ใครมีวิธีแก้ง่วงในขณะขับรถตอนกลางคืนช่วยแนะนำด้วยค รับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:dribble: แวะร้านหนังสือซื้อPLAY BOYมาอ่านครับ:wink:

วิธีผม พอง่วงก็หาอะไรเข้าปาก พวกขนม ขบเคี้ยวพวกนี้ พอง่วงอีกก็ร้องเพลง มันจะอยู่ได้ไปพักหนึ่ง แล้วก็ง่วงอีก พอทำอีกมันจะง่วงสักพัก พอผ่านช่วงง่วง ก็ขับต่อ แต่ก็อย่างที่พี่น้องแนะนำอะครับง่วงก็พักนอนก่อนปลอดภัยกว่าครัรบ

วิธีผม พอง่วงก็หาอะไรเข้าปาก พวกขนม ขบเคี้ยวพวกนี้ พอง่วงอีกก็ร้องเพลง มันจะอยู่ได้ไปพักหนึ่ง แล้วก็ง่วงอีก พอทำอีกมันจะง่วงสักพัก พอผ่านช่วงง่วง ก็ขับต่อ แต่ก็อย่างที่พี่น้องแนะนำอะครับง่วงก็พักนอนก่อนปลอดภัยกว่าครัรบ
เฮือกกกกกกกกก!

หาอะไรเข้าปากครับ

ชี้ให้ชัดไปก่อนครับอย่าคลุมเคลือ

เด็กปั้มเสียว กระเจี๊ยวหายครับ

หาอะไรเข้าปากครับ

ชี้ให้ชัดไปก่อนครับอย่าคลุมเคลือ

เด็กปั้มเสียว กระเจี๊ยวหายครับ

โปรดฟังอีกครั้ง

วิธีผม พอง่วงก็หาอะไรเข้าปาก พวกขนม ขบเคี้ยวพวกนี้

เผอิญ สมองพวกน้องหมกมุ่นจัง หรือที่บ้านมีปัญหา อะไรหรือเปล่า ถึงฝังใจจังเลย 5555

เฮือกกกกกกกกก!

อะไรติดคอเร๊อะ พ่อหนุ่ม

แหม่ นี่ถ้าประธาน 71 มาอ่านเจอ
ถึงกะสะดุ้งเลยนา..5555

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก...ๆ
น้ำราดหัว.....55555

ดีดไข่ตัวเองคับ..หายชัวร์..

ของผมเวลาง่วงนอนนะครับ ผมอะจะเอารถขับเข้าไปแหกข้างทาง รับรอง ตายตาไม่หลับเลย 5555+

ผมจะขับเร็วๆ อะ ขับเร็วๆ มันส์ๆ ออกแนวเสี่ยงหน่อย ให้อะดรีนาลีนมันหลั่ง มันจะสร่างเลย

แต่ีผมเป็นโรคเมาแล้วหลับแบบ shutdown ตลอดเลยอะ ไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว

ส่วนตัวถ้าง่วงแล้วขับนี่ ผมไม่เคยหลับนะ
มีแต่เมาแล้วขับและหลับเนี่ยแหละ ตัวดีเลย
และก้อไปจบที่ tormor
555++

ถอนขนตรูด

เหมาะสำหรับ กางเกงขาสั้น เกียร์ออโต้ ยกขาซ้ายขึ้นมาแล้วล้วง หลบไข่ลงไป ม้วนๆ เป็นปมพองาม แล้วดึงโลด .....ตาสว่างทั้งน้ำตา สะใจมาก...:boss:

ถอนขนตรูด

เหมาะสำหรับ กางเกงขาสั้น เกียร์ออโต้ ยกขาซ้ายขึ้นมาแล้วล้วง หลบไข่ลงไป ม้วนๆ เป็นปมพองาม แล้วดึงโลด .....ตาสว่างทั้งน้ำตา สะใจมาก...:boss:
หน้าตาไม่ให้เลยนะพี่เนี่ย
ถ้าเป็นไอกอล์ฟก้อไปอย่าง

หน้าตาไม่ให้เลยนะพี่เนี่ย
ถ้าเป็นไอกอล์ฟก้อไปอย่าง

ทำไมอะพี่ออยถ้าเป็น พี่กอล์ฟ นี่แล้วไงอะ
ขนตรูด เยอะเหรอ หรือไง ชี้ชัดด้วยอยากรู้ 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม