พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คงมัววุ่นอยู่กะน้ำ ๆ ๆ ๆ ๆ กระมัง....อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คงมัววุ่นอยู่กะน้ำ ๆ ๆ ๆ ๆ กระมัง....อิอิ
น้ำไรอะ..เก่ง สงสัย

ฮุๆ..........

((((((((((((((((((((กรี๊ด))))))))))))))))))) ไม่ได้แอบมาดูหลายวัน นินทาการหย่ายเลยนะจร่ะ เชอะๆ พอดี ช่วงนี้ช่วงรับปริญญา ช่วงซ้อมใหญ่ พรุ่งนี้ ก้อรับจิงแหละ ก้อเลยยุ่งๆ ค่า กะการปั้มเงิน เพลินไปหน่อย ก้อเลยไม่ได้เข้ามาเลย (ว่าแต่หนูหายไป ช่วงนี้ พวกพี่ๆ ก้อหายหน้าหายตาไปเลยน๊า ว่างๆก้อมาเม้ากานมั้งเน้อ เรื่องเม้ามีเยอะแยะ)

ทำสีเสร็จ
ละแม็กไส่ละ
เพื่อนๆคิดว่าเป็นไงบ้าง
8นิ้ว หน้าหลัง work

ไฟล์แนบ

106.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    60.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    83.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    105.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

ทำสีเสร็จ
ละแม็กไส่ละ

แจ่ม ดี ........... 4 หรือ 5 รูอ่ะ โอ๋ แล้ว โทรหาไม พอโทรสับ ตังค์หมด โท กลับ มะได้

แจ่ม ดี ........... 4 หรือ 5 รูอ่ะ โอ๋ แล้ว โทรหาไม พอโทรสับ ตังค์หมด โท กลับ มะได้
4 รูจ๊ะ
ทีนี้น่า จะหลบดิสกาย นะ
ห่างจากดิสเดิมกะก้านสัก2นิ้วจะได้
อ๋อ ที่โทรหาหลอครับ
ผมหาวงดลตรี มาเล่นที่โรงงานอะ
ได้แล้วจ๊า....
เซ็ง ไม่รับสายน้องนุ่งเล๊ย...
ถ้าตกรถ ตังหมด แถวบางพระจะทำไงเนี๊ยะ
แหม๋ ทีสาวๆละรับดีจริ๊ง........

• กระทู้ ผู้เขียน

เออ...แจ่มว่ะโอ๋..ล้อทองซะด้วยยย
.
.
(เมา ๆ เม่งจะฉี่ใส่....อิอิ)

4 รูจ๊ะ
ทีนี้น่า จะหลบดิสกาย นะ
ห่างจากดิสเดิมกะก้านสัก2นิ้วจะได้
อ๋อ ที่โทรหาหลอครับ
ผมหาวงดลตรี มาเล่นที่โรงงานอะ
ได้แล้วจ๊า....
เซ็ง ไม่รับสายน้องนุ่งเล๊ย...
ถ้าตกรถ ตังหมด แถวบางพระจะทำไงเนี๊ยะ
แหม๋ ทีสาวๆละรับดีจริ๊ง........

ถ้าตกรถ ( ก็ เจ็บอ่ะดิ ) ตังหมด ( ก็ ไม่มีซื้อ ข้าว งัย )

ก๊ากกกกกกกกก ...........โทษที ทำงาน โทรสัปจะวางไว้ที่ โต๊ะอ่ะ
เข้าไลน์ผลิตไม่ได้ ส่วน ตัวผม แอบไปนอน ใน ห้องน้ำ ..อิอิ

ทำสีเสร็จ
ละแม็กไส่ละ
เมื่อไหร่จะได้ออกมาโชร์บ้างละ..โอ..

((((((((((((((((((((กรี๊ด))))))))))))))))))) ไม่ได้แอบมาดูหลายวัน นินทาการหย่ายเลยนะจร่ะ เชอะๆ พอดี ช่วงนี้ช่วงรับปริญญา ช่วงซ้อมใหญ่ พรุ่งนี้ ก้อรับจิงแหละ ก้อเลยยุ่งๆ ค่า กะการปั้มเงิน เพลินไปหน่อย ก้อเลยไม่ได้เข้ามาเลย (ว่าแต่หนูหายไป ช่วงนี้ พวกพี่ๆ ก้อหายหน้าหายตาไปเลยน๊า ว่างๆก้อมาเม้ากานมั้งเน้อ เรื่องเม้ามีเยอะแยะ)
อ้าว..มาแล้วเหรอ...กำลังบ่นถึงกันอยู่พอดีเลยยย..

แจ่มอ่ะโอ๋..ใช้ได้เลย ยังไงขอนมมะลิด้วยนะ อิอิ

ประชาสัมพันธ์..ไรอ่ะ..ไม่รู้เรื่อง

อ้างอิงไม่ตรงครับ ดูทั้งหน้าแหละ...
รู้แร้วใช้ป่ะ :biggrin:

อ้างอิงไม่ตรงครับ ดูทั้งหน้าแหละ...
รู้แร้วใช้ป่ะ :biggrin:
อ่อ..เข้าใจแระ..ไอ้นุ..มันจะบวชที่ศรีราชา..แต่ไม่รู้วัดไหน..จะไปรำหน้านาค
ซะ..หน่อย เสาร์ที่15เห็นทีม จูเนียร์เขาก็ว่าจะมาที่สายธารนี่น่..ไม่รู้ว่าจะมางานนี้กันด้วยอะป่าว
แล้วเราอ่ะ..มาป่าว..น่ามาน่ะยังไม่ได้เมาด้วยกันเลยตั้งแต่ออกพรรษามา..อิ.อิ

อ่อ..เข้าใจแระ..ไอ้นุ..มันจะบวชที่ศรีราชา..แต่ไม่รู้วัดไหน..จะไปรำหน้านาค
ซะ..หน่อย เสาร์ที่15เห็นทีม จูเนียร์เขาก็ว่าจะมาที่สายธารนี่น่..ไม่รู้ว่าจะมางานนี้กันด้วยอะป่าว
แล้วเราอ่ะ..มาป่าว..น่ามาน่ะยังไม่ได้เมาด้วยกันเลยตั้งแต่ออกพรรษามา..อิ.อิ
ใจมันไปก่อนแล้วพี่ ดูจังหวะ ใกล้ๆวันงานก่อน ........

ใจมันไปก่อนแล้วพี่ ดูจังหวะ ใกล้ๆวันงานก่อน ........
เออ..ดี.แล้วไงโทรมา..ละกาน...

ไหนพี่เก่งบอกว่าจะลงมาบางแสน ไม่เหงเลยหายเงียบไปเลยนะ................แง๊กกกกก

ไหนพี่เก่งบอกว่าจะลงมาบางแสน ไม่เหงเลยหายเงียบไปเลยนะ................แง๊กกกกก
น่ากลัว..งานจะเข้าม้าง.หุ.หุ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม