เนื่องด้วยวันที่ 4 เมษาครับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าคนที่อัดออกไปบ้างคนน่าจะรู้จัก ก็เตือนๆกันในกลุ่มแล้วกันมัน
ไม่ได้มีแค่สองสามคัน
ก็หลายคันอยู่

ถ้าเล่นเวปอยู่แล้วเห็นก็แสดงตัวซะ

ขอโทษขอโพยกันไป(จากใจจริง)

ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการหรืออะไรก็แล้วแต่

กล้าทำต้องกล้ารับครับ :boss: :boss: :boss:

ว่ากันไปพี่น้องงงงง

ถ้าเล่นเวปอยู่แล้วเห็นก็แสดงตัวซะ

ขอโทษขอโพยกันไป(จากใจจริง)

ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการหรืออะไรก็แล้วแต่

กล้าทำต้องกล้ารับครับ :boss: :boss: :boss:

เห็นด้วย......:byebye:

ไอห่าบิ๊ก......

คันสีเทาฟ้า หมายเลขสมาชิก A31774
ชื่อ อิ๊บคับ เป็นสมาชิกใหม่ ผมได้โทรบอก
และได้เตือนไปแล้วคับ แกฝากขอโทษ
มาทางผมคับ เป็นสมาชิกใหม่น่ะคับ
เค้ายังไม่รู้ แต่หลังจากนี้ คงจะรู้ และเข้าใจ
ยังงัยก็ฝากขอโทษแทนด้วยนะคับ
เจ้าตัวยังเล่นเวปไม่ค่อยเป็นอะคับ555
แต่อีกลำนึง เห็นว่าอยู่มาก็นาน ม้ามันโดด
หรือยังงัยคับ...(เฮื้อ เสือกเทาฟ้าอีกนะ)

มันแรงกันประปรายตั้งแต่บ่ายๆแล้ว

มีเรื่องฮาด้วย

ตอนเดินข้ามฮอลไปที่ขายพวกเครื่องเสียงอ่ะ

มีรถ 3 ห่วง เออีหนึ่งศูนย์ๆแม่งโชว์พราว เบิลๆตรงที่คนข้ามถนนเยอะๆอ่ะ

ซักพัก บรื้นๆๆๆ ค๊อกๆ แป๊ดๆ

ดับกลางอากาศ

ขำกันเป็นแถว

ช่วยๆกันคนละไม้คนล่ะมือครับ

เพื่อสังคมที่ดีขึ้น

เชื่อหรือไม่ว่า หากวันนั้นมีเซฟิโร่ ที่ไม่ได้อยู่ในชมรมเรา

แต่ดันไปแฟ๊ดๆแถวลานจอดรถ

คนที่โดนเพ่งเล็งก็เป็นเราอยู่ดี

เรื่องแบบนี้หลีกเลี่ยงไม่ได้เพราะคลับเราดัง

สำนึกใว้เสมอว่า หากเราทำเสีย เพื่อนเราก็เสียด้วย

แล้วหากเพื่อนเราทำเสีย เราก็เสียด้วยเช่นกัน

คนที่ใกล้ชิดกันก็เตือนๆกันไป

เตือนไม่ได้ก็จดใว้ เดี๋ยวก็มีคนไปเตือนเค้าเอง

เป็นกันทุกปีมาตะ-หลอด ประกาศเตือนกันทุกครั้ง คนที่เคยได้รับการเตือนพฤติกรรมแบบนี้ก็ประพฤติตัวดีขึ้นเยอะ แต่คนที่ยังไม่เคยได้รับการเตือนก็ควรประพฤติตัวให้ดีเสมอต้นเสมอปลายโดยไม่ต้องไปเตือนกัน ซึ่งจริงๆ แล้วเรื่องแบบนี้ไม่ต้องเตือนไม่ต้องประกาศให้ทราบหรอกครับเพราะมันอยู่ในใจของทุกคน พวกเราอยู่กันหมู่มากถ้าทุกคนคิดตรึกตรองเพื่อภาพลักษณ์ของชมรมซะมันก็คงไม่มีปัญหาอะไร โปรดคิดซักนิดก่อนทำครับ...ไม่เฉพาะเรื่องนี้ใช้ได้กับทุกเรื่องครับ หมายความว่าจะทำอะไรก็ทำไปเหอถ้าตัวเองมีความสุขความมันส์สะใจแต่สำคัญคือต้องไม่ให้คนอื่นเดือดร้อนครับ
แต่ด้วยความเป็นพี่เป็นน้องนี่แหล่ะมันเลยทำใจลำบากจะลงโทษจะตัดสิทธิ์สมาชิกมันก็เหมือนเอามีดกีดตัวเอง..ก็คงได้แต่ตักเตือนและปรามหรือขอความร่วมมือกัน อย่างไรก็ดีครานี้คงต้องนำเข้าที่ประชุมคณะทำงานชมรมหารือกรณีนี้อย่างเป็นเรื่องเป็นราวซะที...ครับ

สัด ลำพังเดินขึ้นรถยังแทบจะไม่ไหว
จะให้กูเอาสติที่ไหนไปแฟ้ด ไอเควี่ย555

เมริงเล่นหรือจริงเนี่ย.....ถ้างั้นก้อพอเดาอีกนึงได้ละ

ป่าวจะถามมันว่า วันนั้นกลับไหวป่าว...5555

คันสีเทาฟ้า หมายเลขสมาชิก A31774
ชื่อ อิ๊บคับ เป็นสมาชิกใหม่ ผมได้โทรบอก
และได้เตือนไปแล้วคับ แกฝากขอโทษ
มาทางผมคับ เป็นสมาชิกใหม่น่ะคับ
เค้ายังไม่รู้ แต่หลังจากนี้ คงจะรู้ และเข้าใจ
ยังงัยก็ฝากขอโทษแทนด้วยนะคับ
เจ้าตัวยังเล่นเวปไม่ค่อยเป็นอะคับ555
แต่อีกลำนึง เห็นว่าอยู่มาก็นาน ม้ามันโดด
หรือยังงัยคับ...(เฮื้อ เสือกเทาฟ้าอีกนะ)

พี่บิ๊ก แมร่งอ้างงงง เอาคนอื่นมาเป็นแพะ แจะรู้ทันหรอกน่า :wink:

:smile:
หรือว่า เป็น น้องเฟิร์น ลูกเฮียบอย หลานพี่อ่ะแหล่ะ ช่ายเลยยยย :biggrin:

รถผมแรง ๆ ยังไม่เห็นซัดเลย
เชอะ...

ผมคลานออกไป -*-

กล้าพูดเนอะ...

วันนั้นเมก็ไม่ได้ซัดออกไปนะ .. ไปแบบนิ่มๆ
รถกรูอ่ะ วิ่งควอเตอร์ไมล์ช้ากว่าแชมป์ซุปอัพแค่ 10 กว่าวิเองนะเมิง

ปล. เมิงมากะเค๊าด้วยเหรอ ได้ข่าวว่าเป็น ทบ๑ ไปแร้วนี่หว่า

รถกรูอ่ะ วิ่งควอเตอร์ไมล์ช้ากว่าแชมป์ซุปอัพแค่ 10 กว่าวิเองนะเมิง

ปล. เมิงมากะเค๊าด้วยเหรอ ได้ข่าวว่าเป็น ทบ๑ ไปแร้วนี่หว่า

อืม แรงจิงๆด้วย น้อยกว่าแค่ 10 วิเอง ถ้าคนอื่นมาอ่านอะน้า แรง แน่ๆ แต่คนในนี้เค้ารุ้กันหมดแล้วววววววววววววววววววววววว

คราวหน้าคราวหลัวอย่าทำอีกนะ

นึกถีงภาพพจน์ส่วนรวมด้วยนะครับ

จะโชว์พลัง..ไปโชว์ที่อื่น..

งืมมม เราต้องเปงคนดีคับ

ดีนะเนี้ยรถผมม่ายแรง แหะๆ อีกอย่างก็ม่ายได้ไป :burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม