Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่รู้ว่ามานจะแรงขนาดไหนโดนไป4หมื่นกว่าบาทแต่คงไม่หล่อเท่ารถพี่ ยศ หรอก งามจิงๆอิจฉาน่ะครับรถหล่อไม่ว่าดันรวยอีกกำของหรั่งจิงๆ:sweat: แต่ไม่เป็นไรดีน่ะที่เกิดมาหน้าตาดี555+++++:biggrin: :boss: :wink:
เฮ้ยๆ..อย่ามายอกันขนาดนั้น ไม่มีไรมาก ก็แค่รถรับ-ส่งเด็ก (นักเรียน) อ่ะ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันไหนนี้ไปไหนกานเอ่ยยยยย.....................ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยย........................

ลากิจหนึ่งวันคับ

สวัสดีครับ อยากได้เซฟิโร่ อยู่บางแสนครับ ต้องมีงยเท่าไหร่ครับ :mad:
มีตั้งแต่แสนต้น ๆ ขึ้นไปอ่ะคั๊บ
ขึ้นอยู่กับสภาพและของที่ติดรถมา

• กระทู้ ผู้เขียน

สวัสดีครับ อยากได้เซฟิโร่ อยู่บางแสนครับ ต้องมีงยเท่าไหร่ครับ :mad:
แล้วมีงบซักเท่าไหร่อ่ะครับจะได้บอกถูกว่าอยากได้สเตปไหน

-ถ้าเครื่องเดิมๆรถเดิมๆไม่ค่อยแต่งอะไรราคาแสนกลางๆ-แสนปลายๆตามสภาพต้องเอามาเก็บมาทำเอาหน่อย แต่ต้องทำอีกแยะ

-ถ้าเล่นวางเครื่องมาแล้วไม่ว่าจะเป็นRB20,RB25จะโบหรือไม่โบ หรือวาง1JZ,2JZน่าจะเวิคหน่อยไม่ต้องแต่งต้องทำมาก มีของแต่งของแถม ก้อว่ากันไป ในเวปมีลงขายอยู่เนือง ๆ
ก้อเลือกเอาตามสภาพว่าชอบแนวไหนแบบไหน ราคาสองแสนต้น ๆถึงปลาย ๆ แต่ถ้าแต่งเต็มๆ หน่อยเอาแบบว่าซื้อมาไม่ต้องแต่งเลยครบๆขับเท่ห์เลยก้อสองปลายๆไล่ไปสามก่า ๆลองดูตังค์ในกระเป๋าละกันครับ..อิอิ

ช่วงนี้บางแสนเงียบเหงาจัง ฮิ้ว ๆ..กันหน่อย..

ช่วงนี้บางแสนเงียบเหงาจัง ฮิ้ว ๆ..กันหน่อย..

ยู้ฮู.................วิ้วววววววว..:byebye:

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

ดีมาก..ดีมาก..ขอให้รวยๆทุกคน...เบิร์ดรักทุคนคร้าบบบ...

ดีมาก..ดีมาก..ขอให้รวยๆทุกคน...เบิร์ดรักทุคนคร้าบบบ...
:biggrin: เชื่อๆ
พี่รุ้นเดียวกันกะพี่เบริท
ฮะๆ:smile:
อะเฮ้ววววววว...............
อีกเสียง:sweet_kiss:

วี๊ดวิ๊ววววววววววววววววววววววววววว
(((((((((((((((((((((((((((((กรี๊ด))))))))))))))))))))))))))

จุ๊ก ....................กรู๊....................

งุงิ.....................................................................................................

ตอนนี้มีมา..ฮิ้วๆวว..แล้ว 6 ท่าน ยังขาดใครอีกน้า...

อุ๊บ..........

ฮ้า!!! ยังอยู่วุ๊ย...:biggrin:

ช่วงนี้งดออกเสียงคับ...ได้แต่ติดตามดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ

งดออกเสียงแต่ออกเที่ยวเม่งประจำ..อิอิ

งดออกเสียงแต่ออกเที่ยวเม่งประจำ..อิอิ
55555+:tongue:
อิจฉาจริ๊งคนบ้านไกล้ บางแสน:biggrin:

......................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม