++ใครไปดูหนังเรื่อง 4 แพร่ง มาแล้วบ้าง++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันเรื่องเดียวกันใช่มั๊ยว่ะ...

ไม่รู้ดิพี่ นางเอกชื่อ อ้อย อ่ะ

4 แท่งแม่งสยองปักกันแน่นเลย

กบว.ไม่ให้ผ่านแม่งต้องเซนเซอร์ด้วย

ดูแล้วเสียอารมณ์

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่รู้ดิพี่ นางเอกชื่อ อ้อย อ่ะ

กบว.ไม่ให้ผ่านแม่งต้องเซนเซอร์ด้วย

ได้โปรดติดมือไปเปิดให้พี่น้องได้ยลในงานมิตติ้งด้วย
จะเป็นพระคุณอย่างสูง
แม่งรวมฮิตระหว่าง 4 แท่งกับ ปิดเทอมใหญ่ หัวใจยู้ฮู

ตอนจบเป็นงัยอะ...
เดี๋ยวรอไอ้อูมาตอบทั้ง 4 ตอนเลยละกันพี่บิ๊ก

หนังมันลุ้นๆเหมือนจะน่ากลัวอะ แต่ หนูว่าชัดเตอร์เดิมน่ากลัวกว่าเยอะเลย คริ คริ...
ถูก
ตามความคิดผม ผมว่าเนื้อเรื่องไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ โดยรวมของทั้ง 4 อันสู้ Body ศพ#19 ไม่ได้
ส่วนความโหดของผี สู้ชัตเตอร์ไม่ได้

คะแนนของ 4 แพร่งอยู่กลางๆ ครับ
ไอ้เรื่องแรกหลอนดี ผมชอบนะแนวนี้
เรื่องสองธรรมด๊าธรรมดาเหมือนได้เห็นกอลลั่ม
เรื่องสามออกแนวฮาหน่อยช่วยลดความเครียดได้ดี
เรื่องสุดท้ายมาแนวโหด ชอบเหมือนกัน แต่ความโหดที่ 1 ของหนังไทย ยังขอยกให้กับชัตเตอร์ไปก่อน

โอเคดีครับ เอาเป็นว่า ไปดูแล้วไม่เสียดายเงิน ถือว่าก็คุ้มเงินละกันครับ

ดูนานแล้วไอ้เรื่องนี้อ่ะ 4 แท่ง

แม่งงงงงงง เกรงทั้งเรื่องเลย

กว่าจะจบลุ้นซะตัวเบาเลย

55555555 :wink: :wink: :wink:

เดี๋ยวจะแจ้งเจ้าหน้าที่ GMM Gramme ไปตรวจสอบนะจ๊ะ ...

ไอออยนี่ถนัดหนังทุกแนวเลยวุ๊ย..

ลองโทรป่ายดูเบอร์นั่นอ่ะ แม้มตกจัยเสือกติดซะด้วยเวนน...หือๆๆ...

ปายดูมาแล้ว อ่านจากพี่ออยพูดนี่แหละ

-*- เลยตั้งความหวังซะสูง ฮ่าๆๆๆ

ไปดูเสด หนังมันสั้นไปด้วยอ่ะนะ เลยยังบิ๊วไม่ถึง -*-

สรุปหนังอยู่ในเกณฑ์กลางๆ อ่ะ ยังไม่น่ากลัวเท่าไร

แต่ก็โอเค ทำให้สาวๆ กรี๊ดได้นี่พอแระ ฮ่าๆๆๆๆๆ :biggrin::biggrin::biggrin:

ก้อตะก่อนกรูทำงานโรงหนังเป็นเด็กเดินตั๋วนี่หว่า
แสราดดดด
อ๋อ ที่ชอบไปรอผู้ชายอยู่ห้องน้ำโรงหนัง
อะนะ...

เหรอ Rookie:boss:

น้าออย โทรไปยัง ลองโทรไปดิ
แมร่งเป็นวิธีโปรโมตหนังที่เจ๋งมาก
:smile: :smile: :smile:

ชัตเตอร์นี้ที่สุดแล้ว.....

เดินไปถึงหน้าโรงแล้วนะ แต่เลือกไปดูแมงปอแมนว่ะ 5555++

เหรอ Rookie:boss:

น้าออย โทรไปยัง ลองโทรไปดิ
แมร่งเป็นวิธีโปรโมตหนังที่เจ๋งมาก
:smile: :smile: :smile:
โทรไปแระ แต่ voicemailbox มันเต็มว่ะ

ก้อตะก่อนกรูทำงานโรงหนังเป็นเด็กเดินตั๋วนี่หว่า
แสราดดดด

ช่าย :embarrassed:

แถมชอบอู้งาน

ไปแอบดู นักศึกษามหาสนุกเค้า.:wink: ..:sweet_kiss: ..ในโรงหนังอีก ทั้งวันเรยอะ

และนี่เป็นเหตุให้พี่ออย ไปทำงานทุกวัน :sexy_girl:

พอดูได้แต่ไม่น่ากลัวเท่าที่โปรโมต
แต่ไม่ชอบเรืื่องที่2เลย
ผีไม่น่าใช้คอมทำน่าจะใช้คนเอามาแต่งน่าจะน่ากลัวกว่า
โดยรวมคะแนนให้ 6 เต็ม10

ช่าย :embarrassed:

แถมชอบอู้งาน

ไปแอบดู นักศึกษามหาสนุกเค้า.:wink: ..:sweet_kiss: ..ในโรงหนังอีก ทั้งวันเรยอะ

และนี่เป็นเหตุให้พี่ออย ไปทำงานทุกวัน :sexy_girl:
กะลังจะกลับไปเป็นเด็กเดินตั๋วอีกรอบแระ
ที่เมเจอร์รัชโยธิน
( ถ้าเค๊ารับกรูนะ )

ดูช้าไปมั๊ยเนี่ย
ชอบฉากสุดท้ายของเรื่องสุดท้ายจัง ท่ากวางเหลียวหลัง ของน้องพลอย ติดตามากๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม