รบกวน สอบถามปั๊มแก๊ส หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พอโทรไปท่านก้เตรียมทำใจไว้เลยว่าจะคุยกะมันรู้เรื่องไหมเนื่องจาก ยังไม่สร่างหรือไม่ก้อ เมาไม่รู้เรื่อง แล้วไอ้ทางที่บอกมั่นใจเหรอว่าถูก 555:brick:

ไอ้นี่......

เฮ้ย รถพ่อกรูเป็นงัยบ้าง...

• กระทู้ ผู้เขียน
ตกลง 12 ถล่ม บ้าน เจ๊ก๊ป ...........โคลาด

จากปัก พอจะเข้าโคราชจะเจอทางเลียงเมือง << มันเป็นยังงัย>>>>ตรงไปขอนแก่น ช่องทางซ้าย(แต่ถนนมันจะวนขวา) ไปโคราช เลยมานิดมีร้านแม็คมือสองใหญ่ๆ ไปนั่งรอในร้านได้เลย บอกน้องในร้านว่าเป็นเพื่อนผม>> แล้วสั่งให้มันไปซื้อเบ ียร์มานั่งกินรอได้เลย

หรือจะตรงไปขอนแก่น ลงจากสะพานต่างระดับประมาณ โลนึงมีปั้ม ปตท(แม่งไม่อยากพูดถึงมันเลย) รอในปั้นก็ได้

ทั้งสองทางผมใช้เวลา 10 นาทีก็ถึงที่หมาย....

ปล.ถ้าจะแค่ผ่านทางเฉยๆไม่ต้องโทรมา ต้องหนึ่งเมาเท่านั้นคุณถึงจะมีสิทธิโทร:sweet_kiss:

จัดไป จะรอ....อย่าช้า..มาช้าผมเมาก่อนไม่รู้ด้วยนะ..

ต้องหนึ่งเมาเท่านั้นคุณถึงจะมีสิทธิโทร <<< เด๊ววววววววว รุ้ จัก ..... ศึกมั้ย เอวเท่าไหร่

ต้องหนึ่งเมาเท่านั้นคุณถึงจะมีสิทธิโทร <<< เด๊ววววววววว รุ้ จัก ..... ศึกมั้ย เอวเท่าไหร่

ชะหน่อยแน่....จะเข้ามาถิ่นคนอื่นแล้วทำซ่า.........เดี๋ยวปัดจับโยนลงน้ำอีก ยังไม่เข็ดใช่มั้ย???( แต่คราวนี้กรุณาเอาโทรศัพของท่านออกก่อนผมโยนลงน้ำนะ จน....):sweat:

แต่ป๋มเกิดที่เพชรบูรณ์(ต้องสะกดยังงี้)...
สมอทอดอ่ะเคยไปพ่นน้ำทิ้งไว้บ่อย..! :wink:

อยู่เพรชบูรณืถึง 6 ขวบ เอง

มะทันได้หัดพ่นน้ำเลย ก์มาอยู่พระประแดงซะและ

โฮะๆๆๆๆ

ชะหน่อยแน่....จะเข้ามาถิ่นคนอื่นแล้วทำซ่า.........เดี๋ยวปัดจับโยนลงน้ำอีก ยังไม่เข็ดใช่มั้ย???( แต่คราวนี้กรุณาเอาโทรศัพของท่านออกก่อนผมโยนลงน้ำนะ จน....):sweat:

ก่อนโยน ทำไมไม่ถาม ....................หึ

วันที่ 12 สแตนบายโทรศัพท์ไว้ด้วยนะทั่น ...........จาใช้เส้นทางเขาปัก
เผื่อหลง ...........55

ปล. ก่อนผมไปถึง ห้ามดื่ม ก่อน นะ ต้องรอดื่มพร้อมกัน................อิอิ

มีโรงแรมราคาพอเหมาะมั้ย แถวนั้น คงค้างด้วย 1 คืน ...........

แล้วอีกอย่างช่วยพาไปลอดซุ้มประตูที่ เค้าว่า ลอดแล้วจะได้เมีย โคราชด้วย (แอบๆ เมียไป เเป๊ปนึง) 5555

ก่อนโยน ทำไมไม่ถาม ....................หึ

วันที่ 12 สแตนบายโทรศัพท์ไว้ด้วยนะทั่น ...........จาใช้เส้นทางเขาปัก

ปล. ก่อนผมไปถึง ห้ามดื่ม ก่อน นะ ต้องรอดื่มพร้อมกัน................อิอิ

มีโรงแรมราคาพอเหมาะมั้ย แถวนั้น คงค้างด้วย 1 คืน ...........

แล้วอีกอย่างช่วยพาไปลอดซุ้มประตูที่ เค้าว่า ลอดแล้วจะได้เมีย โคราชด้วย (แอบๆ เมียไป เเป๊ปนึง) 5555

กินกันให้เมาแล้วนอนบ้านผมเลย.........จัดไปราคายังไม่ได้คิด คิดได้แล้วจะเรียกเก็บ 55

กินกันให้เมาแล้วนอนบ้านผมเลย.........จัดไปราคายังไม่ได้คิด คิดได้แล้วจะเรียกเก็บ 55

กินหมูย่างบ้านผมมั้ย เด่ว จะเอาไปซัก 2 โล .....

กินหมูย่างบ้านผมมั้ย เด่ว จะเอาไปซัก 2 โล .....

เขร้..เดี๋ยวเย็นผมโทรหานะพี่...ประชุมละ

ฮ้วย..ตอบกันยังกะเล่น เม็ม...ฮ้วยๆๆๆ:sweat:

สรุป กระทู้นี้ กลายเป็นขี้เมา2คน เค้านัดกันไปเมา ...

ผมรอดมาหลายรอบแล้วไม่เห็นได้ซักที

สรุป กระทู้นี้ กลายเป็นขี้เมา2คน เค้านัดกันไปเมา ...

จะไปไหมละ..........แล้วค่อยกลับกรุงเทพวันที่ 13 ไปมีตติ้ง แมร่มโคราชเลยเอาปะ

ผมรอดมาหลายรอบแล้วไม่เห็นได้ซักที

สาวๆ ที่โคราชเค้าก็ช่างเลือกเหมือนกันโว้ย

คิดเอาเองแล้วกันว่าทำมัย เมิงรอดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น 555 ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม