• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ลืมพี่แจ็ค ไปเลย เมื่อคืน มัวแต่เมา 55555+
ได้ยินเค้าบ่นอยู่น่ะว่า..ไม่ยอมมาทักเค้าเลย..อิ.อิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณพี่น้องเซฟไทยทุกท่านครับ
ส่วนวันนี้..โย่ววววๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำงานกันต่อครับ

แหมแต่เสียง NEO6 NA นี่เจ๋งดีนะคร๊าบๆๆๆๆ
ว่าแต่อยู่ก๊วนนั้นน่าจะเมามากมาย555
อุ้ยย...สาวก Neo แซวกัน:eeek:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอโทษพี่ยศ ขอโทษ พี่น้องหลายๆคนที่ผมรับปากว่าจะไปด้วยครับ

ติดงานเร่งด่วน แล้ว Clear ไม่จบ เลยไม่ได้ไปครับ

รูป ท่านประทานบางแสนเอามาลงหน่อยเร้ววววว55
อยากดู

รูป ท่านประทานบางแสนเอามาลงหน่อยเร้ววววว55
อยากดู

<!-- / message --><!-- sig -->

มิตติ้ง เมื่อคืน เป็นการไปครั้งแรก ประทับใจมากๆครับ ทุกคนกันเอง คุยสนุก ฮามาก รับทานเหล้าเก่งกันทั้งนั้น ที่สำคัญ ผมยังไม่รู้เลยว่าอาหารเมื่อคืน อร่อยไหม (ไม่ทันครับ)5555+

เหมือนกันเลยครับ ผมเอสน้องใหม่เหมือนกันครับ
เพิ่งเข้าไปมิตติ้งเมื่อคืนแป็นครั้งแรกเหมือนกันเลยครับ
อบอุ่บดีครับ รับรองคราวหน้าไม่พลาดแน่...อิอิอิ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

:burn:อบอุ่นครับขอบคุณพี่ๆครับ:burn:

:coolly-0003:​

ขอบคุนทุกท่านที่มาร่วมงานกันนะคับ..เหงแล้วนึกถึงวันแรกของป๋มเหมือนกาน..มาบ่อยๆนะคับทุกวันเสาถ้าว่าง..หนุกหนานๆ :biggrin: :biggrin:

ปล..คนไหนเปงคนไหนยังมะรู้เลยอะ..มาช้าเลยต้องรีบตามพวกให้ทัน..อิอิ :biggrin: :biggrin:

มะวานขายของน้ามาร์คมานั่งเล่นที่ร้าน..บอกเจอด่านเหมือนกัลแต่แอบลัดมาทางมอบู..ดีนะที่ป๋มออกทางหาดวอนเลยมะเจอ..ทะเบียนขาดอยู่ด้วย..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล..โดนไปหลายขนาน..ฮันเด็ด..เบรน285..ละก็รัยอีกมะรู้..ผสมผสานกัลปาย..อืมม.. :coolly-0035: มันเปง งึกๆงั๊กๆ..อย่างงี้มันต้องถอนนนนนนน :biggrin: :smile: :wink:

ขอบคุนทุกท่านที่มาร่วมงานกันนะคับ..เหงแล้วนึกถึงวันแรกของป๋มเหมือนกาน..มาบ่อยๆนะคับทุกวันเสาถ้าว่าง..หนุกหนานๆ :biggrin: :biggrin:

ปล..คนไหนเปงคนไหนยังมะรู้เลยอะ..มาช้าเลยต้องรีบตามพวกให้ทัน..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ผมไปรอบ้านพี่ป้องตั้งแต่บ่าย 3 รอถึง 5 ทุ่มไม่ไหวขอลากลับก่อน ตี 2 ต้องทำงานต่อแต่หนุกหนานดีครับ
ชอบๆเหมือนไปมอเตอร์โชว์เลย 555
<!-- / message --><!-- sig -->

ด่าน.....เห็นรุ่นน้องบอกมาเหมือนกัน...ไอ้พวกนี้ เห็นรถเยอะ มันจะยกโขยงมาครับ...ลองสังเกตดูได้เลย...ฟันธง....ผมมีรูให้ออกอยู่..สอบถามหลังไมค์เลย
ปล. จะไปถอนไหนละ...Roof เหรอ...อิอิ

กลับ สุพรรณ์ถึงตี 3 ปลอดภัยดีครับ
ตื่นมาตอนเช้า ช่วงรองน้องแหม่มไปลง คะแนน
ถอนไปเสือไป3ขวด
แล้วไปต่อกะ น้าต๋อง อีกกลม:smile: 5โมงเย็นสลายตัว ครับ
ไปลองชิมมาแล้ว ข้าวหน้าเป็ด อร่อยมาก ขอรับรองครับ
เจอ คู่แข่งข้าวขาหมูพี่แจ๊กแล้วพี่อิอิ:wink:
ถ้ามีขาหมู กะเป็ดพะโล้ 2จานนี้ จะเป็นวงเหล้าที่สมบรูณที่ซู๊ดดดดดดด:sweet_kiss: เลยละ

เป็นคนอารมดีนิสัยดีสมเป็นพี่น้องCef-thai ติดที่เวลาจำกัด
คุยกันแป๊บเดียวเอง5โมงเย็ยซ๊ะละ ต้องกลับก่อน ถึงชลบุรีก็ปลอดภัยดีครับ
อ่อ ! :eeek: ขอโทษ ท่านกลุ่มอีโวที่ไห้เทสได้แค่รอบเดียว
เพื่อนคง งงพอดีตอนขากลับสุพรรณ์ เข้ากรุงเทพเส้นด่วนบางนา บรูพาพบฝูงEvo1-2-3-4-5-6ประมาณ10ลำ ได้มีรถมาขอเทสทางยาวกะ
รถผม แต่รถผมแก๊ส และหัวเทียนมันก็จามปุ้งปั๊งแต่ก็จัดไห้
เป็น Evo4หรื่อ5 สีขาวไฟซีน๊อลฟ้าได้มาขอประลองโดยมาแซ๊ดแล้วชะลอเลยกดคู่กันไปไปคู่กันด้วยดี ไม่มีปาด
ผลนั้นไม่บอกแต่ไม่ขี้เร่ชื่อเซปแน่ อิอิ:biggrin:
กดไปไหลๆไปเรื่อยๆแรกเค้าเหมือนจะลอแต่พอไหลๆเค้าคงงงๆ
เพราะขึ้นไป180 -190-ยังกดแช่ๆค่อยๆทิ้งไปไฟซีน๊อนทางด้านซ้ายไปเรื่อยๆมองไมอ้าวมันยันเกร์200:tongue: เพราะความเร็วผมมันแข็งก่าชาวบ้านประมาณ5-10km แต่วัดรอบเครื่องยังคงกวาดต่อไปเลื่อยๆ:smile:
นั้นคือผู้โดยสารตืงเครียจเงียบกริบเกิน
และไอ้เจ้าแหม่มบอกพี่โอ๋ น้องมาด้วยมันกลัวเลยเปิดไฟซ้ายไห้เค้าขึ้นจบผลประลอง ด้วยความงงของท่านEvo:coolly-0043: จะขออีกรอบแต่ไม่ได้ครับ
หมดทาง:smile: ต้องลงแยกวงแหวนไหม่แล้วยกมือขอบคุณกันด้วยดี
เป็นอันจบด้วยมิตภาพที่ดีครับ ผมจิหมดแก๊สไป1เม็ด:cold:
แล้วมันก็เป็นเช่นนี้ เอย อิอิ
ปล.เรื่องเล่าหนุกๆระหว่างการเดินทางขอCefเขียวลูกสาวผม:wink:
เสารหน้า คงเดินมาดูรถผมที่ลานแหลมแหงมๆ:biggrin:ขอดูเครื่องแก๊สซิ่ง:tongue:

ยินดีกับความสุขที่ได้รับทุกท่านนะครับ ส่วนตัวผมก้กลับตอน 5 ทุ่มเหมือนกันเพราะเช้าวันอาทิตย์ต้องไปทำภารกิจในอีกกระทู้นึง :coolly-0034: :coolly-0022:

เจอเจโบ+แก๊สยังเป็นเช่นนี้ แล้วถ้าเจอเจโบหมกเม็ด+95 เราจะขนาดไหน อิ อิ
.
.
.
.
.

ไปเถอะคร้าบผมไม่รีบ ฮ่า ฮ่า :biggrin:

อ่อ ลืมไปมัวแต่โม้เรื่อง วีระกรรมรถแก๊ส:biggrin:
นี้ถ้าไครไปเที่ยว หรือมีธุระที่สุพรรณ์
แว๊ะไปเที่ยวหา ใช้บริการข้าได้นะครับส่งถึงที่:coolly-0003:
รูปเป็นถ่ายไม่ทันมันอันตะทานหายไปในท้องผมก่อน:biggrin:
อร่อยเปล่ามะรุ๊ แต่ต้องเหลือไว้บ้างสักคำ เดี๋ยวเค้าว่าเอา แกรงใจ:biggrin:

ไฟล์แนบ

106.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    84 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    95.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
    117.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    62.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

เจอเจโบ+แก๊สยังเป็นเช่นนี้ แล้วถ้าเจอเจโบหมกเม็ด+95 เราจะขนาดไหน อิ อิ
.
.
.
.
.

ไปเถอะคร้าบผมไม่รีบ ฮ่า ฮ่า :biggrin:
:coolly-0003:............ต้องลอง555+

อ่อ ลืมไปมัวแต่โม้เรื่อง วีระกรรมรถแก๊ส:biggrin:
นี้ถ้าไครไปเที่ยว หรือมีธุระที่สุพรรณ์
แว๊ะไปเที่ยวหา ใช้บริการข้าได้นะครับส่งถึงที่:coolly-0003:
รูปเป็นถ่ายไม่ทันมันอันตะทานหายไปในท้องผมก่อน:biggrin:
อร่อยเปล่ามะรุ๊ แต่ต้องเหลือไว้บ้างสักคำ เดี๋ยวเค้าว่าเอา แกรงใจ:biggrin:
โอยยยย .........นี่มันกระดูกแล้ว..ไม่ใช่/'/สักคำ/'/ นึง:wink:

ฮ๊ะๆ..:tongue:เมิงก็สาวกRbนะเจ้าป้อง คิคิ

ฮ๊ะๆ..:tongue:เมิงก็สาวกRbนะเจ้าป้อง คิคิ

อ้าวกลับมาละหรอตัวเทอ..ว่าถ้าเย็นนี้ไม่ทำโอจาแวะไปหาซะหน่อยว่างป่าวคับ..แบบว่าล้อหน้าส่ายๆอะ..จายืมแม่แรงมาขึ้นดูซะหน่อย :biggrin: :smile:

อยากกิงเป็ด. :coolly-0045: :coolly-0045:

.
.
.
.
.

เหมือนกานเวยคับน้า..อิอิ :biggrin: :biggrin:

โอยยยย .........นี่มันกระดูกแล้ว..ไม่ใช่/'/สักคำ/'/ นึง:wink:

แง่มๆๆ...อย่าแย่งกระดูกฉานนา...แง่มๆ :coolly-0002: :coolly-0004:

ยินดีต้อนรับเซฟท่านปราทานกลับบ้านครับ แบบว่าแอบแซดตี๊ดนึงมะคืน สะใจ อิอิ
555+น้าแจ็ค..ผมจะขอรองแล้วน้าที่แหลมแทนน่า..อยากรู้ว่า neo6 กับ 25 ว่ามันต่างกันขนาดใหน แต่เกรงใจ...อิอิอิ :coolly-0001:

มะวานขายของน้ามาร์คมานั่งเล่นที่ร้าน..บอกเจอด่านเหมือนกัลแต่แอบลัดมาทางมอบู..ดีนะที่ป๋มออกทางหาดวอนเลยมะเจอ..ทะเบียนขาดอยู่ด้วย..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ปล..โดนไปหลายขนาน..ฮันเด็ด..เบรน285..ละก็รัยอีกมะรู้..ผสมผสานกัลปาย..อืมม.. :coolly-0035: มันเปง งึกๆงั๊กๆ..อย่างงี้มันต้องถอนนนนนนน :biggrin: :smile: :wink:
อ่อน..ก้อแบบนี้แหล่ะ 555+ ปล.คอโทษน้ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ด่าน.....เห็นรุ่นน้องบอกมาเหมือนกัน...ไอ้พวกนี้ เห็นรถเยอะ มันจะยกโขยงมาครับ...ลองสังเกตดูได้เลย...ฟันธง....ผมมีรูให้ออกอยู่..สอบถามหลังไมค์เลย
ปล. จะไปถอนไหนละ...Roof เหรอ...อิอิ
555+รู้งานเลยกลับทางเขาอกิมุข อิอิอิ ปลอดภัย 555+

ท่าไปอีก ฟากซื้อมาให้ด้วยน้ะ ของโปรดเลย เป็ด น่า...:coolly-0033:

:coolly-0003:............ต้องลอง555+
ช่ายเลย ป้อง...มันต้องโดนกันน่อย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม