พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เติ่ง เติ่ง เติ่ง...........เบิ้ลมาแว้ว....ถึงบ้านตีสามครึ่งเป๊ะก้า
เต็มถังไป-กลับ 220กม. เติมจากพระราม2 หมดไปขีดครึ่ง

เมื่อคืนพูดน้อย เพราะไม่มาว....มากไม่ใด้คับ สภาพไม่สด เด๋วหลับ:biggrin:
ครั้งต่อไปว่ากันใหม่เนาะ:sure:

ขอบคุณทีมบางแสนที่ดูแลต้อนรับอย่างพี่น้อง.....
ตีมือเรงๆให้นักแข่งทุกท่าน.....รถมันเรง ระวังกันเน้อ กลัวท้ายจะกวาด แต่ก้า ok นะ..เพราะหลายๆคนมีทักษะติดตัวอยู่แล้ว(drift ให้ดูมั่งดิ...)
ครั้งหน้าเจอกันบนแทรคคร้าบบบบบบบบบบ....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณน้าเปิ้ลเหมือนกันที่มาร่วมสังสรรกันอาทิตย์หน้าอย่าลืมโกลคลาสนะ ของน้าถึงตีสามครึ่งแต่ของผมถึงบ้านหกโมงเช้าคับ ออกจากบางแสนตอนตีสาม ขับกลับ.กับล้อส้มพอแยกกันได้ห้านาทีก็มีโทรศัพท์เข้ามาบอกรถคลัชจมไม่เด้งดึ๋งๆ เข้าเกียร์ไม่ได้ต้องวิ่งออกไปดู....สรุปไม่รู้ปั้มตรงไหนรั่วเติมน้ำมันไปหายเกลี้ยงดูกันไปกันมาเวลาก็ปาเข้าไปตีสี่กว่าๆเลยตัดสินใจลากกลับดีกว่าแต่เจ้ากรรม ติดtbo 3 เครื่องมือก็ไม่มี เลยโทรตามเพื่อนนุ่นให้เอาเครื่องมือมาให้ นั่งถอดกันอยู่พักนึงเพื่อนโอ๋ตามมาสมทบ แล้วเราก็ลากไปส่งที่บ้านกว่าจะถึงบ้านก็ปาเข้าไปหกโมงเช้าเลย

พรรคพวกไปใหนหมดอ่ะสิทธ์

ส่วนมากวันนี้เค้าจะพักผ่อนกันอ่ะน้า..ต้องรอพรุ่งนี้น่าจะครึกครื้นคับ

มาแว้ววว..เพิ่งกลับจากเซ็นทรัลซิตี้ บางนา ตอน1ทุม เมื่อคืนคุยกันมันดี เสียดายต้องรีบกลับ อยูเกินเที่ยงคืนไม่ได้ เดวรถจะกลายเป็นฟักทอง ฮิ.ฮิ..

• กระทู้ ผู้เขียน

เติ่ง เติ่ง เติ่ง...........เบิ้ลมาแว้ว....ถึงบ้านตีสามครึ่งเป๊ะก้า
เต็มถังไป-กลับ 220กม. เติมจากพระราม2 หมดไปขีดครึ่ง

เมื่อคืนพูดน้อย เพราะไม่มาว....มากไม่ใด้คับ สภาพไม่สด เด๋วหลับ:biggrin:
ครั้งต่อไปว่ากันใหม่เนาะ:sure:

ขอบคุณทีมบางแสนที่ดูแลต้อนรับอย่างพี่น้อง.....
ตีมือเรงๆให้นักแข่งทุกท่าน.....รถมันเรง ระวังกันเน้อ กลัวท้ายจะกวาด แต่ก้า ok นะ..เพราะหลายๆคนมีทักษะติดตัวอยู่แล้ว(drift ให้ดูมั่งดิ...)
ครั้งหน้าเจอกันบนแทรคคร้าบบบบบบบบบบ....
ยินดีอ่ะเปิ้ลแล้วเจอกันใหม่..มีไรมันส์ๆกันทุกเสาร์อ่ะครับ..ทิศหน้ามาขับโกคาร์ทกันเด่ขำๆอ่ะนะ...จุ๊บๆ
ขอบคุณน้าเปิ้ลเหมือนกันที่มาร่วมสังสรรกันอาทิตย์หน้าอย่าลืมโกลคลาสนะ ของน้าถึงตีสามครึ่งแต่ของผมถึงบ้านหกโมงเช้าคับ ออกจากบางแสนตอนตีสาม ขับกลับ.กับล้อส้มพอแยกกันได้ห้านาทีก็มีโทรศัพท์เข้ามาบอกรถคลัชจมไม่เด้งดึ๋งๆ เข้าเกียร์ไม่ได้ต้องวิ่งออกไปดู....สรุปไม่รู้ปั้มตรงไหนรั่วเติมน้ำมันไปหายเกลี้ยงดูกันไปกันมาเวลาก็ปาเข้าไปตีสี่กว่าๆเลยตัดสินใจลากกลับดีกว่าแต่เจ้ากรรม ติดtbo 3 เครื่องมือก็ไม่มี เลยโทรตามเพื่อนนุ่นให้เอาเครื่องมือมาให้ นั่งถอดกันอยู่พักนึงเพื่อนโอ๋ตามมาสมทบ แล้วเราก็ลากไปส่งที่บ้านกว่าจะถึงบ้านก็ปาเข้าไปหกโมงเช้าเลย
โห....แล้วไม่โทบอกไม่รู้นะเนี่ยกลับก่อน...ไอ้ล้อส้มรวนซะแระ:sweat:

มาแว้ววว..เพิ่งกลับจากเซ็นทรัลซิตี้ บางนา ตอน1ทุม เมื่อคืนคุยกันมันดี เสียดายต้องรีบกลับ อยูเกินเที่ยงคืนไม่ได้ เดวรถจะกลายเป็นฟักทอง ฮิ.ฮิ..
ครับพี่ยศว่างๆมานั่งสังสรรค์กับน้องๆอีกนะครับ...
.
.
หลังพี่กลับมีไปแข่งรถกันด้วย..แบบขำ ๆอ่ะครับเอาฮาเชงกันเส็จที่ถนนข้าวหลามใกล้ๆ
แหลมแท่น
มีเซฟเจ้าหนุ่ยประกบกับคามีโอวางเจ
.
คู่สองเซฟโอ๋เจโบกะคามีมีโอ
.
คู่สามเจ้านุ่นดีแม็กป้ายแดงกะสตาร์เลทเจ้าปี้..เชงกันแบบขำอ่ะ
.
.
เส็จกลับมาแหลมแท่นต่อ...ไหลไปหาดวอน:go: :go:

มาแว้วเสาร์นี้บางแสนเช่นเคย
.
.
มีกลุ่มอีโวอีคาร์มารวมกันทุกเสาร์
.
วอลโว่มาแจมด้วยที่ลานไหม่
.
ตกดึกนั่งแซวกันไปแซวกันมาชวนกันไปเชงรถเล่นซะง้าน
.
แต่มันดีขำ ๆ อ่ะครับมีไรแปลกอยู่เรื่อย
.
เสียดายตอนไปแข่งรถกันถนนข้าวหลามกล้องดันแบตหมดเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ชม:biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 049_resize.jpg
    pig 049_resize.jpg
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
  • pig 060_resize.jpg
    pig 060_resize.jpg
    39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
  • pig 056_resize.jpg
    pig 056_resize.jpg
    46.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
  • pig 057_resize.jpg
    pig 057_resize.jpg
    48.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
  • pig 055_resize.jpg
    pig 055_resize.jpg
    56.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
  • pig 053_resize.jpg
    pig 053_resize.jpg
    46.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
  • pig 054_resize.jpg
    pig 054_resize.jpg
    37.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
  • pig 052_resize.jpg
    pig 052_resize.jpg
    32.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
  • pig 051_resize.jpg
    pig 051_resize.jpg
    72.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
  • pig 050_resize.jpg
    pig 050_resize.jpg
    92.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102

น่าเสียดายผมไม่ได้เอาเซฟไปไม่ง้านไปแข่งกันขำด้วยแระ
.
.
ถนนข้าวหลามนี่ขับมันส์ดีจิง ๆ ที่สำคัญอยู่ใกล้สภต.แสนสุขดีด้วย..ขังเร็วหน่อย
.
.
เพื่อนโอ๋อัดวีดีโอไว้ลงให้ดูหน่อยจิ
.
.
ทิศหน้าวันอาทิศว่าจะไปพัทยาขับโกคาร์ทกันต่อ

ไฟล์แนบ

• pig 062_resize.jpg
    pig 062_resize.jpg
    37.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • pig 061_resize.jpg
    pig 061_resize.jpg
    37.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • pig 060_resize.jpg
    pig 060_resize.jpg
    39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
  • pig 066_resize.jpg
    pig 066_resize.jpg
    43.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
  • pig 065_resize.jpg
    pig 065_resize.jpg
    54 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • pig 064_resize.jpg
    pig 064_resize.jpg
    63.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
  • pig 063_resize.jpg
    pig 063_resize.jpg
    57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
  • pig 059_resize.jpg
    pig 059_resize.jpg
    52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
  • pig 058_resize.jpg
    pig 058_resize.jpg
    54.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

เป็นไงบ้างพี่เก่ง (a31478) เงียบหายไปเลยนะค่ะ

งุงิ...........วันเสาร์ไปดึกหน่อยขออภัยนะคะ....แต่เสาร์นี้ยิ่งดึกยิ่งมัน...สนุกดี แบบขำๆ.........พอดีเดินสายรับประทานเบียร.......อิอิ....เลยมาช้าอ่าค่ะ......ขนาดไปช้านะนี่...แทงคนบางคนได้หลายแผลเยยแถมคนอื่นโดนลูกหลงกานไปหมด.....ได้หลายแผลอ่านะ....อิอิ...........เอ๋า รถครายเปงไยอ่ะพี่สิด ทำไมไม่โทรบอก บ้านหนูอยู่แค่นี้เอง นู๋เหงฝนมานจะตก ก้อเลยเข้าบ้าน เหงบอกกานว่าจะกลับ หนูก้อเลยกลับเลย .......... แต่เสาร์หน้าเอาใหม่ ........ ถนน ข้าวหลามนะ ตื่ง เต้ง ดี 555 มันส์.........

งุงิ...........วันเสาร์ไปดึกหน่อยขออภัยนะคะ....แต่เสาร์นี้ยิ่งดึกยิ่งมัน...สนุกดี แบบขำๆ.........พอดีเดินสายรับประทานเบียร.......อิอิ....เลยมาช้าอ่าค่ะ......ขนาดไปช้านะนี่...แทงคนบางคนได้หลายแผลเยยแถมคนอื่นโดนลูกหลงกานไปหมด.....ได้หลายแผลอ่านะ....อิอิ...........เอ๋า รถครายเปงไยอ่ะพี่สิด ทำไมไม่โทรบอก บ้านหนูอยู่แค่นี้เอง นู๋เหงฝนมานจะตก ก้อเลยเข้าบ้าน เหงบอกกานว่าจะกลับ หนูก้อเลยกลับเลย .......... แต่เสาร์หน้าเอาใหม่ ........ ถนน ข้าวหลามนะ ตื่ง เต้ง ดี 555 มันส์.........
ก็คันขาวล้อส้มอ่ะมันไปเสียอยู่ในเมืองชลบุรี ทำเอาไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยกลับถึงบ้านเช้าเลย...สรุปเห็นบอกว่ายางปั้มคลัชขาดอ่ะนะ แล้วตอนนี้ก็ออกมาซ่าส์ได้แล้ว

นึกว่าโดนฝนเลยเปื่อยย...หายแล้วใช่ม้า...อืม

พี่เก่ง i-con a31478 ลูกชายพี่เหรอ

ตอนเด็กเว้ย....
.
.
หายเงียบเลยนะเมิง

ก็คันขาวล้อส้มอ่ะมันไปเสียอยู่ในเมืองชลบุรี ทำเอาไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลยกลับถึงบ้านเช้าเลย...สรุปเห็นบอกว่ายางปั้มคลัชขาดอ่ะนะ แล้วตอนนี้ก็ออกมาซ่าส์ได้แล้ว
หุหุ...........แต่คงไม่ซ่าเท่าเจ้าของเก่าเค้าหรอกอ่านะ ...........555............. :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สายรายงานมาเมื่อวานพี่ยศไปทำไร??
.
.
แถวโลตัสโฮมโปรกิ่งแก้ว

.
.
ไปทำไรมาอ่ะพี่...อิอิ

ไฟล์แนบ

39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

แอบไปหา.......อ่าดิพี่เก่ง...........อิอิ

:rolleyes: ..............เงียบ..............ฉี่....:eeek:

:rolleyes: ..............เงียบ..............ฉี่....:eeek:
ถ้าฉี่ก็ไม่เงียบสิน้า มันจะมีเสียงกระทบสังกะสีดังแปะๆนะ....อิอิ ขำขำ

หุ หุ.......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม