ถึงแจะ&บอล

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ภาพฉวยดีกั๊บ...คนก็หล่อ..

เสียดาย..น่าจาเปนปู้จาย!!!:eeek:

เสียดายความหล่อจิงๆ................. ปายแระ..แว๊บ!!!:go: :wink: :biggrin:

แหม่ๆ ไม่เจอกันซะนานนะน้าอ๊อด ยังจ๊าบเหมียนเดิม

:biggrin: อ๋อ...รูปสุดท้ายที่นั่งข้างอีเจ๊ หน่ะเหรอ
อืมส์....ใสจริงๆว่ะ ตาถึงๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าว่ากันว่าเหมือนอีจูซ 555

คนเสื้อแดงนั่งหันหลังพิงเมิงอะ เหมือนอีจูซเลยอะ 555++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ก๊ากกกกกกกก

5555 แล้วที่นี้มันที่ไหนอ่ะ แนนซี่:biggrin:

โห่ๆๆ แถวบ้านตั้มอ่ะ

แมตซ์หน้า ขอไปด้วยนะเจ๊ ....:smile:

แล้วถ้าบอลมันไม่ว่าง อีก
ก็ช่างมันแล้ววว :augenrollen:

5555 ไปเคลียร์กันก่อนเห๊อะ เด่วก็งอนน้ำแตกน้ำแตนกันอีก

ถ้ามี 500 แร้วไปด้วยได้
จัดกรูไปด้วยอีกคนนะ
อยากไป แต่งบน้อยว่ะ
555++

ได้พี่ ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว ว่าแต่ถ้าพี่งดเที่ยวสักสามอาทิตย์ พี่ก็ไปได้แระ 555

สวยดี ชอบๆๆๆ
แต่ไมจูซซี่ไปด้วยหรือครับ

เหมือนมันม่ะ 555

อยากทราบว่า แพคเกจ แบบเนี๊ย/เที่ยวแบบเนี๊ย ราคาเท่ารัยครับ........

ก็ ค่าน้ำมัน ไปกลับประมาณ พันหกร้อยโลได้ ประมาณ 6,000 บาท ค่าที่พักอันนี้แล้วแต่ ว่าจะไปอยู่แบบไหน หรูหลามาก หรูหลาน้อย หรือแบบ บ้านๆ ส่วนค่าเรือ ผมเหมานะ ไม่ใช่สปีดโบ๊ต แบบ เรือนั่งได้ไม่เกิด แปดคนก็ 1,700 บาท และถ้าเรือนั่งได้ สิบคน ก็ 2,500 บาท แต่ผมเหมาไปสองลำ ต่อเค้าเหลือ 4,200 บาทครับ ทั้งวัน พาเที่ยว 4 เกาะ ดำน้ำสน๊อคเกิล์ 2 ที่ สนุกมากครับ อาหารก็ซื้อไปทานกันเอง แค่นี้เอง ไม่แพงครับ ส่วนมากจะโดนหนักก็ ค่าน้ำมันไปกลับ นั้นแหละ

สวยครับ ทะเลที่ใหนอะครับน้า

กระบี่ครับ

อันนี้เรือที่นั่งไปกันครับ

ไฟล์แนบ

115.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    99.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
    41.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
ยอมรับว่าทะเลกระบี่สวยมากๆ ผมได้มีโอกาสดำน้ำลึกหลายเกาะแถวนั้นมาแล้ว

เช่น รอบเกาะ ไก่ ดำเข้าไปเกาะทะลุ และอีกหลายเกาะจำไม่ได้แล้วนานมาก

ถ้ามาบอกด้วยนะอยากไปด้วยอีกครั้ง บางทีอาจได้ของถูก มีบ้านน้ำอยู่กระบี่

ถ้าเป็นแก๊สนะ มีปั๊มบริการตลอดทาง

ยอมรับว่าทะเลกระบี่สวยมากๆ ผมได้มีโอกาสดำน้ำลึกหลายเกาะแถวนั้นมาแล้ว

เช่น รอบเกาะ ไก่ ดำเข้าไปเกาะทะลุ และอีกหลายเกาะจำไม่ได้แล้วนานมาก

ถ้ามาบอกด้วยนะอยากไปด้วยอีกครั้ง บางทีอาจได้ของถูก มีบ้านน้ำอยู่กระบี่

ถ้าเป็นแก๊สนะ มีปั๊มบริการตลอดทาง

ช่ายยย ครับ เรื่องปั๊ม ไม่มีปัญหา แล้วเซฟติดแก๊สไปอ่ะไปกลับกินแก๊สประมาณเท่าไหร่เหรอ เพราตอนไปผมเอา แอคคอร์ทปี 2000 ไปเครื่องวีเทค ติดแก๊ส โคตรจะประหยัด

ช่ายยย ครับ เรื่องปั๊ม ไม่มีปัญหา แล้วเซฟติดแก๊สไปอ่ะไปกลับกินแก๊สประมาณเท่าไหร่เหรอ เพราตอนไปผมเอา แอคคอร์ทปี 2000 ไปเครื่องวีเทค ติดแก๊ส โคตรจะประหยัด

หารแล้วโลนึงไม่ถึงบาท ตอนแรกสน วีออส มาติดแก็ส ตอนนี้ต้องคิดใหม่ ราคาค่าตัวสูสี แต่แอคคอร์ด มีระดับกว่า ว่าแต่เอามายึมหน่อยดิ จะเอาไปกระบี่บ้าง 555

หารแล้วโลนึงไม่ถึงบาท ตอนแรกสน วีออส มาติดแก็ส ตอนนี้ต้องคิดใหม่ ราคาค่าตัวสูสี แต่แอคคอร์ด มีระดับกว่า ว่าแต่เอามายึมหน่อยดิ จะเอาไปกระบี่บ้าง 555

ขอบใจ

:sweat: :sweat: :sweat:​

เนียกเจ๊สิ :frown:

เรียกพี่เดี๊ยวเค้าเคืองตายห่า :biggrin:

โถ่ ไอ้อ้วนดำ เด่วปั๊ด ให้ไอ้คราฟชิงตัวไอ้แจะไป ออกเกาะเลยหนิ :biggrin:

หนูคงอดไปอะเจ๊ ก่อนมรสุมเข้าเนี่ยยยย:sweat:

เพราะว่า เสาร์ 19 มีคอนเสิร์ต Golf-Mike

ส่วน อาทิตย์ 26 มีคอนเสิร์ต สวรรค์ชั้น 7 ของ เจ เจตริน อีก

งานมาก่อนนะเจ๊ :sweat:

งาน คือ เงิน ฮือออ :cry:

แล้วมันจะหมดหน้ามรสุมเมื่อไหร่ :smile:

สวยสุด ๆ เลยพี่แนน

กำไรชีวิตจิง ๆ

เด๋ว จะโทรไปคุยขอคำปรึกษาด้วยนะ อยากไป

หนูคงอดไปอะเจ๊ ก่อนมรสุมเข้าเนี่ยยยย:sweat:

เพราะว่า เสาร์ 19 มีคอนเสิร์ต Golf-Mike

ส่วน อาทิตย์ 26 มีคอนเสิร์ต สวรรค์ชั้น 7 ของ เจ เจตริน อีก

งานมาก่อนนะเจ๊ :sweat:

งาน คือ เงิน ฮือออ :cry:

แล้วมันจะหมดหน้ามรสุมเมื่อไหร่ :smile:

ปลายๆ พฤศจิกายน อ่ะ รออีกทีก็ไข่เลยห้อยเลยเมิง แต่ถ้าเดือนหน้าแจะจะไปจิงๆ เด่วพี่ถามเพื่อนที่นู้นให้นะ ว่าอากาศเป็นไง

สวยสุด ๆ เลยพี่แนน

กำไรชีวิตจิง ๆ

เด๋ว จะโทรไปคุยขอคำปรึกษาด้วยนะ อยากไป

ได้เลยต้น โทรมาถามได้เลย ไปแล้วมีความสุขมากๆ พี่ก็ไปมาหลายครั้งแล้ว แต่เพิ่งเอารูปมาลง แต่ก็ยังไงไม่หมดหรอก กั๊กไว้นิด 555 เมื่อก่อนไม่ชอบเล่นน้ำทะเล เพราะมันเหนียวตัว แต่แปลกนะ ทะเลที่นี่เล่นแล้วทำไมไม่เหนียวตัวหว่า งง

เนียกเจ๊สิ :frown:

เรียกพี่เดี๊ยวเค้าเคืองตายห่า :biggrin:

เออออ...กูพลาด ส่วนมึงก้อพิมให้มันถูกๆเสะ กูจะได้อ่านง่ายๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม