• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปไหนกันหมดน้า

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำงานเหมือนกัน แต่งานไม่ค่อยจะมีให้ทำ เฮ้อ เศรษฐกิจ เมื่อไหร่จะฟื้น..
ไม่มีงานทำรึคุณป๋า? เดี๋ยวจัดให้ เตรียมพร้อมไว้นะ แบบฟอร์มInspection 2000แผ่น (อย่าให้ผิดอีกนะลูกพี่)
สติ๊กเกอร์4000 เดี๋ยวน้องโทรบอกนะ:coolly-0010: ช่วยกันทำมาหากิน 555

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เป็นอย่างไรกันบ้างจ๊ะ...หนุ่มๆเซฟิโร่...เสาร์ที่ผ่านมา
สนุกกันมั๊ย...คงสนุกกันเน๊าะ...คนที่บ้านถึงหาทางกลับบ้านไม่เจอ
ต้องรอถึงเช้า...ถึงเข้าบ้านได้...เค้า!ล่ะ...ขุนพลเมาแล้วไม่ขับ
อาศัยนอนที่ปั๊ม...ชอบทำให้เป็นห่วงเสมอ.......:coolly-0005:
เห็นพี่แขกบ่นภูมิใจอยู่ว่าวันนี้ ขังพี่นงค์ไว้ในบ้านไม่ต้องให้ออกมาเลย แกจะนอนเฝ้าข้างนอกไม่ยอมให้ออกมาเด็ดขาด 555 :coolly-0028:

ใครหนอใครช่างทำ[/QUOTEมาร์คเป็นคนทำมีหลักฐานด้วยเก่งเคลียร์ซิ!:coolly-0018:
ใครบอกว่าน้องทำ? ตำรวจเขาจับนักซิ่งได้แล้ว! 555:coolly-0028: ก็ตาอ๊อดกับตาเจี๊ยบ ที่แข่งกันไง เฮ้อ! เครียดแทนเลยเรา รถซิ่งติดแก๊สซะด้วย......

อรุณสวัสดิ์เซฟบางแสน...

ขยันทำมาหากินกันจริงๆ

ไม่มีงานทำรึคุณป๋า? เดี๋ยวจัดให้ เตรียมพร้อมไว้นะ แบบฟอร์มInspection 2000แผ่น (อย่าให้ผิดอีกนะลูกพี่)
สติ๊กเกอร์4000 เดี๋ยวน้องโทรบอกนะ:coolly-0010: ช่วยกันทำมาหากิน 555
ขอบใจหลาย..เด้อ..

ใครบอกว่าน้องทำ? ตำรวจเขาจับนักซิ่งได้แล้ว! 555:coolly-0028: ก็ตาอ๊อดกับตาเจี๊ยบ ที่แข่งกันไง เฮ้อ! เครียดแทนเลยเรา รถซิ่งติดแก๊สซะด้วย......
เอออ..เค้าจับแต่รถซิ่ง..แต่รถดรี๊ฟฟฟ..ดันไม่จับ555++

แนะนำว่า ไปหัดขับแล้วเวลาออกงานก็จะได้ช่วยกันขับได้..น่ะครับ จะได้ดูแลเค้าได้เต็มที่ หากปล่อยมาคนเดียวเราก็นึกภาพไม่ออกหรอกว่าไปนอนตาม ปั้ม หรือที่อื่น ก็ไม่อาจทราบได้น่ะ จ๊ะ
ขับเป็นแต่เค้าไม่ให้ขับ เค้าก็ชวนให้ไปด้วยทุกครั้ง แต่ไม่ไปเองเบื่อเวลาเมา คงไม่กล้าทำให้ภรรยาเสียใจหรอกมั้ง โตๆกันแล้วมีอะไรพูดกันดีๆ
แต่ถ้ารู้ภายหลัง...ศาลสั่งประหารชีวิตสถานเดียว...:coolly-0046:

โหดๆ.......จังเลยครับพี่:coolly-0033:

หิวข้าวจัง

ตาน้อง ปด ที่ว่านั่นมานพูดปดมดเท็จ ว๊อย ปลดครับปลด แหม๋

น้องๆเค้าอยากให้เป็นพี่ยศ รับสักอีกวาระ ละกานนนะคร้าบบ
เออ.ช่ายจิงๆด้วย :coolly-0023:

หิวข้าวจัง
ก้อไปกินซิครับ..พี่แป้น จะปล่อยให้หิวอยู่ทำไมล่พี่ :coolly-0010:

ขับเป็นแต่เค้าไม่ให้ขับ เค้าก็ชวนให้ไปด้วยทุกครั้ง แต่ไม่ไปเองเบื่อเวลาเมา คงไม่กล้าทำให้ภรรยาเสียใจหรอกมั้ง โตๆกันแล้วมีอะไรพูดกันดีๆ
แต่ถ้ารู้ภายหลัง...ศาลสั่งประหารชีวิตสถานเดียว...:coolly-0046:
ฉิบหายแล้ว..:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0040:อะจ๊ากกกก...งานเข้าพี่แขกแล้วไง

ย่องมาตอนเย็นๆ...:coolly-0010: :coolly-0010:

เห็นพี่แขกบ่นภูมิใจอยู่ว่าวันนี้ ขังพี่นงค์ไว้ในบ้านไม่ต้องให้ออกมาเลย แกจะนอนเฝ้าข้างนอกไม่ยอมให้ออกมาเด็ดขาด 555 :coolly-0028:

55555:coolly-0028::coolly-0028:

โดนข้อหาพกอุปกรณ์วางระเบิดใส่ท้ายรถไปด้วยอะดิ..:coolly-0027:

อรุณสวัสดิ์เซฟบางแสน...

หวัดดีตอนมืดจ๊ะ..รูปส่วนตัวหล่อเชียวนะไปจอดถ่ายแถวไหนมาอะ

เอออ..เค้าจับแต่รถซิ่ง..แต่รถดรี๊ฟฟฟ..ดันไม่จับ555++

ตามน้านคร๊าบบบบ...อิอิ

อะจึ๋ยยยยย !!! :coolly-0038::coolly-0038:

ฉิบหายแล้ว..:coolly-0028::coolly-0028:

ใช่...หายไปนานมาก...จนลืมหน้าตาแกแล้วตาน้อง..ชิชิ

ถูกครับพี่

ดีครับผ๋ม

เหมาะสม..ครับทั่น

(ป๋ายศคอนเฟิมส์)

อ้าวว...ออกมาแรดได้แล้วหรอยะหล่อน

อยากให้มีที่สงขลาบ้างจัง

หวัดดีชาวสงขลาคับ..แหมอยากเอาเซฟทำเรือวิ่งไปเที่ยวแถวสงขลามั่งจัง

ย่องมาตอนเย็นๆ...:coolly-0010: :coolly-0010:

ย่องมาตอนมืดๆ...:coolly-0010::coolly-0010:

ทำเป็นย่องนะ

ย่องหนีที่บ้านบ่อยสิท่า..:coolly-0010:

แอบมาย่อง...ดึก ๆ:coolly-0010:

หมดตูดครุบพี่น้อง เหอะ มาเก๊า ทำพิษ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม