--> อยู่ราดแล้วครับ <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: ที่สำคัญ...ถ้าว่างๆ อยู่ก็ช่วยๆ เซอร์เวย์
อู่ซ่อมเครื่องรถเซฟ ในเขตสุราษฎร์ เอาไว้เผื่อพรรคพวก
ไปนั่งชมวิว ดูลิงกินข้าวแถวข้างทางมั่งนาโว๊ยยย...
เบอร์โทรศัพท์ ไปผูกสัมพันธ์ไมตรี กับทางอู่ซ่อมเอาไว้หน่อย
หากดึกๆ ดื่นๆ เค้าจาได้มีใจช่วยออกมาดูแลรถพวกเรามั่ง
ฝากด้วยน้องเชด....

ใว้เดี๋ยวหาคนหารค่าน้ำมันได้แล้วจะลงไปเยี่ยมครับเชฐ

พี่เชดว่างๆๆ มาเที่ยวกระบี่บ้างนะครับ เรามีกันแค่ 2 คันเองอะ:wink:
วันนั้นเราทักทายกันแล้วจำได้ไหมที่ผมบอกกลับสุราษฎร์ทางเขานมที่เจอกันแถวเทศบาลเมืองทีผมปีบแตรทักท้ายน่ะครับ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ที่สำคัญ...ถ้าว่างๆ อยู่ก็ช่วยๆ เซอร์เวย์

อู่ซ่อมเครื่องรถเซฟ ในเขตสุราษฎร์ เอาไว้เผื่อพรรคพวก
ไปนั่งชมวิว ดูลิงกินข้าวแถวข้างทางมั่งนาโว๊ยยย...
เบอร์โทรศัพท์ ไปผูกสัมพันธ์ไมตรี กับทางอู่ซ่อมเอาไว้หน่อย
หากดึกๆ ดื่นๆ เค้าจาได้มีใจช่วยออกมาดูแลรถพวกเรามั่ง

ฝากด้วยน้องเชด....

แบบนี้คงต้องใช้เวลาซักพักแหละครับกับอู่ เพราะผมเพิ่งกลับมาเอง

ที่สำคัญรถประจำตำแหน่งเป็น สปอร์ตสองประตูสีขาวด้านบนซะส่วนใหญ่

ถ้าไม่มากไม่มายก็พอติดต่ออู่ที่พักพวกผมทำประจำให้ได้ แต่อย่างว่าครับ

คนต่างจังหวัดนอนเร็วเสมอ ถ้ามีปัญหาจริงๆ ผมคงลงมือช่วยเองแหละครับ

ทำไม่ได้ก็ลากมานอนบ้านผมก็ได้ ไม่ช่ายเรื่องใหญ่

ปล. ถ้าผมไม่ติกธุระส่วนตัวใครมีปัญหาไรโทรหาผมไม่ไกลมากมาย

ผมยินดีช่วยเสมอครับ เพราะว่า อนาเขตของสุราดไกลมาก

ผมน่าจะไปได้แถวๆ อ. ไชยา ท่าชนะ ท่าฉ่าง เมือง พุนพิน

ถนนสาย 41 จากท่าชนะยัน โคออฟ เลยครับ

ยินดีให้บริการ

CHED SERVICE

กรี๊ดดดดๆๆๆๆๆ ...

และแล้ว ตำนาน ราม2 ก็จบลงไป ...

เฮ้อออ

ปล. หมอนน้าเชดยังอยู่ที่เมนะ -*-

ไม่แน่อาจมีใหม่นะครับ อิอิ

กรี๊ดดดดๆๆๆๆๆ ...

และแล้ว ตำนาน ราม2 ก็จบลงไป ...

เฮ้อออ

ปล. หมอนน้าเชดยังอยู่ที่เมนะ -*-

ว่างๆจะไปเอาเก็บไว้ให้ดีๆนะ

อะร๊อยยยยยมาอยู่แค่ๆกันแล้วเย้ :biggrin:

ตั้งแต่กลับมาอยู่บ้านยังไม่ได้ขับ เซฟเลย 555

ทำเหมือนฝันผมเลยน้า....ออกจากงานแล้วกลับบ้านไปหาไรทำอยู่บ้านเราสะบายใจก่า
อยูบริษัท แม่งน่าเบื่อ....

ทำเหมือนฝันผมเลยน้า....ออกจากงานแล้วกลับบ้านไปหาไรทำอยู่บ้านเราสะบายใจก่า
เห็นด้วยหยั่งแร่ง...กลับไปบ้านเมื่อช่วงสงกรานต์
ก็ตระเวณดูที่ทางอยู่เหมือนกัน...คงอีกไม่นาน...........:smile:

ไปเลี้ยงควายไป มึงอะ

55555

วันนี้เอารถออนไปร่อนมา ออกตัวดับเลย

จัดทริปเที่ยวสุราดดีมั๊ยเนี่ย เดือนหน้าหยุดตั้ง5วัน 1-2-3-4-5

55555.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม