ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายชื่อผู้ที่ไปแข่งที่ระยองมีดังนี้ครับ อ๋อย-ตั้ม-หมี-เอ-เรน-แนนนี่-อิม-พล-ไมค์-ยุง-พี่ซีทราบแล้วรายงานตัวด้วยครับ
ไปวันไหนเนี่ยคับ :coolly-0043:

รายชื่อผู้ที่ไปแข่งที่ระยองมีดังนี้ครับ อ๋อย-ตั้ม-หมี-เอ-เรน-แนนนี่-อิม-พล-ไมค์-ยุง-พี่ซีทราบแล้วรายงานตัวด้วยครับ
จะมาเตะบอลกันใช่มั๊ยคับ ครบทีมพอดีเลย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

Rayong Racing Program ผมแนะนะว่าให้มาค้างซักคืน ออกเที่ยงวันเสาร์ที่ 3 ก.ย. มาถึงบ่ายๆเช็คอินที่โรงแรมของลูกผม แล้วออกไปหาไรกินกันริมทะเล แล้วกลับมาพักตามอัถยาศัย ใครอยากไปไน๋ไคร่ไป วันที่ 4 ตื่นตามสะดวก เที่ยงๆค่อยออกไปที่สนามครับ ชิว ชิว :coolly-0034:

:coolly-0003: เรนนี่รายงายตัวครับ รับทราบครับ มอร์เฟียส:coolly-0010:

รับทราบคร้าบบ:coolly-0021:

ลืมใส่ชื่อตัวเองป่าวลวกเพี้ยก :coolly-0019:

เนื่องในวันแม่ เรนขออวยพรให้คุณแม่ของพี่น้อง K-SPORT ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง ปราสจากโรคภัยมาเบียดเบียน เป็นมิ่งขวัญ ของพี่น้องทุกท่านตลอดไปครับ:coolly-0005:

มาครับ
วันนี้เป็นวันดีครับ เป็นวันแรกที่ไปอู่ครับ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เนื่องในวันแม่ เรนขออวยพรให้คุณแม่ของพี่น้อง K-SPORT ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง ปราสจากโรคภัยมาเบียดเบียน เป็นมิ่งขวัญ ของพี่น้องทุกท่านตลอดไปครับ:coolly-0005:
ขอกด LIKE 22 ครั้งให้เท่ากับอายุของผมเองเลย

แก็ง Call center เล่นซะตกใจ เหวอเลย............:coolly-0002::coolly-0018::coolly-0026:

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

ผมดูก่อนว่ารถเสร็จทันไหม เอาไปทิ้งตั้งแต่ต้นเดือนละเอาไปเปลี่ยนยางตีนวาล์ว แล้วก็แครงน้ำมันเครื่องมันซึมๆ ถ้าเสร็จจะไปด้วย

ผมดูก่อนว่ารถเสร็จทันไหม เอาไปทิ้งตั้งแต่ต้นเดือนละเอาไปเปลี่ยนยางตีนวาล์ว แล้วก็แครงน้ำมันเครื่องมันซึมๆ ถ้าเสร็จจะไปด้วย

แอบเอา RX8 ไปแปลงหน้าเป็นเซฟิโร่ใช่มั๊ย..:coolly-0010:

ตกใจ..เมื่อคืนตาโบ้ฝันถึง ตั้ม สวนลุม ด้วยแหละ..:coolly-0032:

ไปเที่ยว RCA กับแนนดีกว่า