ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มีรูปมาฝากพี่ตั้มนะ

ส่วนรูปพวกนี้เมื่อวันเสาร์เป็นการ..ประกวดการเบรินยางของสองสิงห์แห่ง..เมืองขุนแผน

ไฟไหม้แล้วคับพี่ คนที่ยืนอยู่ข้างรถก้อถือขวดน้ำอยู่ทำไมไม่เทน้ำดับไฟล่ะเนี่ย ควันเต็มไปหมดแล้ว 555

ไฟไหม้แล้วคับพี่ คนที่ยืนอยู่ข้างรถก้อถือขวดน้ำอยู่ทำไมไม่เทน้ำดับไฟล่ะเนี่ย ควันเต็มไปหมดแล้ว 555

เออแบบว่าSRบินได้บินไปแล้วครับแต่เกรงใจพวก25โบออโต้อยู่ตอนนี้รถ25โบออโต้พลาดจอดที่อู่อาจโดนวางยาได้...แต่บังเอิญเจ้าของSUPER SRดันป่วยอยู่เลยรอดไป....อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอบคุณ..ผู้ร่วมโครงการ..run in superyaris
อ๋อย..ไซซี
เหมียว..วิวัฒน์โพธิ์เวช
ลุงหนึ่ง...ขี้เมาคนพื้นที่
หนอน..ดอนเจดีย์
แจ็ค..หวีเป๋
อ้อ..สองพี่น้อง(อำเภอนะ)
ไมตรี..หงี่ตลอดกาล(หลานแจ็ค..หวีเป๋) :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เหงาจัง...แกงค์พูดเหน่อหายไปไหนกันหมด?:boss:
อ๋อ..เจ้าสำนักไม่สบาย..หายเร็วๆนะตัวเอง

เออแบบว่าSRบินได้บินไปแล้วครับแต่เกรงใจพวก25โบออโต้อยู่ตอนนี้รถ25โบออโต้พลาดจอดที่อู่อาจโดนวางยาได้...แต่บังเอิญเจ้าของSUPER SRดันป่วยอยู่เลยรอดไป....อิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

มิน่าล่ะเมื่อวานตอนเย็นไปเอารถมา...มันวิ่งดีกว่าเดิมอีกสงสัยจะวางยาผิดคันแล้วล่ะ...ไปวางเอา 200 สีขาว SR 18 DE หรือป่าว อิอิอิ :biggrin:

มิน่าล่ะเมื่อวานตอนเย็นไปเอารถมา...มันวิ่งดีกว่าเดิมอีกสงสัยจะวางยาผิดคันแล้วล่ะ...ไปวางเอา 200 สีขาว SR 18 DE หรือป่าว อิอิอิ :biggrin:
1800cc.แล้วยังไม่มีturboอีกเหรอ..ถากถางน่าดู!:confused:

พี่ๆเมื่อวานมีคนแอบไป เมืองขุนแผนมาพี่...จัดการด้วย
ใครที่แอบไป..ขอให้สั้นลงๆ
ถ้าให้เดา..
1 วิวัฒน์โพธิ์เวช
2 แจ็ค..หวีเป๋
3ไมตรี..หงี่ตลอดกาล
4หนอน..ดอนเจดีย์ :boss: :boss: :boss:

ลืม...ตัวการเลย!
อ้อ..อำเภอสองพี่น้อง..

พี่...ช่วงนี้ 200SX-SR18DE เงียบหายไปไหนไม่เห็นเข้ามาเลย
( หรือแอบติดโบ SR อยู่หรือป่าว )

พี่...ช่วงนี้ 200SX-SR18DE เงียบหายไปไหนไม่เห็นเข้ามาเลย

( หรือแอบติดโบ SR อยู่หรือป่าว )
non turbo ครับ! เห็นว่าสั่ง nitrous oxide 4หัว เพิ่มอีก 150ม้า จากแดนจิงโจ้มา...อย่าชล่าใจเป็นอันขาด:boss: ...

non turbo ครับ! เห็นว่าสั่ง nitrous oxide 4หัว เพิ่มอีก 150ม้า จากแดนจิงโจ้มา...อย่าชล่าใจเป็นอันขาด:boss: ...

แล้วตกลงว่าจะไปพัทยากันกี่คนนี่

แล้วตกลงว่าจะไปพัทยากันกี่คนนี่
ตอนนี้ยังไม่รู้อะไรเลยซักเรื่อง..และยังไม่มีใครติดต่อมา

ครั้นจะโทรไปหาเฮียก็ไม่กล้า..ตกลงเค้าจะให้คนเหน่อๆอย่างเราไปมั๋ยหว่า..:confused: :mad:

ตอนนี้ยังไม่รู้อะไรเลยซักเรื่อง..และยังไม่มีใครติดต่อมา

ครั้นจะโทรไปหาเฮียก็ไม่กล้า..ตกลงเค้าจะให้คนเหน่อๆอย่างเราไปมั๋ยหว่า..:confused: :mad:
...เบื่อไม่ค่อยอยากไปเพราะเดี๊ยวSUPER SR คว้าถ้วยกลับมาหมด(ปล.เมื่อวานลองขับรถ25โบออโต้คู่แข่งแล้วก็งั้นๆ)โดนแน่ๆ...:biggrin: :biggrin: :biggrin: