• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แกหลังไม่ค่อยดี เอี้ยวตัวมากไม่ได้น่ะ :coolly-0023:
หุ.หุ..ตามนั้นเลย..แต่ชอบตรงไม่มี พุงนี่ละว่ะ..ขอบอก..

แก้ไขล่าสุด:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาแย้วจ้า................................

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0046:แสดงว่ายังไม่รู้จักข้อดีของการมีพุงละซิ........................:coolly-0046:

หุ.หุ..ตามนั้นเลย..แต่ชอบตรงไม่มี พุงนี่ละว่ะ..ขอบอก..
ลดได้จริงนะครับ:coolly-0033:

หวัดดียามเย็น

++++++++++++++++

ลดได้จริงนะครับ:coolly-0033:

ลดพุงได้แต่ ขาต้องเป็นแบบนั้นป่าว...:coolly-0010:

เก่งรออะไรอยู่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,789

งืมมม.......

ทำไงดีตอนนี้กะลังลงพุง:coolly-0041:

กลุ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆเง้ออออ:coolly-0042:

ตีก็อฟมันลดได้จิงหรอ:coolly-0043:

งืมมม.......

ทำไงดีตอนนี้กะลังลงพุง:coolly-0041:

กลุ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆเง้ออออ:coolly-0042:

ตีก็อฟมันลดได้จิงหรอ:coolly-0043:
ตีกอร์ฟ 032 อะเหรอ

มันจะดีเหรอ:coolly-0046:

นั่นมันจะระเบิดส้วมน้ากอล์ฟแล้ว 555+ :coolly-0041: :coolly-0046:

ไม่มีอะไรจะคุยกันเลยเหรอ ตกลงเสาร์นี้ใช่มั๊ยที่จะประเดิมมีทติ้งเสาร์แรก กับ เสาร์ที่ 3 ของทุกเดือน

ว่าแต่ที่ไหนค้าบบบบ :coolly-0034:

5555+ เอาวุ้ย...เข้าแกงค์ก๊วนกอล์ฟกันดีก่า...

ผมไม่รู้...... ผมกลับบ้านนะครับ เพราะว่าหยุดยาว

เริ่มต้นที่หาดวอนตรงหน้า เซเว่นกันก่อนเลย..แล้วค่อยว่ากันต่อไป
คนข้างบนหลบหลายงานแระ..ยังไม่เลิกนมเหรอ กลับบ้านบ่อยจัง

จุ๊ๆๆๆ....อย่าเอ็ดไปเด๋วแกได้ยิน..
ว่าแต่ว่าเสาร์นี้จะได้เจอกันมั้ย..ราวๆ2-3 ทุ่มหน้าเซเว่น หาดวอน อ่ะ..

เริ่มต้นที่หาดวอนตรงหน้า เซเว่นกันก่อนเลย..แล้วค่อยว่ากันต่อไป
คนข้างบนหลบหลายงานแระ..ยังไม่เลิกนมเหรอ กลับบ้านบ่อยจัง

กลับไปอยู่เป็นเพื่อนแม่ก๊าบ :coolly-0033:

หัดเล่นกอล์ฟ งั้นต้องไปซ้อมสวิงกิ้ง เอ๊ย..ไม่ใช่ ต้องซ้อมวงสวิงสิ กันหน่อยซะแล้ว :coolly-0010: :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม