+++ สงกรานต์นี้ไปไหนกันบ้างค๊าบบบ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาว่าเขาบ้านนอก..เขาอยู่ใกล้ ห้างเดอะมอล์..เชียวน่ะ..ตาบิ๊ก
อย่าพูดเลยพี่ยศ ผมไปสถิตอยู่เกือบเดือน
โลมาขี้เมา เจ้าถิ่น ไม่โผล่มาเลย
แต่เฟิร์ม เด็กแถวเดอะมอลน่ารัก

ไปเชียงใหม่คับ กลับบ้านนนน

พี่-น้อง A31 ที่นู้นก็ใจดีนะคับ ใครไปติดต่อมาได้คับ 08-1530-3288 :smile:

อย่าพูดเลยพี่ยศ ผมไปสถิตอยู่เกือบเดือน
โลมาขี้เมา เจ้าถิ่น ไม่โผล่มาเลย
แต่เฟิร์ม เด็กแถวเดอะมอลน่ารัก

ถุย...แม่งเจิกเลิกงาน สี่ทุ่มถึงเที่ยงคืน สาด......กรูพาลูกนอนแล้วโว้ย...

ถุย...แม่งเจิกเลิกงาน สี่ทุ่มถึงเที่ยงคืน สาด......กรูพาลูกนอนแล้วโว้ย...
คนมีใจอะ ไม่เกี่ยวหรอก เวลาไหน
กลัวเมียก็บอกเดะ..
ไปนครนายกมั๊ยะน้อง พี่ออกเดินทางเย็นวันศุกร์
ว่าอยู่เหมือนกัน ยังงัยถ้าไปเดี๋ยวโทหา
แต่พี่เสือมันไปนิ่ วันที่14อะ

พี่น่าจะยังไม่กลับนะ ยังไงก็โทรมาละกัน

:biggrin: CEF-PHUKET & KRABI
เตรียมตัวเอาไว้โว๊ยยยยยยยยย...
เด๋วเจ๊ จาลงไปเยือน ฮ่าฮ่าฮ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม