• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาวแซนวิสม้วนรายงานตัวด่วนครับ

เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับงานวันที่12มีนาคมนี้กันด้วยนะครับส่วนในรุ่นแข่งขันให้ศึกษากติกาให้ดีเช่น รุ่นเขาเดิมห้ามเวสเกตแยกครับและรุ่นที่เปลี่ยนเขาได้ให้ใส่ยางแค่เรเดียลตามที่เค้ากำหนดเท่านั้นครับ...ส่วนท่านใดสงสัยให้โทรมาสอบถามหรือจะทำรถให้วิ่งได้ตามกติกาก้อได้เลย(ยกเว้นAตุ๊ด)

เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับงานวันที่12มีนาคมนี้กันด้วยนะครับส่วนในรุ่นแข่งขันให้ศึกษากติกาให้ดีเช่น รุ่นเขาเดิมห้ามเวสเกตแยกครับและรุ่นที่เปลี่ยนเขาได้ให้ใส่ยางแค่เรเดียลตามที่เค้ากำหนดเท่านั้นครับ...ส่วนท่านใดสงสัยให้โทรมาสอบถามหรือจะทำรถให้วิ่งได้ตามกติกาก้อได้เลย(ยกเว้นAตุ๊ด)

โปรแกรมนี้น่าสนใจ น่าไปท่องเที่ยวหาประสบกามจิงๆ

TOYO R1Rวิ่งได้ป๊ะ?
งานนี้ก็จะเป็นอีกงานที่จะพิสูจน์ว่า
RB25 พลังกล่องพ่วง
RB25 พลังมุ้งลวด
ใครจะอยู่..:coolly-0003:
ใครจะไป..เป่าหม้อน้ำ:coolly-0007:

ไม่ครบสูตร..ต้องเอาปากเป่าท้ายทอยด้วย..:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

พอเหอะเพ่...ผมจะอ้วกแระ อีกซักพักคงมีเหลืองๆติดมาด้วย

เพราะเราคือ เทพบุตร..นักขุดทอง 555:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

นั่นไง เปลี่ยนจาก ตั้มสวนลุม เป็น ตั้ม..เทพบุตรนักขุดทอง
เอิ๊ก เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
:coolly-0022::coolly-0011::coolly-0023::coolly-0002::coolly-0004::coolly-0028::coolly-0008::coolly-0019::coolly-0014:​

TOYO R1Rวิ่งได้ป๊ะ?
งานนี้ก็จะเป็นอีกงานที่จะพิสูจน์ว่า
RB25 พลังกล่องพ่วง
RB25 พลังมุ้งลวด
ใครจะอยู่..:coolly-0003:
ใครจะไป..เป่าหม้อน้ำ:coolly-0007:

ปากพองแน่ๆครับชาวมุ่งลวด
ปล.วิ่งรุ่น
PRO TURBO NISSAN 6 CYCLE ขับเคลื่นล้อหลัง ใส่ได้

แก้ไขล่าสุด:
รุ่น PRO TURBO กำหนดเครื่องสภาพเดิม เฮดเทอร์โบเดิมเทอร์โบเดิมเวสเกตกระป๋อง (หมกได้แต่โข่งเดิม)กำหนดยางขอบ17ซอฟได้ทุกรุ่น

แค่อยากบอกว่าจะได้ถ้วยเพิ่มอีกและ :coolly-0044:

นู๋ไม่ได้เป็นตุ๊ดดดด:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

อย่าไปกลัว อย่างเราต้อง 2บาร์1 เท่านั้น..:coolly-0022:
ถ้าโดน..พี่ให้แกเป่าก่อนอยู่แล้ว:coolly-0028:

ครับพี่ 2 บาร์1 :coolly-0044::coolly-0044: