• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดรุ่น CEF 4 สูบ ให้ เอบางนา ด้วย.. อิมถ้วยแท้ บอกมา..:coolly-0010::coolly-0010:

ปอลอ..ให้ชาวมุ้งลวดเตรียมนำตะกร้าหรือกระบุงไปใส่ถ้วยของตัวเองด้วย จะได้ไม่ทะเราะกันเหมือนคราวที่แล้วอีก "เฮ้ยๆๆมรึงมาช่วยกรูขนถ้วยหน่อย"อย่าให้เกิดขึ้นอีก ไม่อยากได้ยิน อายพวกกล่องพ่วงเขา..
แล้วอีกเรื่องนึงคือ..พวกกล่องพ่วงเค้าบอกมาว่าชาวมุ้งลวดชอบแย่งกันขึ้น โพเดี้ยม อย่างไม่มีระเบียบ ไม่ยอมให้โอกาสเค้าบ้าง จึงขอให้ชาวมุ้งลวดแบ่งให้เค้าซักรุ่นก้อยังดี..อิอิอิอิ..5555...
รับทราบครับ จะเอากระโด้งไป:coolly-0028::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

ตาตั้มฝากบอกไมค์ว่าเสาร์นี้ให้ยอมแพ้ซะดีๆเดี๊ยวจะเป็นอันดับที่1แทนให้ครับ:coolly-0018:

ประกาศจากไมค์และเอกลัวเมีย...ให้รถที่มีแรงม้าเกิน600ม้าเวลาประกบคู่แข่งในสนามกับรถที่แรงม้า400ม้าขึ้นไป(ไม่เกิน500ม้า)เวลาแข่งห้ามกดปุ่มHIบูสถ้าโกงขอให้จู๊ดๆครับ...555

เปิดรุ่น CEF 4 สูบ ให้ เอบางนา ด้วย.. อิมถ้วยแท้ บอกมา..:coolly-0010::coolly-0010:

ปอลอ..ให้ชาวมุ้งลวดเตรียมนำตะกร้าหรือกระบุงไปใส่ถ้วยของตัวเองด้วย จะได้ไม่ทะเราะกันเหมือนคราวที่แล้วอีก "เฮ้ยๆๆมรึงมาช่วยกรูขนถ้วยหน่อย"อย่าให้เกิดขึ้นอีก ไม่อยากได้ยิน อายพวกกล่องพ่วงเขา..
แล้วอีกเรื่องนึงคือ..พวกกล่องพ่วงเค้าบอกมาว่าชาวมุ้งลวดชอบแย่งกันขึ้น โพเดี้ยม อย่างไม่มีระเบียบ ไม่ยอมให้โอกาสเค้าบ้าง จึงขอให้ชาวมุ้งลวดแบ่งให้เค้าซักรุ่นก้อยังดี..อิอิอิอิ..5555...
ได้ครับ เด๋วเวลาวิ่งกับบังอิม ผมจะดึงปั๊กหัวเทียนออก2 หัวครับ5555
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

ประกาศจากไมค์และเอกลัวเมีย...ให้รถที่มีแรงม้าเกิน600ม้าเวลาประกบคู่แข่งในสนามกับรถที่แรงม้า400ม้าขึ้นไป(ไม่เกิน500ม้า)เวลาแข่งห้ามกดปุ่มHIบูสถ้าโกงขอให้จู๊ดๆครับ...555
อ่าวผมนึกว่าห้ามhi boot ตั้งแต่งานที่เเล้วซะอีก ตอนวิ่งกับบังอิมผมไม่ได้ยิงhi มิน่าละ รอบนี้เด๋วผมถอดรีโมทออกเลยละกันครับ
56789

อ่าวผมนึกว่าห้ามhi boot ตั้งแต่งานที่เเล้วซะอีก ตอนวิ่งกับบังอิมผมไม่ได้ยิงhi มิน่าละ รอบนี้เด๋วผมถอดรีโมทออกเลยละกันครับ
56789

ผมขอของพี่เอใส่แล้วกันครับ. อิอิ

ยุติธรรมแล้วครับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้คงรู้ตัวดีว่าวันที่28พค54นี้ต้องทำอย่างไร
..เอโตเกียว "โอ๊ต12.xx "หมีพ่อขอร้อง อิมแชมป์แท้ เบสเมา ตี๋กะบะ เรนตามหารัก ไมค์ไอดอล พลดองเค็ม แนนนี่ เก๋ ตั้มใบไม้ อ๋อยคุมเชิง โบ้130.. และคนอื่นๆที่เอ่ยนามไม่หมดเตรียมรถและร่างกายให้พร้อมแล้วเจอกันครับ:coolly-0028:
มันส์แน่ๆ

<!-- / message --><!-- sig -->

ผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้คงรู้ตัวดีว่าวันที่28พค54นี้ต้องทำอย่างไร

..เอโตเกียว "โอ๊ต12.xx "หมีพ่อขอร้อง อิมแชมป์แท้ เบสเมา ตี๋กะบะ เรนตามหารัก ไมค์ไอดอล พลดองเค็ม แนนนี่ เก๋ ตั้มใบไม้ อ๋อยคุมเชิง โบ้130.. และคนอื่นๆที่เอ่ยนามไม่หมดเตรียมรถและร่างกายให้พร้อมแล้วเจอกันครับ:coolly-0028:
มันส์แน่ๆ

<!-- / message --><!-- sig --][/QUOTE]เขาเดิมโปรดระวังคันใหม่ใกล้เสร็จแล้วRB20DET+GT2535+POWER FC เจอแน่ๆ28พคนี้โดยDON TK.

มันส์แน่ๆ

<!-- / message --><!-- sig --][/QUOTE]เขาเดิมโปรดระวังคันใหม่ใกล้เสร็จแล้วRB20DET+GT2535+POWER FC เจอแน่ๆ28พคนี้โดยDON TK.

ขยับกันหมด สงสัยต้องโดนล็อกเบิร์นซ่ะแล้วสิเรา:coolly-0044::coolly-0044:

ตาตั้มฝากบอกไมค์ว่าเสาร์นี้ให้ยอมแพ้ซะดีๆเดี๊ยวจะเป็นอันดับที่1แทนให้ครับ:coolly-0018:

วางแผนอีกแล้วหรือเดี๋ยวก้แผนแตกหรอกครับ:coolly-0034:

มันส์แน่ๆ

ชอุ๊ย DON TK/'/ ด้วยยยยย
ุุุุุ:coolly-0010:

ส่งคนไปมีความสุข..มันช่างสุขใจยิ่งกว่า..:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:

วันนี้สนามแข่งคลอง5งดการแข่งขันครับ...ตาตั้มเลยเสียแผนที่วางไว้เลย