• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0004:ปราทานบางแสนโกหกเก่ง เบ่งน้องใหม่ ใจไม่กว้าง อ้างนู่นนี่ เอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้เพื่อน บิดเบือนความจริง ฟันแล้วก็ทิ้ง แฟนครัยสวยปิ้งเก็บหมด.....เฮ้อ....ทั้งหมดเนี้ยม่ายมีครับ :coolly-0046:ปล.ยกสองแขนครับ ขอให้พี่ยศดำรงตำแหน่ง..ปราทอด..เอ้ย..ปราทานบางแสนอีกจั้กเตื้อเน้อคร้าบบบบบบบเน้อออออออ:coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เป็นต่ออีกซัก2ปีแล้วค่อยปดล้ะวางแล้วกันครับ:coolly-0022:
ตาน้อง ปด ที่ว่านั่นมานพูดปดมดเท็จ ว๊อย ปลดครับปลด แหม๋

ใครยังไม่ออกเสียง..มาออกซะ..
น้องๆเค้าอยากให้เป็นพี่ยศ รับสักอีกวาระ ละกานนนะคร้าบบ

พี่ยศอีกหนึ่งเสียงครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับมาแล้วววว

เย้ๆๆ เช้าแล้วๆ ทำงาน ง๊กๆๆ :coolly-0012:

เป็นอย่างไรกันบ้างจ๊ะ...หนุ่มๆเซฟิโร่...เสาร์ที่ผ่านมา
สนุกกันมั๊ย...คงสนุกกันเน๊าะ...คนที่บ้านถึงหาทางกลับบ้านไม่เจอ
ต้องรอถึงเช้า...ถึงเข้าบ้านได้...เค้า!ล่ะ...ขุนพลเมาแล้วไม่ขับ
อาศัยนอนที่ปั๊ม...ชอบทำให้เป็นห่วงเสมอ.......:coolly-0005:

เป็นอย่างไรกันบ้างจ๊ะ...หนุ่มๆเซฟิโร่...เสาร์ที่ผ่านมา
สนุกกันมั๊ย...คงสนุกกันเน๊าะ...คนที่บ้านถึงหาทางกลับบ้านไม่เจอ
ต้องรอถึงเช้า...ถึงเข้าบ้านได้...เค้า!ล่ะ...ขุนพลเมาแล้วไม่ขับ
อาศัยนอนที่ปั๊ม...ชอบทำให้เป็นห่วงเสมอ.......:coolly-0005:
แนะนำว่า ไปหัดขับแล้วเวลาออกงานก็จะได้ช่วยกันขับได้..น่ะครับ จะได้ดูแลเค้าได้เต็มที่ หากปล่อยมาคนเดียวเราก็นึกภาพไม่ออกหรอกว่าไปนอนตาม ปั้ม หรือที่อื่น ก็ไม่อาจทราบได้น่ะ จ๊ะ

ทำงานเหมือนกัน แต่งานไม่ค่อยจะมีให้ทำ เฮ้อ เศรษฐกิจ เมื่อไหร่จะฟื้น..

มะค่อยได้เข้ามาเลย..ติดขัดทางเทคกะนิกนิดหน่อย..เดี่ยวขอตามดูฟามเคลื่อนไหวก่องนะจ๊ะ...:coolly-0001::coolly-0001:

มีของจากคุณเหน่งเจ้าพ่อLED A31670ส่งมาเป็นที่ล๊อคฝากระโปรงOMPไม่ทราบว่าพี่น้องบางแสนท่านใดสั่งไว้ให้มารับของได้ที่ผมครับ 2 ชุด

อ้าวมะมีไฟ led ชุดเรือนไมค์ของป๋มด้วยหรอ..มะเปงรัยเดี๋ยวโทหาพี่เหน่งอีกที

ปล..พี่ยศคับป๋มมาทีหลังยังมะได้ดูรูปเลยอะพี่..รบกวนถ้าพี่ยศว่างส่งเมลให้ป๋มหน่อยนะคับพี่..ขอบคุนคับเมล [email protected]

ฟิ้วววววววววววววววว

เห็นด้วยครับยังคงสนับสนุนป๋ายศ อีกเสียงครับ........:coolly-0037:

อ้าวมะมีไฟ led ชุดเรือนไมค์ของป๋มด้วยหรอ..มะเปงรัยเดี๋ยวโทหาพี่เหน่งอีกที

ปล..พี่ยศคับป๋มมาทีหลังยังมะได้ดูรูปเลยอะพี่..รบกวนถ้าพี่ยศว่างส่งเมลให้ป๋มหน่อยนะคับพี่..ขอบคุนคับเมล [email protected]
รูปอะไรเหรอ..แล้วหายไปไหนมาล่ะ..พ่อคู้นนนนนนน...เด็กๆที่ฝากไว้ในรถพี่เมื่อไหร่จะมาเอาซะทีล่ะ

รูปอะไรเหรอ..แล้วหายไปไหนมาล่ะ..พ่อคู้นนนนนนน...เด็กๆที่ฝากไว้ในรถพี่เมื่อไหร่จะมาเอาซะทีล่ะ

อิอิ..รูปงาน6ปีอะพี่..แล้วน้องๆที่ฝากพี่ไว้เสาร์นี้จาแวะไปเอานะพี่..ฝากไว้หน่อยนะคับน้องๆเค้าเลี้ยงง่ายไม่งอแง...หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

โหวตพี่ยศด้วย 2 เสียงคับผมกะไอ้ปอย..อิอิ:coolly-0001::coolly-0001:

ถูกครับพี่

ดีครับผ๋ม

เหมาะสม..ครับทั่น

(ป๋ายศคอนเฟิมส์)

อยากให้มีที่สงขลาบ้างจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม