เนื่องด้วยวันที่ 4 เมษาครับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เกิดขึ้นเมื่อไรอ่ะ???

ปีนี้ รึไปอัฟกระทู้เก่าขึ้นมา???

เฮ้อ......

เกิดขึ้นเมื่อไรอ่ะ???

ปีนี้ รึไปอัฟกระทู้เก่าขึ้นมา???

เฮ้อ......

ก้อเหมือนที่เมริงไปแซ๊ดมาเมื่อปีก่อนอะแหละ

ก้อเหมือนที่เมริงไปแซ๊ดมาเมื่อปีก่อนอะแหละ

ไอ้มั่ว...................................................

ระวังเป็นเอดส์นะ มเงอ่ะ ไอ้มั่ว.......................

เคยรู้ไรมั่งมั๊ย ไปนับจุดยีราฟเล่นไป
ดูไว้ครับพี่น้่อง คนที่เคยทำตัวแบบนี้มาก่อน แต่ตอนนี้กลับใจแล้ว
สังคมให้อภัย :biggrin:

ดูไว้ครับพี่น้่อง คนที่เคยทำตัวแบบนี้มาก่อน แต่ตอนนี้กลับใจแล้ว
สังคมให้อภัย :biggrin:
หัวเทียนกูบอด ไม่งั้นกูคงแฟ้ดไปแล้ว
สาดดดดดด เฮ้ย มึงเด็กไหนเนี่ย 555

สัด ลำพังเดินขึ้นรถยังแทบจะไม่ไหว
จะให้กูเอาสติที่ไหนไปแฟ้ด ไอเควี่ย555

มิน่าวันนั้นพี่ชวนชนแก้วกันหน่อย
โชว์อ่อนแอเลย
อ่อเข้าใจแหล่ะ
รูกี้จัดการ 55:biggrin:

ล้อเล่นนะคับพี่น้อง

มิน่าวันนั้นพี่ชวนชนแก้วกันหน่อย
โชว์อ่อนแอเลย
อ่อเข้าใจแหล่ะ
รูกี้จัดการ 55:biggrin:

ล้อเล่นนะคับพี่น้อง
งง?????????????

ยีราฟพูดไม่ได้ไม่ใช่คน 55555+ (อย่าโกดกันนะ)

อืม แรงจิงๆด้วย น้อยกว่าแค่ 10 วิเอง ถ้าคนอื่นมาอ่านอะน้า แรง แน่ๆ แต่คนในนี้เค้ารุ้กันหมดแล้วววววววววววววววววววววววว
รู้ไรฟร่ะ...
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม