่ีหน่อย
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/31564

อ่านะเหนื่อยแข่งอีกแล้ว

ตื่นกานนนนนน...ยาาางงงงงงงมะคืนคุยกันเรื่องจอดแหลมแท่นวันศุกร์ที่จะถึงนี้ลองดู
อูยยยตื่นเช้าจังพี่ยศ

โหหห.. รถผมยังไม่เสร็จเลยอ่า:coolly-0022::coolly-0034::coolly-0002:

อ่านะเหนื่อยแข่งอีกแล้ว
โหหหหห.....มะคืนหนีกลับก่อนอ่า ไม่รอเจอกันก่อนเลย กะจาขอลายเซ็นซะหน่อย:coolly-0044:

ฟื้นขึ้นมาก้อต้องมาทำงาน....ง๊อกๆๆๆๆ:coolly-0038::coolly-0036:

ปล..เครือฝนตกหนัก..อากาศมันน่านอน:coolly-0032:

มะคืนกลับกี่โมงอะตาดิว..ทางสะดวกเลยอะดิขากลับมะมีด่าน

มะคืนกลับกี่โมงอะตาดิว..ทางสะดวกเลยอะดิขากลับมะมีด่าน
พอดี ติดสาว เอ้ย! ติดลม คุยกับพี่เก่ง พี่แขก และคุนน้อง ถึงตีสองอ่ะคับพี่อ๊อด อ๊อด

มาแอบดู......

อยากให้ฝนตกอีก เย็นดี เย็นดี....

คืนวันเสาร์ ที่20 กพ. 53 ที่ผ่านมา หน้าเดอะไทด์รีสอร์ท รู้สึกจะกลายเป็นที่ประจำของ โลมาบางแสนไปแล้ว สะดวก สะอาด ปลอดภัย ไกล้ทุกอย่าง บรรยากาสก็อบอุ่น สนุกสนานครึกครื้น เต็มไปด้วยรอยยิ้มและเสียหัวเราะ ตามสไตล์ ของชาวบางแสนโซน วันนี้มารับพวงกุญแจที่ระลึก ของบางแสนกัน

มาชมเบาะใหม่ของพี่เหวก เจ้าของเค้าภูมิใจมาก ..เสียดาย ได้มาข้างเดียว กะลังรอคู่อยู่...

บรรยากาศ ความสนุกสนานครื้นเคงที่มาพบปะกัน ครับ ใครที่ไม่ได้มา จะเสียดาย..แต่ก็ไม่เป็นไร เรามีทุกคืนวันเสาร์ครับ

พิ่งแอบเห็น ตาแขก หมกเม็ดความแรงเอาไว้ใต้กระโปรงหลัง ไม่เคยเปิดเผยให้ใครทราบเลย..ฮืมมมม..ตาแขก..แกจะบ้าาาาา..รึป่าวววววว....

ส่วนตาจิ๊กก็แอบหมกมเม็ด ความแรงเหมือนกัน..แอบซุกรถสปอร์ท สุดแรง ไว้ใต้กระโปรงหลัง ถึง..2 คัน...แถมด้วยฟุตบอล..กีต้า..โอยยยยยย..ของเล่นท้างงงงงง...น้านนนนนนน

บรรดาสาวๆ..เซฟบางแสนก็ช่างมีความสุข..กันจริงๆ เร้ยยยยยย

มาชมของแปลกกันบ้าง คุณสุภาพ นำเอา A31ไปใส่หน้า รอเรล..แบบแกะเปลือกมาข้ามน้ำข้ามทะเลมาจากแดนปลาดิบเลย ฮาดีครับ..สีสันค์ สุดๆ

ดูเวลาก็ไกล้จะหมดแระ..น้องดิว กะลังมาไกล้ถึงแล้ว..เออ..รอหน่อย รอดูรถแรงๆ..คนหล่อๆ อยากเจอมานานแระ แต่ไม่ใช่ อีขาว กลายเป็นอีเหลืองชมไปก่อง..แระกานนนนน...

ขอลาด้วยภาพชุดสุดท้าย บรรยากาสเฮฮาสนุกสนาน ..เจอกันใหม่ศุกร์ที่จะถึงนี้ 26 กพ. 53ครับ..ลานแหลมแท่น เวลา 2ทุ่มเป็นต้นไป ไม่ได้ไปนานมาก หลังจากที่โดนยึดไป ขอซักวันเถอะ..5555

แก้ไขล่าสุด:

ขอขอบคุณ ภาพสวยๆคร๊า....

:coolly-0043::coolly-0010::coolly-0040::coolly-0046:
สาวน้อยคนนี้ มาตั้งไกล แต่ก้อเครมเร็วเหมือนกัน อิ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0034::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม