+++ สงกรานต์นี้ไปไหนกันบ้างค๊าบบบ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีนีไม่ ไปหนองคายด้วยกัน หรื่อ
ว่าจะนัดไปเจอ ที่โคราช บ้านหน้ากิ๊ป ซ๊ะหน่อย
ปีที่แล้วไปคนละเที่ยวกัน
แล้วเจอกันที่โคราช น่ะครับ..12-15 เมย.เจอกะน้องเบียร์..ด้วย

อยากเชียงใหม่ แต่เบื่อคนเยอะ

ปะล่ะ เดี๋ยวพาไปถึงเชียงใหม่
พี่เป็ดไปทำไรเชียงใหม่มาหาผมนี่นครศรีธรรมราษ เอ้ามีใครมาหาใครที่นี่ปล่าวระวังจะเจอกันนะ อิอิ

อยู่บ้าน แต่วันที่ 13 ไปกินเหล้านอกอำเภอนะ

เด่วแวะไปหา เก็บ ต๋ง ค่าเฟืองท้าย ซั๊กเหยือก ............อาจออกเดินทาง 12 เช้า

ไม่กล้าวิ่งกลางคืน แระ กลัวพวกปาหิน

เด่วแวะไปหา เก็บ ต๋ง ค่าเฟืองท้าย ซั๊กเหยือก ............อาจออกเดินทาง 12 เช้า

ไม่กล้าวิ่งกลางคืน แระ กลัวพวกปาหิน

มาซิ...ถ้าแค่วิ่งผ่านๆ ไม่ต้องมา

ถ้าจะมาต้องหนึ่งเมา 555

มาซิ...ถ้าแค่วิ่งผ่านๆ ไม่ต้องมา

ถ้าจะมาต้องหนึ่งเมา 555

จากบ้าน น้า แล้ว ผมจาเลยไปบ้านเมีย ผมยังงัย ไปได้ป่าว

เคยแต่ใช้เส้นสระบุรี ไม่ใช่ทางผ่านอยู่แล้ว เด๊วรู้จัก ...........55

จากบ้าน น้า แล้ว ผมจาเลยไปบ้านเมีย ผมยังงัย ไปได้ป่าว

เคยแต่ใช้เส้นสระบุรี ไม่ใช่ทางผ่านอยู่แล้ว เด๊วรู้จัก ...........55

งงอะ ท่านปุ๊ ก็ไปออก โน่นเลย ด่านขุด เลยแล้วออกเพชรบูรณ์นะ แต่ง่ายสุดก้อ มามวกเหล็ก ออกเพชรบูรณ์นะ

11 เม.ย. กรุงเทพ-พัทลุง
16 เม.ย. พัทลุง-กรุงเทพ ... คับ

ทำไปทำไมนักหนาอ่ะรถเนี๊ยะ

แรงจะแหย่คันเร่งอ่ะมีป่าวเพ่

แสรดดดดดดดดดดดดด.....
แหย่อย่างอื่นมันกว่าโว๊ยย...แหย่ทามมายคันเร่ง
เด๋วมันบาดเอา ฮ่าฮ่าฮ่า :biggrin: :biggrin:

เปลี่ยนใจแระ อยู่กรุงเทพดีก่า รวมตัว71

งงอะ ท่านปุ๊ ก็ไปออก โน่นเลย ด่านขุด เลยแล้วออกเพชรบูรณ์นะ แต่ง่ายสุดก้อ มามวกเหล็ก ออกเพชรบูรณ์นะ

แสนรู้จิงนะเมิง ..

คนละฝั่งเลยพี่ ผมอยู่แถวๆ อำเภอขามทะเลสอ
เออ..ว่ะ คนละฟากฝั่ง..เด๋ว 14 เมย. พาเด็กๆ เล่นน้ำ เดอะมอล์ โคราช
ดีก่า..อิ..อิ

เออ..ว่ะ คนละฟากฝั่ง..เด๋ว 14 เมย. พาเด็กๆ เล่นน้ำ เดอะมอล์ โคราช
ดีก่า..อิ..อิ

งั้นเล่นด้วย....บ้านผมก็แถวๆ นี้ละ..คริๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม