ขอถามความรู้สึกหน่อย....คร๊าบ..บ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้ารถว่างก้อเล่น (รอมานานแหละ555+:redface:)
ถ้าไม่ว่าง ก้อขับไล่ตูดกดดันให้เขามุดๆไปแล้วเราก้อยก :embarrassed:

กดแล้วยก ล่อให้มันบ้าพลังไปคันเดียว

พวกนี้ถ้าเราแสดงอาการมันจะรีบมุดเลย

พอมันไปแล้วก็พอ

ถ้ารถว่างก้อเล่น (รอมานานแหละ555+:redface:)
ถ้าไม่ว่าง ก้อขับไล่ตูดกดดันให้เขามุดๆไปแล้วเราก้อยก :embarrassed:

กดแล้วยก ล่อให้มันบ้าพลังไปคันเดียว

พวกนี้ถ้าเราแสดงอาการมันจะรีบมุดเลย

ถูกๆดห็นด้วยมุขไล่
ทำเหมือนไม่ทัน เหมือนแซงไม่ขึ้น555
เห็นด้วยถ้าผมเจอ ส่วนมาก
มาลองของล้วนๆ
เนื่องจากสภาพรถผมอำนวยที่จะลองก็ไม่รุ
ไอ้บ้าพวกนี้มันบ้าพลัง เห็น รถเดิมๆ
อินเตอรเล็กๆเบรคเล็กๆ
พะไล่กดตูดไห้มัน มุดหนี
ไห้ตาย555ฟังพอมันสุดเสียงก็ยก
ถ้ามันทิ้งมากก็ไม่ไหว
ของเค้าดีจริง :biggrin:
เปลืองแก๊ส ไม่เล่นด้วย
เจอแซดไล่ผม แถวบางแสนบานขาห้าว
ตั้งแต่
ซีวิคเทค อันนี้หนุกหนาน สูสี
แอคคอรท ไหลน่ากลัว
กระบะเจอแต่วีโก้ ประจำ
อีโว แท้ นี้สู้ไม่ไหว แต่ก็ไล่เล่น ต้นพอควร
อิมมาเป็นแก๊ง เป็นคู่ แต่ก็ไล่เล่น ต้นจัดมาก ทิ้งไม่ไกล
ซูปร้า อันนี้ผุดี แต่เดือดๆก็ฒ๊โชว พาว ก็ไล่กะเค้าแต่มันทิ้งหายเลย
สรุปเล่นหมด ฮะๆ:biggrin:

ไม่ไล่ รถตรูกินแกส์ ทำงานเฟ้ยยยยย

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ขอบคุณ..หลากหลายความคิด...คิดกันเล่นๆ..แต่ผมว่าเจอกันทักทายกันอย่างสุภาพดีกว่านะ..(สุภาพ..ชน)..555

• กระทู้ ผู้เขียน
ความรู้สึกไม่รู้เหมือนกันครับ รู้แต่ว่าหลังจากนั้น สนุกแน่:biggrin:

ผมจะดูทรงสักครู่ก่อน ถ้ามันออกแนวระราน กัดไม่ปล่อย ก็คงต้องมีกวดกันซักตั้ง

ตั้งแต่ทำสีเหลืองมาเนี่ย โดนบ๊อยบ่อย วิ่งวิภาตอนกลางคืน หรือวิ่งบนโทลเวย์ เจอเกือบตลอด โดยเฉพาะพวก honda mitsu vigo มันเป็นอะไรของมัน เห็น cef แล้วมันคันนักรึไง จริงๆ นะ

ถ้าโล่งยาวๆก็ชอบนะ ไม่ได้คิดอะไรมากไปยาวๆ
ชอบโดยสันดานอยู่แล้ว ไม่ได้คิดจะแข่งด้วยซ้ำ
แต่ถ้ารถติดๆแหย่ไงก็ไปเหอะรถมันมุดไม่ได้นะ

ผมจะดูทรงสักครู่ก่อน ถ้ามันออกแนวระราน กัดไม่ปล่อย ก็คงต้องมีกวดกันซักตั้ง

ตั้งแต่ทำสีเหลืองมาเนี่ย โดนบ๊อยบ่อย วิ่งวิภาตอนกลางคืน หรือวิ่งบนโทลเวย์ เจอเกือบตลอด โดยเฉพาะพวก honda mitsu vigo มันเป็นอะไรของมัน เห็น cef แล้วมันคันนักรึไง จริงๆ นะ

เล่นแม่งเลยป่ะ:augenrollen:

เจอมาเหมือนกัน ตอนออกจากร้านพี่ปุ้ม
ขับเรียงกันมา 4 ลำแม่งเสือกมาแทรก
เข้าหน้าไอหนึ่งแต่ต่อท้ายผมพอออกถนน
มาแฟดใส่ก็เลยกดติดตูดมันไปดันติดไฟแดง
เหมือนกันก็เลยขับไปปาดขึ้นหน้าแล้วก็
ถอยไปชิดกะหน้ารถมัน จากนั้นก็สเต็ปเก่า
เบิร์นใส่หน้ารถมันซะ พอไฟเขียว
ขับนิ่งตีคู่มายักหัว เงอะๆๆๆ
(เซฟเหมือนกันรถใครไม่รู้สีแดง)

เจอมาเหมือนกัน ตอนออกจากร้านพี่ปุ้ม
ขับเรียงกันมา 4 ลำแม่งเสือกมาแทรก
เข้าหน้าไอหนึ่งแต่ต่อท้ายผมพอออกถนน
มาแฟดใส่ก็เลยกดติดตูดมันไปดันติดไฟแดง
เหมือนกันก็เลยขับไปปาดขึ้นหน้าแล้วก็
ถอยไปชิดกะหน้ารถมัน จากนั้นก็สเต็ปเก่า
เบิร์นใส่หน้ารถมันซะ พอไฟเขียว
ขับนิ่งตีคู่มายักหัว เงอะๆๆๆ
(เซฟเหมือนกันรถใครไม่รู้สีแดง)

พี่เสือ :boss:

เจอบ่อยมากพวกนี้ ยิ่งเห็นเป็นรถแต่ง ยิ่งชอบ ไม่รู้เป็นเฮียไรนักหนา ไม่มีมรรยาท ขับมาตีคู่แล้วแซดดด ถ้าเมื่อก่อนใส่ไม่ยั้ง หลัง ๆ ๆ เฉย ๆ ๆ แล้ว หันไปมองหน้ามัน แล้วก็ด่า ในใจก็นึก อยากวาง โบจังเลย ถ้ามีโบนะไม่เหลือจะเล่นแม่งให้จุกเลย พวกนี้ต้องโดนของจริงซักที ถึงจะเข็ด

เจอบ่อยมากพวกนี้ ยิ่งเห็นเป็นรถแต่ง ยิ่งชอบ ไม่รู้เป็นเฮียไรนักหนา ไม่มีมรรยาท ขับมาตีคู่แล้วแซดดด ถ้าเมื่อก่อนใส่ไม่ยั้ง หลัง ๆ ๆ เฉย ๆ ๆ แล้ว หันไปมองหน้ามัน แล้วก็ด่า ในใจก็นึก อยากวาง โบจังเลย ถ้ามีโบนะไม่เหลือจะเล่นแม่งให้จุกเลย พวกนี้ต้องโดนของจริงซักที ถึงจะเข็ด

ถ้ามีงวางเจโบเมื่อไหร่ กรุคงกลัวมากกว่านี้ ขนาดกรู20โบ แม่งยังสู้12 v มึงมะได้แน่ๆ

เจอบ่อยมาก แซดใส่ แต่ก่อนก็ปล่อยไป อยากไปใหนก็ไป เปลืองแก๊ส แต่วันนั้น
มันยอมไม่ได้ เล่นซะ พีรูด น่าจะ h22 ป๋มอยู่บนทางด่วนบางนา-พระราม2 ที่เปิดใหม่
เล่นซะ วิ่ง2ก่าๆ เพิงจะทิ่งมันออก เพิมบูสไปอีกเป็น2บาร์+น้ำมันเครื่อง ปตท แซงได้
ดีใจ พอลงทางพระราม2 ดับสนิท ยกทั้งตัวววว

แปลกอะ

ตั้งกะขับมา ไม่เคยเจอแบบจะ ๆ นะ ไอพวกแบบเนี้ย

เพิ่งมีหนเดียว เมื่อไม่กี่วันเนี่ยแหละ

กลับจากรับแฟน ตอน สองทุ่มกว่า ๆ

กะลังจะยูเทิร์น หน้าซอยบ้านแฟน

เจอแอคคอร์ด ตาเพชร สีขาว สภาพแต่ง

มาปาดหน้า เหมือนจะแย่งเข้ายูเทิร์น

ผมก็ไม่สนใจ ให้มันเข้า มันคงปวดขี้

พอยูเทิร์นเส็ด มันมารอผม

ผมก็ไม่ทันคิด ว่ามันจะแข่ง

พอผมยูเส็ด จะขับชิดซ้าย เข้าซอยบ้านแฟน
แม่ง กดปรู๊ดดดด ปาดขวามาหน้าผม ตกใจเหมือนกัน ไม่คิดว่ามันจะกล้า

โอ้โห จี๊ดดดดด เลยผม

ตั้งกะขับรถมา ไม่เคยเจอ

เลยกดตาม แค่ปรู๊ดเดียว

แฟนห้ามไว้ก่อน (จริง ๆ แล้วต้องเลี้ยวเข้าซอย:embarrassed: )

มันเลยกด ไปคนเดียว ได้แต่จำกท ไว้

พอส่งแฟนเข้าบ้านเสร็จ

กะจะออกมาเก็บงาน

วนแถว ๆ นั้นอยุ่ ครึ่งชั่วโมง

ไม่เจอซะที

เด๋วซักวัน ต้องเจอ แน่ๆ

ตาเพชร สีขาว ไฟท้ายแยก

จะให้รู้ฤทธิ์ของ ยี่ฉิบซะหน่อย

22 ไม่น่าจะเท่าไหร่นะ :boss:

ผมก็ทำแบบนี้ประจำเลยพี่เชด เวลานั่งกับแฟน

ทำแล้วสนุกดี ขำกันทั้งคัน

มึงบ้าปะเนี่ย เเฟนกรูนั่งด้วยนะว่อย

คราวหน้าจะท้า จะกด ก็มองกรุก่อนมั่ง กล่องเมียตัดอยุ่ข้าง ๆ

ดูมันมุด ๆ ๆ ๆ ขำมากกก :biggrin:

แปลกอะ

ตั้งกะขับมา ไม่เคยเจอแบบจะ ๆ นะ ไอพวกแบบเนี้ย

เพิ่งมีหนเดียว เมื่อไม่กี่วันเนี่ยแหละ

กลับจากรับแฟน ตอน สองทุ่มกว่า ๆ

กะลังจะยูเทิร์น หน้าซอยบ้านแฟน

เจอแอคคอร์ด ตาเพชร สีขาว สภาพแต่ง

มาปาดหน้า เหมือนจะแย่งเข้ายูเทิร์น

ผมก็ไม่สนใจ ให้มันเข้า มันคงปวดขี้

พอยูเทิร์นเส็ด มันมารอผม

ผมก็ไม่ทันคิด ว่ามันจะแข่ง

พอผมยูเส็ด จะขับชิดซ้าย เข้าซอยบ้านแฟน
แม่ง กดปรู๊ดดดด ปาดขวามาหน้าผม ตกใจเหมือนกัน ไม่คิดว่ามันจะกล้า

โอ้โห จี๊ดดดดด เลยผม

ตั้งกะขับรถมา ไม่เคยเจอ

เลยกดตาม แค่ปรู๊ดเดียว

แฟนห้ามไว้ก่อน (จริง ๆ แล้วต้องเลี้ยวเข้าซอย:embarrassed: )

มันเลยกด ไปคนเดียว ได้แต่จำกท ไว้

พอส่งแฟนเข้าบ้านเสร็จ

กะจะออกมาเก็บงาน

วนแถว ๆ นั้นอยุ่ ครึ่งชั่วโมง

ไม่เจอซะที

เด๋วซักวัน ต้องเจอ แน่ๆ

ตาเพชร สีขาว ไฟท้ายแยก

จะให้รู้ฤทธิ์ของ ยี่ฉิบซะหน่อย

22 ไม่น่าจะเท่าไหร่นะ :boss:

ผมก็ทำแบบนี้ประจำเลยพี่เชด เวลานั่งกับแฟน

ทำแล้วสนุกดี ขำกันทั้งคัน

มึงบ้าปะเนี่ย เเฟนกรูนั่งด้วยนะว่อย

คราวหน้าจะท้า จะกด ก็มองกรุก่อนมั่ง กล่องเมียตัดอยุ่ข้าง ๆ

ดูมันมุด ๆ ๆ ๆ ขำมากกก :biggrin:
:biggrin: ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆแต่ละคนฮาดีอ่ะ:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม