มาแล้วยกมือขึ้น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31249
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้ว หนึ่งหน่อ o/
ที่อย่างนี้เมิงแม่งมาก่อนชาวบ้าน พอนัดเจอหรือทำกิจกรรมเมิงดันไม่มา หรือไม่ก็มาช้า ไอ้สลัด.......

ขอรายงานตัวด้วยคนคับ ผม มอน คับ

...อิมาllว้วคร่าพี่น้อง...
คิดถึงทุกคนlลย

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

หวัดดีคับป๋า หวัดดีคับมี่ มิตติ้งวันไหนคับและเรื่องเสื้อตั้งสั่งกับใครยังไงคับและรายงานตัวขอรหัสยังไงคับแนะนำที่คับ

หวัดดีคับป๋า หวัดดีคับมี่ มิตติ้งวันไหนคับและเรื่องเสื้อตั้งสั่งกับใครยังไงคับและรายงานตัวขอรหัสยังไงคับแนะนำที่คับ

หวัดดีครับ...เข้าไปรายงานตัวเพื่อขอใช้รหัสกระทู้เนี้ยเลยน้องมอน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441

แจ้งชื่อ...รหัส...อีเมล์....เบอร์โทร.แล้วก็รอนู๋เมย์ปรับเปลี่ยนให้ พอเปลี่ยนแล้วคราวหน้าก็เข้า User A31505 Password cefiro แล้วก็ไปแก้ Password ใหม่เอาเอง
ส่วนเสื้อกลุ่ม Cef@non สั่งกับพี่เนี่ยแหละ..ตัวละ 160.- บาท

หวัดีคับป๋า หวัดดีคับมี่ มิ๊ตติ้งเดือนหน้าวันไหนคับและเรื่องเสื้อรายละเอียดมีไรบ้างคับ และต้องต้งเข้าไปสมัครสมาชิกยังไงคับ

เอ็ม คับบบบบบ....... รายงานตัวครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยกับพวกพี่ซะๆเท่าไหร่นะคับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม
-------------------------------------------
ปล. ตอนนี้ผมรับ job พิเศษนะคับ ผมรับปัดทองและรับใส่กรอบองค์จาตุคามนะคับ
พวกพี่ท่านใดสนใจติดต่อผมได้นะคับ ราคาชาว cefiro ก๊าบบบบบบบบบบบ
08-5985-4776

มาแล้วคร้าบ
:wink:

ยังทันอยู่มั้ย ผมมาด้วยอีกคนน่ะคับ :boss: พี่น้อง

เพิ่งตามมาเองครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม