• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หิ่งห้อยน้อยมาแล้ว

พี่เก๋ E85 กันไหมเรา...
น่าลองทำ...

พี่เก๋ E85 กันไหมเรา...
น่าลองทำ...
น้ำมันถูกแต่ปั้มเชื้อเพลิง(สำหรับแอลกอฮอล)+สายท่อต่างๆแพงโคตรใช้1OOLLเหมือนเดิมดีแล้วครับ

ตาตั้มไปกล่าวอะไรในงานบ้างครับ...

ตาตั้มไปกล่าวอะไรในงานบ้างครับ...

ตาหมีขึ้นแทนตาเก๋คับ

"แข่งในสนามดีฝ่า แฟ๊ด แฟ๊ด บนท้องถนน"
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​

ถึงแล้วหรอคับพี่เก๋ เอาไว้มาคราวหน้าเดี๋ยวผมจะพาไปทัวนะคับ

หิ่งห้อยทัว
ได้ครับ...พี่ตั้ม+พี่อ๋อยอยากไปพอดีเลย:coolly-0010:

ได้ครับ...พี่ตั้ม+พี่อ๋อยอยากไปพอดีเลย:coolly-0010:

ได้เลยพี่เก๋ ถ้าจะมาค้างคืนโทรบอกผมก่อนซัก2วันนะพี่จะได้จองรีสอทไว้ให้ บรรณยากาศแหล่มมากๆ

หิ่งห้อยทัว:coolly-0010:

NISSAN THAILAND DRAG RECORD 2011
เครื่อง Nissan สามารถลงแข่งได้ไม่กำหนดบอดี้ครับ
ค้นหาเครื่อง Nissan ที่เร็วที่สุดในประเทศไทย
1.OPEN ULIMITED 3 อันดับ
Over All 10 อันดับ
2.OPEN TURBO NISSAN 6 CYCLE 3อันดับ ขับเคลื่นล้อหลัง
3.PRO TURBO NISSAN 6 CYCLE 3อันดับ ขับเคลื่อนล้อหลัง
4.OPEN TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
5.PRO TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
6.OPEN TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
7.PRO TURBO NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
8.PRO NA NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหน้า
9.PRO NA NISSAN 4 CYCLE 3 อันดับ ขับเคลื่อน 2ล้อหลัง
10.Cefiro Ope Turbo 6 CYCLE เครื่องข้ามสายพันธ์ 3 อันดับ
11.R35 Pro Turbo 6 Cycle ขับเคลื่อน 4 ล้อ 3 อันดับ
12.RB 26 Open Turbo ขับเคลื่อน 4 ล้อ 3 อันดับ

กำหนดยางสำหรับขับเคลื่อนล้อหลังให้ใช้ยางซอฟขั้นต่ำขอบ17เท่านั้นห้ามใช้ยางนิ้วขอบ15กำหนดยางขับหน้าให้ใช้ได้แค่เรเดียนซอฟเท่านั้น
OPEN ULIMITED ต้องเครื่อง Nissan เท่านั้น

ได้เลยพี่เก๋ ถ้าจะมาค้างคืนโทรบอกผมก่อนซัก2วันนะพี่จะได้จองรีสอทไว้ให้ บรรณยากาศแหล่มมากๆ

หิ่งห้อยทัว:coolly-0010:

อ๋อพวกผมชอบแบบ ปุ๊ปปั๊ปทัวร์ :coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0041: ท่อน้ำแตกอีกแล้วค๊าบไปไหนไม่ไดเลย:coolly-0017:

ระยอง แข่งวันที่ 6 มีนาคมนะคับพี่น้อง

:coolly-0041: ท่อน้ำแตกอีกแล้วค๊าบไปไหนไม่ไดเลย:coolly-0017:
โทรเรียก การประปา แล้วรึยัง..:coolly-0010:
ไปไหนไม่ได้ แสดงว่าน้ำท่วมซอยแล้วอ่ะเด่ะ..:coolly-0028:

พวกบ้ากาม 5555+:coolly-0018:

อย่าเรียกอย่างนั้นคับ เค้าเรียกว่า
"พวกรู้จักบริหารความเครียด"
อีกอย่าง..ที่ผมพูดกันเนี่ยก้อยังไม่ถึงไน๋เยยนะ
คิดไปซะไกลเยยยยย
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:​