• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถูกต้องจะได้ทำการถ่ายภาพพระอาทิตย์ตก ที่เกาะลอยฟ้าจะออกแดง สวยงามมาก (ไม่รุุฝนจะเป็นใจป่าวน่ะ)เวลานาทีทองที่ฟ้าสวยจะมีเพียง15 นาทีเท่านั้น..มีรูปปลากรอบ
ไม่ควรพลาดอย่างแรง....ผมว่าจะไปตั้งแต่บ่าย ปักหลักข้าวขาหมู :coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,402

เด๋วจะตามไปชิงตัวประกันด้วยคน

• #9,403
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนอื่นแค่น้ำตาซึมแต่ผมนี่ไหลเลยโดน.........อย่างแรง

สู้สู้โวยเก่ง....

ก้อสู้อยู่นี่ไงเพื่อน

สู้เพื่ออนาคตอ่ะ

จะเอาตังค์ไปซิ้อหุ้นบริษัท ขอเอามาแปลงเป็นทุนก่อน

ไม่อยากเป็นหนี้เพิ่ม ถ้าเหลือจะมาแฟ๊ดดดดใหม่ ไม่ต้องห่วง:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:

คร้าบ...เสาร์นี้เจอกันเกาะลอยคร้าบบบ..มาเร็วๆน่ะ

เกาะลอยเกาะลอย
ตายและไม่รู้จักรู้จักแต่เกาะเกร็ดเรา
:coolly-0017::coolly-0017:

• #9,405
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้เจอกันเกาะลอยคับ

ฝนอย่าตกและกัน
ตอนเย็นเจอที่ไนท์สแควร้านตาอ๊อดกะสมปอย

ขอบคุงน้าเหวกมากครับ

(น้ำตาแทบซึมครับ):coolly-0033:

โอ๋ๆ...อย่าร้องนะลูก

อยากไปเที่ยวบางแสน...รถไม่ติดทะเบียน ไปได้มั๊ย..

อยากไปเที่ยวบางแสน...รถไม่ติดทะเบียน ไปได้มั๊ย..
คงไม่โชคดีเหมือนมะวานหรอกนะ :coolly-0026:

ก้อสู้อยู่นี่ไงเพื่อน

สู้เพื่ออนาคตอ่ะ

จะเอาตังค์ไปซิ้อหุ้นบริษัท ขอเอามาแปลงเป็นทุนก่อน

ไม่อยากเป็นหนี้เพิ่ม ถ้าเหลือจะมาแฟ๊ดดดดใหม่ ไม่ต้องห่วง:coolly-0003:

ที่แท้จะหัดเล่นหุ้นว่างั้นเถอะ :coolly-0010::coolly-0039:

ไม่ควรพลาดอย่างแรง....ผมว่าจะไปตั้งแต่บ่าย ปักหลักข้าวขาหมู :coolly-0009:

รู้นะคิดไรอยู่ :coolly-0026: เด๋วจะฟ้องน้าอ๊อด 555+

อยากถ่ายรูปกะตำรวจเพื่อนซี้ว่างั้นเถอะ 555+ :coolly-0046::coolly-0010:

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0043::coolly-0017::coolly-0017:

คงไม่โชคดีเหมือนมะวานหรอกนะ :coolly-0026:

อยากถ่ายรูปกะตำรวจเพื่อนซี้ว่างั้นเถอะ 555+ :coolly-0046::coolly-0010:
5555ปะปะปะถุ๊ยยยยยยยย

เสาร์นี้ไปแน่นอนเกาะลอยใช่มะครับ

ตามน้านนน

มาเยือนถิ่นเราอย่างนี้ต้องจัดซะหน่อยแล้ว...................

จัดเด็กด้วยนะ..อุอุ

ใจเย็น อย่าแซดๆๆๆ 55+ :coolly-0028:
ว่าแต่ผมมีตัวประกันอยู่นี่นา 555+ :coolly-0026::coolly-0026:

ว้าวๆๆ..ซู๊ดดดด

ริมราวสะพาน..ขาออกดีที่สุด ช่วงที่มันเว้าๆเข้า..อ่ะจอดเอียงๆเอาตูดเข้าหันหน้าออกถนน แบบเฉียงๆ อ่ะ จะสามารถจอดได้หลายคัน แต่ถ้าจอดตามยาวไม่พอจอดเพราะรถอื่นๆเยอะ

รับทราบคร๊าบบพี่..ขายของเส็ดจาตามเข้าไปคับ

คุยหน้าบอร์ดเร็วพี่อ๊อด

เดี๋ยวจะไปจอดรอตั่งแต่เช้าเลยยยยยยยยยยยย

• #9,420

................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม