ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ

ช่วงนี้พีเก๋ตื่นเช้านะครับ

2500จัดไปครับ

OK อยู่ครับ ขอบคุณครับ พี่ๆ เพื่อนๆ

รถบังอิมใกล้วาง25เสร็จแล้วเตรียมรอชมต่อไปครับ

1.DRAG DAY PARTY.ในเสาร์แรกของเดือนกันยายน
2.HOTROD THAILAND.เดือนตุลาคมงานจัดอันดับเครื่องยนต์RBและJZและเขาไอเสียเดิมและรุ่นอื่นๆ
3.RZ เดือนตุลาคมเหมือนเดิมครับ
4.สระบุรีเรซซิ่งครั้งที่2
5.REV UP2011.12-13พฤศจิกายน

แก้ไขล่าสุด:
วันนี้ส่งรถขำๆไปหนึ่งคันRB25DET(425แรงม้า)+POWER FC+TD06-19Cอยู่ก่อนเลี้ยวเข้าหน้าปากทางสนามน้ำพองเจ้าของรถเปิดร้านขายอุปกรณ์ตกปลามีปัญหาอะไรติดต่อได้ครับ(089-6225119):coolly-0010: