• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับไปอยู่เป็นเพื่อนแม่ก๊าบ :coolly-0033:
ดีมาก..กตัญญู..รุ้คุณพ่อแม่ ทำมาหากินขึ้น.หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง.ขอให้เดินทางปลอดภัย..น่ะ แล้วค่อยเจอกัน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หัดเล่นกอล์ฟ งั้นต้องไปซ้อมสวิงกิ้ง เอ๊ย..ไม่ใช่ ต้องซ้อมวงสวิงสิ กันหน่อยซะแล้ว :coolly-0010: :coolly-0044:
ไปด้วยๆ สวิงกิ้งที่ไหนกันเหรอ

ระวังตำรวจเรียกอีกเด๊อ 555+ :coolly-0034: :coolly-0039:
ถ้าตำรวจเรียก ก็ขับหนีเลยครับ555+ เพิ่งทำมาครับ:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปด้วยๆ สวิงกิ้งที่ไหนกันเหรอ
ถ้าบอกพี่ยศแล้วพี่ยศจะไปได้หรือครับ อิอิ:coolly-0033:

ดีมาก..กตัญญู..รุ้คุณพ่อแม่ ทำมาหากินขึ้น.หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง.ขอให้เดินทางปลอดภัย..น่ะ แล้วค่อยเจอกัน
ขอบคุณครับ...แล้วเจอกัน:coolly-0033:
ถ้าตำรวจเรียก ก็ขับหนีเลยครับ555+ เพิ่งทำมาครับ:coolly-0022:
5555+ เออ เก๋ขับหนีมาแล้ว....มีการโทรมาเล่าให้ฟังอีกนะ 555+ :coolly-0028:

ถ้าบอกพี่ยศแล้วพี่ยศจะไปได้หรือครับ อิอิ:coolly-0033:
นั่นล่ะ..ปัญหา..555+++

ยู้ฮู..........พี่น้องครับ ไครมีชุด ดิสหน้า32 +จาน +ดุม และโช้คหน้า ซัก1คู่ ไครพอมีพร้อมจะปล่อยบ้างครับ ผมหาอยู่ ขอราคาด้วยน้ะครับ ราคาแยกชิ้นด้วยยิ่งดีใหญ่ ขอบคุณร่วงน่านะครับ..:coolly-0043:<!-- / message --><!-- sig -->.....:coolly-0040::coolly-0040:

แก้ไขล่าสุด:

ยู้ฮู.....พี่น้องครับ ไครมีชุด ดิสหน้า32 +จาน +ดุม และโช้คหน้า ซัก1คู่ ไครพอมีพร้อมจะปล่อยบ้างครับ ผมหาอยู่ ขอราคาด้วยน้ะครับ ราคาแยกชิ้นด้วยยิ่งดีใหญ่ ขอบคุณร่วงน่านะครับ..:coolly-0043:

เป็นสมาชิกด้วยคน:coolly-0044::coolly-0001:
จ้ะเอ๋..ไครเอ่ย:coolly-0043:

:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:
จะไปลงอ่างไง..อ่างไหนไปด้วยดิ..:coolly-0033:

สองคนนั้นปล่อยเค้าไปครับ

รุ่นนี้รุ่นปรมาจารย์

ข้าขอคารวะ
ช่ายเลย อิอิอิ...:coolly-0028:

ได้ยินแว่วๆ ใครพาดพิง :coolly-0046: ขอแก้ตัวว่าม่ายช่ายปรมาจารย์คับ แต่เป็น เทพตัวพ่อ เลยละคับ อิ อิ อิ :coolly-0044:...........

(อาจารย์ > ปรมาจารย์ > เซียน > เทพ > มหาเทพ > จ้าวภิภพ :coolly-0010: )
ไครจะกล้าต่อว่าขั้นเทพได้ล่ะคร๊าบบบบบบบบบบ..:coolly-0010:

................................................................
ไอ้พี่ เอาหนังไปคืนเค้ายังอ้ะ..ท่ายัง ม้ะเดวผมไปคืนไห้บอกมาอย่างเดวว่าเบอร์อะไร คริคริคริ..

หลบๆแอบๆเดวก้รอดเองแหล่ะ :coolly-0028::coolly-0028:

เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อุ้ยยยยยยยยยยย

มีสวิง ด้วย

ยู้.................ฮู...............................

อย่าไปกลัวครับพี่น้อง

รายงานตัวคราบ:coolly-0010:
ยามดึก

ยู้ฮู..........พี่น้องครับ ไครมีชุด ดิสหน้า32 +จาน +ดุม และโช้คหน้า ซัก1คู่ ไครพอมีพร้อมจะปล่อยบ้างครับ ผมหาอยู่ ขอราคาด้วยน้ะครับ ราคาแยกชิ้นด้วยยิ่งดีใหญ่ ขอบคุณร่วงน่านะครับ..:coolly-0043:<!-- / message --><!-- sig -->.....:coolly-0040::coolly-0040:
ไม่มีอะไรเลยพี
และก็ไม่มีราคาด้วย:coolly-0010:
ไปและ.................................
........................................

หายไปไม่กี่วันหันไปตีกอล์ฟกันชะงั้น:coolly-0010:

หายไปไม่กี่วันหันไปตีกอล์ฟกันชะงั้น:coolly-0010:
สนมั้ยละ....... :coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม