ขอถามความรู้สึกหน่อย....คร๊าบ..บ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เสือ :boss:
อูย ถ้าเป็นพี่เสือ กูดึงเบรคมือเอาข้างฟาดแล้ว
เจอบ่อยมากพวกนี้ ยิ่งเห็นเป็นรถแต่ง ยิ่งชอบ ไม่รู้เป็นเฮียไรนักหนา ไม่มีมรรยาท ขับมาตีคู่แล้วแซดดด ถ้าเมื่อก่อนใส่ไม่ยั้ง หลัง ๆ ๆ เฉย ๆ ๆ แล้ว หันไปมองหน้ามัน แล้วก็ด่า ในใจก็นึก อยากวาง โบจังเลย ถ้ามีโบนะไม่เหลือจะเล่นแม่งให้จุกเลย พวกนี้ต้องโดนของจริงซักที ถึงจะเข็ด
จะรอ...

นักรบย่อมมีบาดแผล..อย่าไปคิดมากถ้าหลุดไปฟาด ให้ฟาดไปเลย..

อืมของผม เจอแต่วีออส แจส ซิตี้ ที่แต่งซิ่งๆมาแซ๊ตตตตตตต ข้างๆตลอดเลย เสียเชิงจิง แต่ก็นะถ้าโร่งๆ ก้อบี้ตูดมันให้มันมุดให้ตายแล้วก้อฉีกหาย
เด็กพวกนี้คงไม่รู้จักcefอะนะ แต่ก็นั่นแหละต้องอยู่ในความปลอดภัยอย่าให้ใครเค้าเดือดร้อน :biggrin:

จะรอ...[/quote]

ไปเหอะ อย่ารอเลย ขอผมเครื่องเดิมอะดีแล้ว

12 วาล์ว โบอยู่ที่ใจ ไนตรัสอยู่ที่ตีน

ไปเหอะ อย่ารอเลย ขอผมเครื่องเดิมอะดีแล้ว

12 วาล์ว โบอยู่ที่ใจ ไนตรัสอยู่ที่ตีน[/quote]

คิดได้งัยวะ มุขนี้

ปล.ยังจะเอาอยู่รึเป่า 400 น่ะ???:confused:

อืมของผม เจอแต่วีออส แจส ซิตี้ ที่แต่งซิ่งๆมาแซ๊ตตตตตตต ข้างๆตลอดเลย เสียเชิงจิง แต่ก็นะถ้าโร่งๆ ก้อบี้ตูดมันให้มันมุดให้ตายแล้วก้อฉีกหาย
เด็กพวกนี้คงไม่รู้จักcefอะนะ แต่ก็นั่นแหละต้องอยู่ในความปลอดภัยอย่าให้ใครเค้าเดือดร้อน :biggrin:

เจอประจำครับ เล่นแม่งเลยครับ คิริคิริ:biggrin:

ถ้าเป็นสมัยก่อน ก็ลดกระจก แล้วร่อนแก้ว..5555

จะรีบพาเมียไปคลอดลูกก็ไป:sweat:

เคยเจอบ่อยเหมือนกัน ทั้งแจ๊ซ อิม บีเอ็ม วีโก้ เซฟ ก็สเต็ปผมเลยกดไล่แล้วยกให้มันบ้าคลั่งไปคนเดียวเลยครับ ปกติผมขับรถช้าครับไปเรื่อยๆ รถผมรถครอบครัวไม่อยากเสี่ยง แต่ล่าสุดนี่แม่มเปรี้ยวจริงๆ วิ่งเส้นโทลเวย์วิภาวดีจะไปบ้านที่ดอนเมือง วิ่งเลนซ้ายอยู่ดีๆ เก๋งฟอร์ดเก่าๆมาจ่อท้ายแล้วปิ๊บไฟสูงใส่ ไอเราก็คิดเลนขวาก็ว่างๆทำไมลุงเค้าไม่ออกไปวะ รึว่าลุงเค้าอยากจะวิ่งเลนซ้าย เลยออกขวาให้ พอตีคู่แหมไอแสดวัยรุ่นหน้าตี๋ใส่แว่นมากัน2คน รถมีแม็กตลาดกับท่อเสียงดังๆ ทั้งเบิ้ลทั้งกดใส่ผมใหญ่เลย เอ้าไอนี่ เลยจี้ตูดแล้วเปิดไฟสูงใส่มันบ้างแม่งกดหนีทั้งมุดทั้งปาด พอขับไปเจอมันอีกทำเหมือนเดิมมันก็กดหนีอีกผมกับแฟนดูมันแล้ว ฮาชิบ..ไอนี่แม่งท่าจะบ้า555

เจอบ่อยมาก แซดใส่ แต่ก่อนก็ปล่อยไป อยากไปใหนก็ไป เปลืองแก๊ส แต่วันนั้น
มันยอมไม่ได้ เล่นซะ พีรูด น่าจะ h22 ป๋มอยู่บนทางด่วนบางนา-พระราม2 ที่เปิดใหม่
เล่นซะ วิ่ง2ก่าๆ เพิงจะทิ่งมันออก เพิมบูสไปอีกเป็น2บาร์+น้ำมันเครื่อง ปตท แซงได้
ดีใจ พอลงทางพระราม2 ดับสนิท ยกทั้งตัวววว

สบายแฮ.....:byebye:

แปลกอะ

ตั้งกะขับมา ไม่เคยเจอแบบจะ ๆ นะ ไอพวกแบบเนี้ย

เพิ่งมีหนเดียว เมื่อไม่กี่วันเนี่ยแหละ

กลับจากรับแฟน ตอน สองทุ่มกว่า ๆ

กะลังจะยูเทิร์น หน้าซอยบ้านแฟน

เจอแอคคอร์ด ตาเพชร สีขาว สภาพแต่ง

มาปาดหน้า เหมือนจะแย่งเข้ายูเทิร์น

ผมก็ไม่สนใจ ให้มันเข้า มันคงปวดขี้

พอยูเทิร์นเส็ด มันมารอผม

ผมก็ไม่ทันคิด ว่ามันจะแข่ง

พอผมยูเส็ด จะขับชิดซ้าย เข้าซอยบ้านแฟน
แม่ง กดปรู๊ดดดด ปาดขวามาหน้าผม ตกใจเหมือนกัน ไม่คิดว่ามันจะกล้า

โอ้โห จี๊ดดดดด เลยผม

ตั้งกะขับรถมา ไม่เคยเจอ

เลยกดตาม แค่ปรู๊ดเดียว

แฟนห้ามไว้ก่อน (จริง ๆ แล้วต้องเลี้ยวเข้าซอย:embarrassed: )

มันเลยกด ไปคนเดียว ได้แต่จำกท ไว้

พอส่งแฟนเข้าบ้านเสร็จ

กะจะออกมาเก็บงาน

วนแถว ๆ นั้นอยุ่ ครึ่งชั่วโมง

ไม่เจอซะที

เด๋วซักวัน ต้องเจอ แน่ๆ

ตาเพชร สีขาว ไฟท้ายแยก

จะให้รู้ฤทธิ์ของ ยี่ฉิบซะหน่อย

22 ไม่น่าจะเท่าไหร่นะ :boss:

ผมก็ทำแบบนี้ประจำเลยพี่เชด เวลานั่งกับแฟน

ทำแล้วสนุกดี ขำกันทั้งคัน

มึงบ้าปะเนี่ย เเฟนกรูนั่งด้วยนะว่อย

คราวหน้าจะท้า จะกด ก็มองกรุก่อนมั่ง กล่องเมียตัดอยุ่ข้าง ๆ

ดูมันมุด ๆ ๆ ๆ ขำมากกก :biggrin:

ไม่รู้ใช่คันเดียวกันมั๊ย คันขาวๆจอดที่ผับตรงข้ามออฟฟิศพี่ เจอทุกคืน ท่อดังแป๊ดดดด..

ไปเห๊อะ...เขร้ ถนนเฮียๆหยังงั๊น (คิดในใจดังๆ)

เคยเจอบ่อยเหมือนกัน ทั้งแจ๊ซ อิม บีเอ็ม วีโก้ เซฟ ก็สเต็ปผมเลยกดไล่แล้วยกให้มันบ้าคลั่งไปคนเดียวเลยครับ ปกติผมขับรถช้าครับไปเรื่อยๆ รถผมรถครอบครัวไม่อยากเสี่ยง แต่ล่าสุดนี่แม่มเปรี้ยวจริงๆ วิ่งเส้นโทลเวย์วิภาวดีจะไปบ้านที่ดอนเมือง วิ่งเลนซ้ายอยู่ดีๆ เก๋งฟอร์ดเก่าๆมาจ่อท้ายแล้วปิ๊บไฟสูงใส่ ไอเราก็คิดเลนขวาก็ว่างๆทำไมลุงเค้าไม่ออกไปวะ รึว่าลุงเค้าอยากจะวิ่งเลนซ้าย เลยออกขวาให้ พอตีคู่แหมไอแสดวัยรุ่นหน้าตี๋ใส่แว่นมากัน2คน รถมีแม็กตลาดกับท่อเสียงดังๆ ทั้งเบิ้ลทั้งกดใส่ผมใหญ่เลย เอ้าไอนี่ เลยจี้ตูดแล้วเปิดไฟสูงใส่มันบ้างแม่งกดหนีทั้งมุดทั้งปาด พอขับไปเจอมันอีกทำเหมือนเดิมมันก็กดหนีอีกผมกับแฟนดูมันแล้ว ฮาชิบ..ไอนี่แม่งท่าจะบ้า555

จิงๆแล้วเค้ากลัวเมิงมากกว่า หน้าตาอย่างนั้น..55555

จิงๆแล้วเค้ากลัวเมิงมากกว่า หน้าตาอย่างนั้น..55555
ครั๊ยยยยยยย....เค้าจามาหล่อโคตรๆเหมือนน้าหมูตอน..!!!:sexy_girl:

:wink: :biggrin: :brick:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: มีอีกไหมครับ..ประสบการณ์ มันส์ๆ เล่าสู่กันฟัง....:byebye: :byebye: :redface:

:biggrin: มีอีกไหมครับ..ประสบการณ์ มันส์ๆ เล่าสู่กันฟัง....:byebye: :byebye: :redface:

มีคับพี่เอก...สดๆ...ร้อนq....

ขับมา 80 ตอนตี 1 ก่าๆ

มอไซด์ของหมูยอในรูป...มาแว๊ดๆใส่อยู่ข้างๆ....

ใจหล่นอยู่ที่ตีน..เพราะมีหมูยออีกอันที่เก็บได้จากยูบาร์..อยู่ในรถ

ปากซีด มือสั่น เหยีบยังงัยบูสก็ไม่มา เพราะตีนหมดแรง.....

โตขึ้นนู๋จะเป็น 2J

เพราะ 20boแม่งหนี HONDA WAVE ไม่ออก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม