• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0030::coolly-0031::coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์นี้รวมกันที่แหลมแท่นไหมครับพอดีจะไปเที่ยวพักผ่อนที่บางแสนสัก 3 วัน อ่ะครับ
เผื่อเจอพี่น้อง ชาวบางแสนบางครับ :coolly-0044:

ที่แหลมแท่นไม่มีที่จอดรวมตัวแล้วครับ ตอนนี้ต้องเร่ร่อนไปเรื่อย

อย่างเสาร์นี้ พี่ยศนัดเจอแถว เซเว่น@หาดวอน-นภา ติดๆกับหาดบางแสนครับผม
ตามนี้เลยครับ....น้าแชมป์ :coolly-0009:

ตามนี้เลยครับ....น้าแชมป์ :coolly-0009:
แหม่เรียกซะแก่เลยครับคุณพี่:coolly-0033:

แหม่เรียกซะแก่เลยครับคุณพี่:coolly-0033:
555+ ขอโทษที ครับแชมป์.....ดูดียัง 555+ :coolly-0005:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้ก็ตามลายเซ็นต์ป๋มเรยคับน้า.. :coolly-0045:
ห็นประกาศกันโครมคราม เลย นึกว่าใครจัด ที่แท้ก็ ทีวีไลท์นี่เองนำโดยน้าอ๊อต
ผมคงไม่ได้ไป เบียดเสียดกะผู้คนไม่ไหว เจ็บหลัง

เจอกันครับทุกท่านเสาร์นี้ 4กค52 จะไปเยือนทะเลบางแสน แดนสาวสวย:coolly-0039:

อ้าว....เรียก น้า หมายความแก่เหรอ :coolly-0043: งั้นห้ามเรียกผมแล้วนะ ให้เรียกว่าพี่ก็พอ อิ อิ :coolly-0044::coolly-0039:

คงไม่ได้ไปครับ ทำงาน........ :coolly-0013: :coolly-0007:

อ้าว....เรียก น้า หมายความแก่เหรอ :coolly-0043: งั้นห้ามเรียกผมแล้วนะ ให้เรียกว่าพี่ก็พอ อิ อิ :coolly-0044::coolly-0039:
ครับ..พี่เหวก..

เจอกันครับทุกท่านเสาร์นี้ 4กค52 จะไปเยือนทะเลบางแสน แดนสาวสวย:coolly-0039:
แล้วไงก็โทรมา..ครับ

5555+ ทีนี้พี่ยศดูหนุ่มขึ้นอีกเยอะเลย อิอิ :coolly-0028:

5555+ ทีนี้พี่ยศดูหนุ่มขึ้นอีกเยอะเลย อิอิ :coolly-0028:

ขอบคุณครับพี่ยศ :coolly-0039:

ดีมั๊ยพี่ป้อง :coolly-0046: :coolly-0010:

ดีมั๊ยพี่ป้อง :coolly-0046: :coolly-0010:
อั้นแน่!!..น้าเหวกทำซึม
ทำเป็บแอ๊บให้ตัวเองดูหนุมขึ้นอีก..อิอิอิ:coolly-0020::coolly-0020:

อิอิอิ....ย่องมาดู:coolly-0022: :coolly-0022:

ทำเป็บแอ๊บให้ตัวเองดูหนุมขึ้นอีก..อิอิอิ:coolly-0020::coolly-0020:

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อยตาเอส :coolly-0040: :coolly-0028: :coolly-0018: :coolly-0046: :coolly-0017: 555+

แล้วเจอกันครับ พี่ ยศ พี่ เหวก พี่ ป้อง
:coolly-0046:

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อยตาเอส :coolly-0040: :coolly-0028: :coolly-0018: :coolly-0046: :coolly-0017: 555+

แล้วเจอกันครับ พี่ ยศ พี่ เหวก พี่ ป้อง
:coolly-0046:
เรื่องเรียกพี่เรียกน้องนี่...กินกันไม่ลงจริง...ไม่ใครที่ไหนจะอยากแก่ใช่มั้ยล่ะ พี่ๆทั้งหลาย 555+ :coolly-0009:

ยังไงผมก็น้อง:coolly-0010:
ทั้งอายุและหน้าตา:coolly-0010:
นะคราบพี่ๆๆๆๆๆ:coolly-0044:

ของผมตั้งใจเขามาเลยคราบ
ไม่ได้แอบ
ไม่ได้ย่อง

:coolly-0010:

ยังไงผมก็น้อง:coolly-0010:
ทั้งอายุและหน้าตา:coolly-0010:
นะคราบพี่ๆๆๆๆๆ:coolly-0044:
อือออออ..คนนี้ยอม..คอนเฟิร์ม..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม