Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้พวกหนูไปขับโกคาร์ทมา อิอิ ทั้ง 2 เก่ง แหละพี่สิทธิ์ ไปกิงยางขอบสนาม 555 :biggrin: :biggrin:

ขอที่โหล่ 2 นายคับ.......เฮ๋ย..มันต้องโดน 2 ลังนี่หว่า!!!!!

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อคืนนั้นพี่เห็นเก่งยืนอยู่หน้าบ้านพอดีขับรถผ่าน นึกว่าไป่เบอด็อกกะเค้าด้วย ทีหลังหัดมาให้เร็วหน่อยจิ เดี๋ยวนี้คนยิ่งมาแหมแท่นน้อยๆอยู่ด้วย อิอิอิอิ
งุงิ ............พอดีนู๋เหงดึกแล้วก้อเลยไม่ได้เข้าเบอด๊อก นู๋ก้อเลยไปเฝ้าแหลมแท่นให้เลย อิอิ ก้อบางทีไปเร้วก้อไม่เจอครายอ่ะ ก้อเลยไปดึกดีก่า จะได้เจอกานครบๆทีเด่วเลย ไอ้เราก้อนั่งรออยู่แหลมแท่นนังกิงเบียรรอ แล้วก้อขับรถไปขับรถมาอีกด้วย ไม่มีครายโทรตามเยย พอดีเหงพี่สิทธิ์ขับรถผ่านมั้ง พี่เก่งเลยโทรถามแหละว่าไปไหนถึงรู้ พอนู๋รู้ว่าไปเบอด๊อกเหง 5 ทุ่มกว่าแหละเลยขี้เกลียดเข้าไป หนูเลยไปรอแหลมแท่นดีก่า พอดีเจอพี่เก่งขับรถผ่านอีกตอนดึกตีอาไรไม่รู้ลืม หนูก้อเลยถามว่าหายไปไหนกันหมดอ่ะพี่เก่ง พีเก่งก้อบอกว่าไปนั่งร้านตลกกันต่อ....... ซะงั้น... ..เง้อ......ไอ้เราก้อนั่งรอ ที่แหลมแท่นไปเหอะ แต่ดันไปนั่งต่อร้านตลกกันต่อ งุงิ :verrckt: :mad:

เข้าจัยป่ะนู๋กะพี่เก่งเปงพระเอกกะนางเอกหรือนางมารร้ายดี...ฮะๆ........ต้องมาสุดท้าย อิอิ ขนาดบ้านอยู่หลังเบอด๊อกนะนี่ ยังมาที่หลังทุกที 555 ใกล้กว่าทุกคนเลย หุหุ ก้อบอกแล้วไง เวลาหนูไปเร้วก้อไม่เจอคราย ก้อเลยไปดึกทีเด่ว แต่พอไปดึก ก้อแว้บไปที่อื่นกานหมด ทีนี้เลยหาไม่เจอเลย 555 :biggrin::biggrin:

วันนี้พวกหนูไปขับโกคาร์ทมา อิอิ ทั้ง 2 เก่ง แหละพี่สิทธิ์ ไปกิงยางขอบสนาม 555 :biggrin: :biggrin:
ก็เก่งเค้ารักเพื่อนอ่ะจะหลุดโค้งแล้วก็ยังรักเพื่อนเลยดันเอาเราคันที่อยู่หน้าออกไปด้วย กินยางธรรมดาที่ไหนกันมีน้ำขังด้วยเลยกินทั้งยางทั้งน้ำเลย

ขอที่โหล่ 2 นายคับ.......เฮ๋ย..มันต้องโดน 2 ลังนี่หว่า!!!!!
มีคนแพ้บายสองคนพอดีคับ ที่เหลือเลยขับกันหนุกๆคับคนละสองรอบ กินยาง กินหญ้า กินน้ำกันไปขำขำคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขำวุ้ย..............กิงข้าวดีดีกานไม่ชอบ...........กิงหญ้ากานเปงแถวเลย........อิอิ....ขำขำ

รอบเดียวก็หมดแรงเย้อกับพวงมาลัยแล้ว คนที่กลิ้งลงข้างทางยังใจสู้ต่อรอบสองอีก ขยันเบิ้ลจริงๆ...

เอิ้กกกกกกกกกกกก ขยันเบิ้ล..........หุหุ

• กระทู้ ผู้เขียน

หมดแรงกลับมาเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวหมดเลย...เบิ้ลไปสองรอบ
.
.
.
เสาร์นี้จะไปกินเบียร์คนแพ้บาย...อิอิ

อย่าลืมนัดล้างตาวันที่ 7 ตุลา นะคับ มีอีกคับให้คนแพ้บายล้างมือ

อิๆน่าหนุกจัง

อย่าลืมของเก่า 2 ลังนะ...

มาเลยพี่โอ๋ให้ไว........

• กระทู้ ผู้เขียน

อิๆน่าหนุกจัง
โอ๋.....ปากดี
.
.
ชวนไม่ไป..

.
.
เจอจะชนให้กลิ้งงงง555

โอ๋.....ปากดี
.
.
ชวนไม่ไป..
.
.
เจอจะชนให้กลิ้งงงง555
ว้าก...:dribble:
กำ เจอ คนบ้าพลังซ๊ะ ละ มั่งเนี๊ยะ:embarrassed:
กลัว...อิอิ:tongue:

วันนี้ไป
หลั่งบ่อวินมา
ว่าเจ เสร็จยัง เรียบร้อยแล้ว
โปรเจคบานเลย อิจฉาโครตๆ:wink:
สายเลย สมใจอยากของเค้าไป
โปรเจคนหน้าเค้า ใส่ขอบ20อะ:smile:
ใจคอเค้าทำด้วยไรวะเนี๊ยะ ใจรักสุดจริงๆฮะๆ:dribble:
มันจะยัดไงวะหนะ ลองๆกันพักนึงน่าจะเข้ากับชุดUras นะ:eeek:
ปล.ได้ข่าวแว้วๆมาCefโซนอิสเทริน-แหลมฉบังจะรวมตัวกัรพรุ่งนี้ อิจฉาวะ เข้ากะขาดคันสำคํญไป ลำนึงเลย น่าหนุกชวนกันมารู้จักกันเป็นเพื่อนไหม่อีกประมา10ก่าลำ สวยๆทุกลำเลย อย่าลืมเก็บภาพมานะเพื่อนเก่ง:sweet_kiss: ทำงานต่อก่อง

ไฟล์แนบ

91.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    72.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
    99.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    95.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    86.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

อู้ย มีราวตากผ้าด้วย สีสวยเชีย รถใครหรอโอ๋

อยากได้ แอดวานกางเกงใน อ่ะหรั่ง รับเทิรน์ gts ไหม กร้ากกกกกกกกก
น่าหล่อจิงๆๆๆ

ยังไม่รู้เลยว่าไอ้เจ้าขอบ20อันนี้จะยัดมันยังไงดีหย่ายโครตนั่งนึกอยู่หลายวันและว่าจะเอาหินเจียร์เจียร์ออกให้เหลือซัก18นิ้วน่าจะใส่กำลังดี:biggrin: โอนายมีแม็กขอบเท่าไหร่อ่ะลงรูปหน่อยจิอยากเห็นเดี๋ยวเผื่อถูกใจจะได้ยืมมาใส่มั่ง:biggrin:

ประกาศ
เนื่องจากวันที่4ตุลาคมคือวันนี้จะมีการรวมตัวกันที่หน้าเครือสหพัตน์ตรงสนามบินหน้า108ชอป(หรือไร่1)ไม่ไช่พี่น้องกลุ่มบางแสนแต่เป็นกลุ่มคนที่ชอบเซฟิโร่เหมือนกันจึงอยากจะรวมตัวกันเพื่อทำความรู้จักกันไว้ถ้าพี่น้องกลุ่มบางแสนสนใจที่จะมาร่วมก็มาเลยน่ะครับเวลาก็ประมาณ1ทุ่มขึ้นไปถ้ามาไม่ถูกโทรถามน้า เก่งได้เลยน่ะครับ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ประกาศ

เนื่องจากวันที่4ตุลาคมคือวันนี้จะมีการรวมตัวกันที่หน้าเครือสหพัตน์ตรงสนามบินหน้า108ชอป(หรือไร่1)ไม่ไช่พี่น้องกลุ่มบางแสนแต่เป็นกลุ่มคนที่ชอบเซฟิโร่เหมือนกันจึงอยากจะรวมตัวกันเพื่อทำความรู้จักกันไว้ถ้าพี่น้องกลุ่มบางแสนสนใจที่จะมาร่วมก็มาเลยน่ะครับเวลาก็ประมาณ1ทุ่มขึ้นไปถ้ามาไม่ถูกโทรถามน้า เก่งได้เลยน่ะครับ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไปทำอะไรกัรแถวนั้น รึจะเปิดท้ายขายของ ........
อยากไปอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม