ใครมีวิธีแก้ง่วงในขณะขับรถตอนกลางคืนช่วยแนะนำด้วยค รับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31670
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาน้ำแข็งบดสัก 1 กำมือ แล้วโรยเข้าไปที่เป้าในกางเกง รับประกันว่าไม่ง่วงอีกเลย เย็นเจี๊ยบๆ

ล้วงคนข้าง ๆ คั๊บ
รับรอง ไม่มีหลับตลอดเส้นทาง
555++

ทําบ่อยล่ะสิ แหมๆๆๆ 555555:biggrin:

ของผมถ้าอยู่คนเดียว ผมจะแหกปากเหมือนคนบ้าเลยอ่ะ มันจะตื่น เพราะตกใจตัวเอง หรือไม่ก้อ หาแซวสาวๆ ที่เดินอยู่ริมๆ ถนน ก้อได้พี่ ตาสว่างดี 555:biggrin:

ล้วงคนข้าง ๆ คั๊บ
รับรอง ไม่มีหลับตลอดเส้นทาง
555++
คนข้างๆนี่พี่กอล์ฟ ป่าว :biggrin:
ทําบ่อยล่ะสิ แหมๆๆๆ 555555:biggrin:

:biggrin:
น่าจะใช่เพราะไปด้วยกันบ่อย :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ใด้วิธีมาแยะเลยขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านจากใจครับ :biggrin: :wink:

คนข้างๆนี่พี่กอล์ฟ ป่าว :biggrin:

น่าจะใช่เพราะไปด้วยกันบ่อย :biggrin:
จุ๊ๆๆ...อย่าเอ็ดไปจิน้า..เด๋วคนอื่นรู้หมด!!!.....:wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมใช้วิธีขับให้ซิ่งหน่อยเจอรถอะไรก็ปะกบไปก่อน ให้อรินารีน..หลั่ง รับรองหายง่วง..ถ้าไม่ร่วง..ซะก่อน เอิ๊ก.ๆ..

เมื่อก่อนขับบขึ้นลงกรุงเทพภูเก็ตบ่อยๆผมใช้ผ้าเย็นห่อไข่ไว้ หรือไม่ก็หาสาวๆนั้งข้างแล้วให้กำไข่เราไว้แทนงานนี้ง่วงก็แย่แล้ว

เมื่อก่อนขับบขึ้นลงกรุงเทพภูเก็ตบ่อยๆผมใช้ผ้าเย็นห่อไข่ไว้ หรือไม่ก็หาสาวๆนั้งข้างแล้วให้กำไข่เราไว้แทนงานนี้ง่วงก็แย่แล้ว
อืมมม...คล้ายๆของน้าสิ่ว.. ใช้ความเย็นเข้าช่วย

น่าสนๆ...เด๋วลองมั่ง!!!............. อิอิ...:wink: :biggrin:

ให้อม น้ำแข็งกรด รับรองไม่หลับ

แต่ต้องขับโปโรงบาลนะ 5 5 5

เริ่มยักลงต่ำเรื่อยๆ

5555555 :biggrin:

ผมเคยนะ ถ้าง่วง จริง ๆ

เปิดเพลงจังหวะเร้าสุด ๆ ดังสุด ๆ

แมร่งก็ยังหลับไปหลายรอบ กลายเป็นกล่อมเฉยเลย

ตื่นมาที ก็ตกใจประจำ

วิธีแก้ของผมนะ

จอดรถนอน เลย

ซัก ยี่สิบนาที

ตั้งมือถือปลุกไว้

รับรองตื่นมา ขับได้อีกไกล

เตรียมน้ำไว้ล้างหน้าก็ดีนะ

ผมเคยนะ ถ้าง่วง จริง ๆ

เปิดเพลงจังหวะเร้าสุด ๆ ดังสุด ๆ

แมร่งก็ยังหลับไปหลายรอบ กลายเป็นกล่อมเฉยเลย

ตื่นมาที ก็ตกใจประจำ

วิธีแก้ของผมนะ

จอดรถนอน เลย

ซัก ยี่สิบนาที

ตั้งมือถือปลุกไว้

รับรองตื่นมา ขับได้อีกไกล

เตรียมน้ำไว้ล้างหน้าก็ดีนะ
เด๋วนี้อันตรายนะคับน้าต้นหื่น..จอดรถนอนข้างทางหรือในปั๊มเนี่ย!!!...:boss: :wink:

ป๋มใช้วิธีเปิดเพลงดังๆ..เปิดจก..ดูดหรี่..แวะปั๊มเอาน้ำราดหัว...:wink:

แวะปั๊มเอาน้ำราดหัว.

หัวไรอะครับ อธิบายให้กระจ่างด้วย เดี๋ยวจะราดกันผิดหมด 555:biggrin: อุ๊ยส์ๆๆๆๆเย็นจิต 555

แวะปั๊มเอาน้ำราดหัว.

หัวไรอะครับ อธิบายให้กระจ่างด้วย เดี๋ยวจะราดกันผิดหมด 555:biggrin: อุ๊ยส์ๆๆๆๆเย็นจิต 555
แหม่ นี่ถ้าประธาน 71 มาอ่านเจอ
ถึงกะสะดุ้งเลยนา..5555

หลับให้เพียงพอ
ถ้าขับๆอยู่แล้วงง่วง
จอดงีบเลยดีก่าคับ
ผมว่าเมาแล้วขับยังไม่อันตรายเท่า
ขับแบบหลับในนะคับ ป๊อกเดียวน่ากลัว
อย่าเสี่ยงเลยคับ:biggrin:

แสราดดดด
กรูหมายถึงวิธีแก้ง่วง
ไม่ได้ทำจิง ๆ
ห่านี่

ปล. ถ้ากรูจะล้วงไอกอล์ฟ กรูล้วงไปกำของตัวเองแน่น ๆ ดีฝ่า

แสราดดดด
กรูหมายถึงวิธีแก้ง่วง
ไม่ได้ทำจิง ๆ
ห่านี่

ปล. ถ้ากรูจะล้วงไอกอล์ฟ กรูล้วงไปกำของตัวเองแน่น ๆ ดีฝ่า

กรูล้วงไปกำของตัวเองแน่น ๆ ดีฝ่า

แต่ก่อนล้วงไปกำ
พี่ออยขอใช้เวลาในการค้นหา+ปลุกน้องก่อน 555
ใช้เวลาไม่นานประมาณเราแตก 3 ครั้งอะ อิอิ

จอดปั๊ม จะล้างหน้า +ยืดเส้นยืดสาย หรือจะ ออกกำลังกายก็ไม่มีใครว่า
หรือจะนอน สักแป็ป ครึ่งชั่วโมงรับรองอยู่
ถ้า มุขสุดท้ายยังไม่อยู่แนะนำ เอา ยาหม่องป้าย ขอบตา รับรอง เมิงหลับได้ให้รู้กันไป

ผมจะขับเร็วๆ อะ ขับเร็วๆ มันส์ๆ ออกแนวเสี่ยงหน่อย ให้อะดรีนาลีนมันหลั่ง มันจะสร่างเลย

แต่ีผมเป็นโรคเมาแล้วหลับแบบ shutdown ตลอดเลยอะ ไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว

ส่วนตัวถ้าง่วงแล้วขับนี่ ผมไม่เคยหลับนะ
มีแต่เมาแล้วขับและหลับเนี่ยแหละ ตัวดีเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม