• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อ้าวน้าเค้าไม่หยุดให้หรอคับที่ บริษัทอ่ะ

:coolly-0046: ทำโออ่ะป่าว ....

จะรวยใหญ่นะ เด่วไม่มีที่เก็บตังนะคับ:coolly-0012::coolly-0023:

บริษัทหยุดครับ งานที่ทำเป็นโอทีล้วนๆครับ คนอื่นๆที่ทำงาน day work ธรรมดาหยุดกัน 4 วันรวด แต่พี่ติดงาน plan shutdown เพราะพี่ดูแลเครื่องผลิตไฟฟ้ากังหันก๊าซ (gas turbine) จึงจำเป็นต้องทำงานในวันที่โรงงานต่างๆเค้าหยุดกันครับ :coolly-0023:
ขยันจังเลยนะครับน้าเหวก
แล้วจะมีเวลาไปใช้ตังค์มั้ยนี่
ต้องการคนช่วยใช้มั้ยครับ ถ้าต้องการเรียกได้ตลอด 24 เลยนะครับ :coolly-0044::coolly-0044:

มันจำเป็นต้องทำครับ ไม่ทำไม่ได้ ตอนนี้มีพี่เป็น key man อยู่คนเดียว ส่วนเรื่องตังค์ก็มีคนช่วยอยู่หลายคนแล้วครับ 555+ :coolly-0039:

ไม่ต้องห่วง..เรื่องนั้น คันขาวรอใช้อยู่ เบรมโบ เป้าหมายรออยู่ข้างหน้า 555+++

คงไม่ถึงขนาดนั้นครับพี่ยศ เอาแค่แบบพื้นๆพอ :coolly-0001:

เสาร์นี้เจอกันคับ

มารชมพูจะออกซ่า...อิอิ:coolly-0034:

ว่างแล้วอ่ะดิ :coolly-0010:

ครับ...เริ่มต้นที่หน้าเซเว่นก่อนเลย 2ทุ่ม เป็นต้นไป พรุ่งนี้เจอกันคร้าบบบบบบบบบ

พรุ่งนี้ถ้ามีแววว่าเลิกเย็น แล้วจะไปแจมนะครับ :coolly-0034:

ออกเดินทางเย็นนี้คับ..ไปรถตู้ออฟฟิศอ่ะ..:coolly-0022:

ต้องไปนวดแอนด์นาบคับน้า... อิอิ :coolly-0045::coolly-0028:

อยู่กะดารา นักร้อง นี่มันเท่ห์ดีจริง :coolly-0033: เคยแค่กระทบไหล่ดาราตอนเล่นบอลเอง ตอนเตะกะแมงปอล้อคลื่นง่ะ

ขอให้สนุกนะพี่อ๊อด.... :coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีจ้า ผมตื่นแล้ว.....:coolly-0033:

น้าเหวกตื่นเช้าจังเลยนะคับ

เห็นมาก่อนเค้าทุกวันเลย

:coolly-0043: เอ.........รึยังไม่ได้นอน...:coolly-0010:

งานเริ่ม 7.30 น. ง่ะ เลยต้องมาเช้าแบบนี้ :coolly-0030:ก็เลยเข้าเวปแต่เช้าทุกวัน :coolly-0045:

น้าเหวกแกต้องตื่นมาทำงานแต่เช้า
มาช่วยยามเปิดโรงงานอ่ะครับ...อิอิอิ (แซวเล่นนะครับน้าเหวก) :coolly-0028::coolly-0028:

เรียกน้าอีกแล้วนะ งึ่มมมมๆ :coolly-0018::coolly-0028::coolly-0041:

ม่ายยยย..อาววววว...ม่ายยยย..พูดดดดดดด..คำนี้..หยาบคาย...เค้าบอกให้เรียกพี....ใช่มั้ย..พี่เหวก..ขาาาาาาา

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบบ :coolly-0009:

อิอิ แอบมาดูพี่ๆๆกันนะครับ :coolly-0044:

น่ารักเรียกพี่ มาเอาทิปไปมะ จุ๊บๆ :coolly-0009:

ตกลงเสาร์นี้หาดวอนใช่มะ

เจอกันนะ....มารชมพูเลิกงานสี่โมง

จะแซดดดดดดด...ลงไปเด๊อคับ

ไม่ต้องรีบก็ได้ ค่อยๆมาเด้อ :coolly-0034: :coolly-0010:

หม่ำ(ว๊อยซ์)กันทั้งครอบครัว ♪♪♪♪☻☺:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เจอกันนะ....มารชมพูเลิกงานสี่โมง

ค้าบ..แล้วเจอกัน หน้าเซเว่นหาดวอน ณภา.ก่อนน่ะ

เรื่องเรียกพี่เรียกน้องนี่...กินกันไม่ลงจริง...ไม่ใครที่ไหนจะอยากแก่ใช่มั้ยล่ะ พี่ๆทั้งหลาย 555+ :coolly-0009:

อิอิ..ตามน้านคับพี่ๆ

อุ๊ย.....................เด็กๆ

ชอบอะดิ...ชิชิ

ม่ายยยย..อาววววว...ม่ายยยย..พูดดดดดดด..คำนี้..หยาบคาย...เค้าบอกให้เรียกพี....ใช่มั้ย..พี่เหวก..ขาาาาาาา

5555+

จัดปายย

อิอิอิ....ย่องมาดู:coolly-0022: :coolly-0022:

แล้วเสานี้จาย่องมาบางแสนป่าวอะ

โย่........................

ฮิป ฮอป นะเรานะ..เสานี้ใส่ตัวเดิมมาอีกป่าวอะ

หวัดดีเช้าวันศุกร์สนุกสนานทุกท่านครับ :coolly-0039:

หยุดยาวๆก็ขอให้ไปเที่ยวและเดินทางโดยปลอดภัยนะครับ อย่ารีบ อย่าเมา อย่าขาดสติ :coolly-0003:

ส่วนผมก็ไม่ได้ไปไหน เพราะต้องทำงาน เพราะดันมี พลังความสามารถที่ยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่ง ฮี่ ฮี่ ฮี่ :coolly-0022: :coolly-0023:

มะเปงรัยเดี๋ยวกินเผื่อคับพี่:coolly-0010:

เสาร์นี้เจอกันคับ

มารชมพูจะออกซ่า...อิอิ:coolly-0034:

จัดมาๆ

หม่ำ(ว๊อยซ์)กันทั้งครอบครัว ♪♪♪♪☻☺:coolly-0022:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

คิดถึง..น้องๆหลายๆคน สัปดาห์นี้ไม่เห็นเลย..น้องเบียร์ ,น้องป.ปลา,ตะน้อง. ตาหรั่ง น้องเก่งเบ็นซ์..หายไปไหนกาาน..หมด เอ...แล้ววันนี้ตาป้องไปไหนล่ะ รึว่ากลับจันทร์ไปแล้ว..เงียบจัง

คิดถึง..น้องๆหลายๆคน สัปดาห์นี้ไม่เห็นเลย..น้องเบียร์ ,น้องป.ปลา,ตะน้อง. ตาหรั่ง น้องเก่งเบ็นซ์..หายไปไหนกาาน..หมด เอ...แล้ววันนี้ตาป้องไปไหนล่ะ รึว่ากลับจันทร์ไปแล้ว..เงียบจัง

สงสัยตาป้องจะกลับจันท์ไปแล้วอ่ะคับ :coolly-0043:

......อยากไปจัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,910

งานเริ่ม 7.30 น. ง่ะ เลยต้องมาเช้าแบบนี้ :coolly-0030:ก็เลยเข้าเวปแต่เช้าทุกวัน :coolly-0045:

เรียกน้าอีกแล้วนะ งึ่มมมมๆ :coolly-0018::coolly-0028::coolly-0041:

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบบ :coolly-0009:

น่ารักเรียกพี่ มาเอาทิปไปมะ จุ๊บๆ :coolly-0009:

ไม่ต้องรีบก็ได้ ค่อยๆมาเด้อ :coolly-0034: :coolly-0010:

ค๊าพพพพพพี่เหวก

ขอเบอร์ติดต่อพี่ๆด้วยครับ
เผื่อหลงปล.เจอสาวสาวกลางทาง อิอิ
เจอกันกี่โมง ครับ

ส่วนเบอร์แชมป์ 0839918881

ตอนเย็นๆๆ:coolly-0010:

พรุ่งนี้ทำงาน:coolly-0011:

เค้านัดจาไปไหนกานอะ:coolly-0033:อยากไปด้วยจัง:coolly-0017:

อดเจอกันเลย พรุ่งนี้อยู่เชียงใหม่จ้าว ....

ไม่เป็นไร..ครับ ใครว่างก็มา เปลี่ยนสถานที่มั่ง จะได้ไม่เซ็ง..แล้วเจอกันน่ัะครับ..ถนนเลียบชายหาด วอน ณ.ภา หน้าเซเว่น..เสาร์นี้สาว เยอะแน่นอน เพราะเป็นวันหยุดยาวๆ และน้ำก็ลงด้วย คลื่นไม่แรง..เหมาะสมที่สุด...

ขอเบอร์ติดต่อพี่ๆด้วยครับ
เผื่อหลงปล.เจอสาวสาวกลางทาง อิอิ
เจอกันกี่โมง ครับ

ส่วนเบอร์แชมป์ 0839918881
ครับ..ผมสมยศ..081-9458622 ครับ

ไปไหนกันหมดหนอ:coolly-0022:

ไม่เป็นไร..ครับ ใครว่างก็มา เปลี่ยนสถานที่มั่ง จะได้ไม่เซ็ง..แล้วเจอกันน่ัะครับ..ถนนเลียบชายหาด วอน ณ.ภา หน้าเซเว่น..เสาร์นี้สาว เยอะแน่นอน เพราะเป็นวันหยุดยาวๆ และน้ำก็ลงด้วย คลื่นไม่แรง..เหมาะสมที่สุด...
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม