ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าตั้ม แบบสติ๊กเกอร์อ่ะส่งให้หน่อยดิครับ:dribble:

แนบรูปโป๊ มาด้วยเน้อ:byebye:

เอาไปแปลงเอานะ

แถวๆๆบ้านเค้าเรียกชิงไฟตางหาก...อิอิ

แถวบ้านไม่ได้เรียกว่าชิงไฟนะแบบนี้
เขาเรียก โกง ดีนะมีไฟ 3 ดวงถ้ามี 2 ดวง
คงออกตั้งแต่ดวงแรกยังไม่ติดเลย :redface: :redface:

55555555.....
คิดได้งัยเนี๊ย.....:biggrin: :biggrin: :biggrin:

สุดยอด...เอาอีก!
อยากดูหนังจีนอ่ะ..

หนังจีนเอาไว้รอสักพักกำลังตัดต่ออยู่
ขอเซ็นเซอร์ได้ไหมไม่ต้องวิ่งรอบหมู่บ้านก็ได้แต่จริงๆแล้ว25โบออโต้แรงกว่าจริงๆ(โกหกนะ)

หนังจีนเอาไว้รอสักพักกำลังตัดต่ออยู่
งั้นเอาเรื่อง..อุ้ยเสี่ยวป้อกับจอมยุทธทั้ง5 ตอน ตะลุยหาด..:biggrin:

อยู่ที่บ้านว่ะ...แต่ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน
เดี๋ยวจัดส่งไปให้..เอาแบบนกพิราบหรือทางโทรเลข?:biggrin:

ใส่ขวดแล้วลอยทะเลมาดีกว่าครับน้าตั้ม:redface:

...ถ้าคุณแน่อย่าแพ้SUPER-SR...

รับไม่ได้ ...ช่วงนี้คงต้องขอตัวตัดต่อหนังจีนก่อนนะ
ถ้าเสร็จแล้วจะเอาออกมาโปรโมท...........
ทาง CEF

:cry::cry::cry::cry::cry:

ขอบคุณครับพี่ ooy:byebye:
ห้ามเอาไปใช้ในทางผิดๆ นะโว้ย..
ปล. แต่ติดแล้วได้ผลว่ะ..
พรากผู้เยาว์มันปีหก..แต่ถ้าติดตลกก็จะโดนหกปี..:biggrin:

ห้ามเอาไปใช้ในทางผิดๆ นะโว้ย..
ปล. แต่ติดแล้วได้ผลว่ะ..
พรากผู้เยาว์มันปีหก..แต่ถ้าติดตลกก็จะโดนหกปี..:biggrin:

อ้าว! น้าตั้ม เค้าไว้ใช้ในทางที่ถูกเหรอเนี่ย:eeek:

รับไม่ได้ ...ช่วงนี้คงต้องขอตัวตัดต่อหนังจีนก่อนนะ
ถ้าเสร็จแล้วจะเอาออกมาโปรโมท...........
ทาง CEF

:cry::cry::cry::cry::cry:
อาจารย์ ooy ตัดต่อนานจัง..สงสัยท่าทางจะเป็นหนังชุด:verwirrt: