• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 มีนาคม พศ.2554
A TOKYO พร้อมสุดๆๆๆ ครับ
ปล.ยอมรับการปะนาม จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกครับ แต่ผมไม่ตุ๊ดนะครับ

12 มีนาคม พศ.2554

A TOKYO พร้อมสุดๆๆๆ ครับ
ปล.ยอมรับการปะนาม จากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกครับ แต่ผมไม่ตุ๊ดนะครับ
:coolly-0040: พร้อมอยู่บ้านปิดโทรศัพท์ชงนมให้ลูกแน่ๆ + ซักผ้าอ้อม50ผืน :coolly-0010::coolly-0010:

แล้วเจอกันวันงานคับทุกท่าน

[/quote]พร้อมกันยังครับ

แก้ไขล่าสุด:
อยากใส่ปรับบูสไฟฟ้า

ผ่อน 5 งวดได้ป่าวหละคับ ถ้าได้จัดเลย...อิอิอิอิ
ขายของที่อยู่ในบ้านเองกับล้อโบราณในรถเองก็ซื้อF-CON Vได้เเล้ว..555

ขายของที่อยู่ในบ้านเองกับล้อโบราณในรถเองก็ซื้อF-CON Vได้เเล้ว..555

วันนี้มีลูกค้าวิ่งจากกรุงเทพจะมาเที่ยวเสม็ดแวะเข้ามาดูหม้อน้ำ กะว่าจะถอดให้เค้าเลย แล้วเย็นนี้ผมจะไปเปลี่ยนเป็นหม้อน้ำเดิมๆ CALSONIC เบอร์ 74 2 ช่องใหญ่ๆคับ

จะเอาฝาโปก YATT ธรรมดา ไม่เคฟล่าอะพี่ จัดให้น้องหน่อยจิ
ธรรมดาไม่รู้จัก..รู้จักแต่เคฟล่าของYAAT เท่านั้นครับ:coolly-0028:

วันนี้มีลูกค้าวิ่งจากกรุงเทพจะมาเที่ยวเสม็ดแวะเข้ามาดูหม้อน้ำ กะว่าจะถอดให้เค้าเลย แล้วเย็นนี้ผมจะไปเปลี่ยนเป็นหม้อน้ำเดิมๆ CALSONIC เบอร์ 74 2 ช่องใหญ่ๆคับ
ระวังเป็นของ25ไม่โบช่องห่างก้อแล้วกันเวลาจูF-CON Vบนไดโน่เดี๋ยวก้อฟ้องในจอคอมเองครับว่าฮีทรึเปล่า..555

ระวังเป็นของ25ไม่โบช่องห่างก้อแล้วกันเวลาจูF-CON Vบนไดโน่เดี๋ยวก้อฟ้องในจอคอมเองครับว่าฮีทรึเปล่า..555

มีหลายตัวคับ เด๋วจะเอาออกมาวางกางดูว่าช่องถี่กะช่องห่างมันต่างกันยังไง และห่างต่างกันขนาดไน๋

กล่องเดิม Only คร้าบบบ

(เก็บตังใส่ Power fc อยู่)

มีคนโทรมาเค้าบอกอยู่แถวๆปลวกแดง(ระยอง)ถามว่าใช้งบเท่าไหร่ถึงจะแซงคันแดงแถวบ้านได้ครับ...555