• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขาดกิ๊ก..5555+++
งั้น6โมงเย็นเจอกันร้านขาหมู

อ๋อออ..งี้นี่เองแถวนั้นมีเยอะหรอพี่..งั้นเย็นนี้ล้อหมุนเวยยยย..อิอิ :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปกานจริงป่าวเนี่ยยยยยยยยย 6โมงอ่ะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จัดปายย..เย็นนี้ร้านข้าวขาหมู..คัยปายมั่งงงงงง :biggrin: :biggrin:
ไปจริงป่าวเนี่ยยยยย หะๆๆๆๆ:biggrin:

ไปกานจริงป่าวเนี่ยยยยยยยยย 6โมงอ่ะ

ไปดิๆ...:go: :go:

อะไรกัน...อะไรกันนี่..บอกบ้างดิจะได้ไปด้วย อยากกินข้าวขาหมูบ้างอ้ะ....กับความเพลิดเพลินของสายตา....ขอให้น้ายศ มีตวามสุข สุขภาพแข็งแรง ขอให้อายุยืนหมื่นๆๆๆๆๆๆปี

เอายังไงกันนี่ คลอนเฟลิม กันบ้างดิ ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

:coolly-0033:เขามาดูความเคลื่อนไหวคราบ:coolly-0033:
:coolly-0003:

วันนี้วันดี...วันคล้ายวันเกิดท่านประธานเราครับพี่น้อง...เอ้า....ถล่ม555+
มีความสุขมากๆครับพี่ยศ...เพรียบพร้อมให้ทุกๆสิ่ง:coolly-0045:

เช่นกันคราบป๋ายศสุขสันวันเกิดครับ:coolly-0044:

ขอขอบคุณพี่น้องทุกคน..ที่อวยพรให้..ครับ..ขอให้พรนั้นและสิ่งที่ดีๆ..กลับคืนย้อนสู่พี่น้องเราทุกคน..ครับ

ฟื้นกันยาง.............ง่วง..

เอ้าๆๆๆ หนุกนานกันใหญ่เลยนะ เมื่อคืนนะ

เป็นไง หนุกมั้ย ศรีราชานะ.....:coolly-0046:

แวะมาทักพี่น้องชาวเซฟบางแสนครับ:biggrin::biggrin:

แวะมาทักครับ...อิอิอิ:biggrin::biggrin:

เอ้าๆๆๆ หนุกนานกันใหญ่เลยนะ เมื่อคืนนะ

มะคืนอะสนุก..เช้ามาทุกข์อะดิ

แบบว่ามันเปงงึ๊กงั๊กๆ :coolly-0036: :coolly-0035: :coolly-0013:

เป็นไง หนุกมั้ย ศรีราชานะ.....:coolly-0046:

โอยย..อย่าให้พูดถึง

อย่างงี้มันต้องถอนนนนนนนนน อิอิ :biggrin: :biggrin:

อิอิอิ....:biggrin::biggrin:

แวะมาตอนบ่ายๆครับพี่น้อง:biggrin::biggrin:

ผมขอถามอะไรหน่อยนะครับ
โดมครอบไฟสปร์ตไลท์สีเหลืองๆมีชุดซ่อมมั้ยครับ
หรือมีที่ใหนรับทำอ่ะป่าว เอาแบบที่ไม่พ่นโคมนะ
หรือมีใครมีโคมไฟที่มันเสียๆแล้วยังมีไอ้เหลืองๆซัก 2 อันมั้ยครับ
ผมจะเอามาดููแลให้ครับ...ขอบคุณครับ..อิอิอิ:biggrin::biggrin:

แก้ไขล่าสุด:

อิจฉาๆ ไม่ได้ไป งานวันเกิด ป๋า ยศ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม