--> อยู่ราดแล้วครับ <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ผมย้ายจากบางนากลับมาสุราดเรียบร้อยแล้วครับ

ท่านใดผ่านมาทางนี้ก็โทรหาผมได้นะครับ ยินดีช่วยเหลือ

ถ้าไม่ไกล หรือเกินความสามารถ

ส่วนเรื่องสมาชิกโซนบางนาในส่วนของผม ( อู่ preecha หลายคัน)

ผมก็ดูให้เหมือนเดิมครับ มีอะไรให้ช่วยก็บอกมาได้เลยครับ

ขึ้น กทม. มามิตติ้งบ้างนะน้า ถ้าว่าง แก้คิดถึงกันหน่อย....

แหม่ นึกแร้วก้อใจหาย
คงไม่ได้เจอน้าเชดที่ราม 2 อีกแระ

กลับไปทำธุรกิจส่วนตัวหรอน้า..?...:byebye:

เอ้าฮ่วยกลับซะและ

กลับบ้านแล้วเหร๋อ ถ้ามีโอกาสต้องไปเยือนถึงถิ่นแน่ๆ ครับ ไว้เจอกาน.....

อะไว้เด๋วเจอกันคร๊าบ

ตำนาน เชด ราม 2 ยังคงอยู่ พร้อมๆ กับ หมูผัดผงกะหรี่ และ ต้มยำ นะน้า:redface:

แล้วพวกเราจะคิดถึงน้าคะ แอ๊ๆ :smile:

เดี๋ยวโทรหาครับ ตอนนี้ผมอยู่เกาะสมุย คงมีโอกาสได้เจอกัน 081-4295800

ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

สิ้นเดือนนี้ขึ้นไปงานแต่งเพื่อนประมาณ สอง สาม วัน

ตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรเป็นจิงเป็นจัง ไปดูสวนกับที่บ้านเล่นๆอยู่

กะว่าจะเปิดร้านเนต หลอกเด็กแถวบ้านนอกอะ

ไฟล์แนบ

67.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 205
    79 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 206
    71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202
พี่เชดว่างๆๆ มาเที่ยวกระบี่บ้างนะครับ เรามีกันแค่ 2 คันเองอะ:wink:

มีโอกาศจะไปเยือนครับ

ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

สิ้นเดือนนี้ขึ้นไปงานแต่งเพื่อนประมาณ สอง สาม วัน

ตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรเป็นจิงเป็นจัง ไปดูสวนกับที่บ้านเล่นๆอยู่

กะว่าจะเปิดร้านเนต หลอกเด็กแถวบ้านนอกอะ

รถบริษัทผมวิ่งสุราษบ่อยๆ ว่างๆจะติดรถไปหา
โชคดีในกิจการใหม่ของน้าด้วย....

ขอให้สนุกนะน้าเชด....

น้าเชด โดนค่าทำแอร์ไป สองพันเหลือแต่ยังไม่หายนิ เจ๊บหัวเม๊ด อิอิ:biggrin:

ลงมาเที่ยวสงขลาบ้างน่ะพี่ ยินดีต้อนรับ:smile:

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

มีปัญหาไรก็บอกได้นะยกเว้นเรื่องเงิน 555

อยู่ไหนไม่สำคัญ ไว้เจอกันคับ น้าเชด

อยู่ ต่างจังหวัด บรรยากาศดีมากๆๆ ผมยังชอบเลยครับ..............
ถ้าลงไต้ คงได้เจอกันครับน๊า...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม