• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อาจมีรุ่นกล่องพ่วงปะทะแอรโฟลด้วยครับ...555

อันนั้นมันแน่นอนอยู่แล้ว..:coolly-0022:
แก็งค์กล่องพ่วงต้องเป็น คางทูมแน่ๆ:coolly-0008:
เพราะว่าต้องคอยเอาปากเป่าหม้อน้ำของแก็งค์มุ้งลวดให้เย็น..:coolly-0010::coolly-0010:

เตรียมตัวให้พร้อมกับงานคืนวันเสาร์ที่12กุมภาพันธ์นี้ในรุ่นสตรีทเรเดียลเครื่องยนต์NISSANขับเคลื่อนล้อหลังเท่านั้นครับ...:coolly-0003:

ผมอยู่งานมีตติ้งนะคับผม

อันนั้นมันแน่นอนอยู่แล้ว..:coolly-0022:
แก็งค์กล่องพ่วงต้องเป็น คางทูมแน่ๆ:coolly-0008:
เพราะว่าต้องคอยเอาปากเป่าหม้อน้ำของแก็งค์มุ้งลวดให้เย็น..:coolly-0010::coolly-0010:

เบื่อพวกตุ๊ดอ่ะ:coolly-0022:

เตรียมตัวให้พร้อมกับงานคืนวันเสาร์ที่12กุมภาพันธ์นี้ในรุ่นสตรีทเรเดียลเครื่องยนต์NISSANขับเคลื่อนล้อหลังเท่านั้นครับ...:coolly-0003:

งานกลางคืน เซ็ง :coolly-0042:

ขบวนการต่อต้านกล่องพ่วงเชิญทางนี้...โดยหน้าหน้าตั้มสวนลุมครับ

ขบวนการต่อต้านกล่องพ่วงเชิญทางนี้...โดยหน้าหน้าตั้มสวนลุมครับ

อ๋อ...หัวหน้าที่ คอยนัดลูกน้องว่าจะไป 2 วันแต่พอไปจริงๆๆไปวันเดียวนะหรือ:coolly-0043: FC ONLY :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อ๋อ...หัวหน้าที่ คอยนัดลูกน้องว่าจะไป 2 วันแต่พอไปจริงๆๆไปวันเดียวนะหรือ:coolly-0043: FC ONLY :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:[/QUOTE]หมดกัน...พวกชาว POWER FC

พี่เก๋วาง 25 เส็ดยังคับ อยากเห็น

จอมวางแผน...............

ไฟล์แนบ

• IMG_0074 (Medium).JPG
    IMG_0074 (Medium).JPG
    22.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
  • IMG_0259 (Medium).JPG
    IMG_0259 (Medium).JPG
    54 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
แก้ไขล่าสุด:
RB25+POWER FC เท่านั้นครับ

เย็นนี้ห้ามลืมนะครับทุกๆท่าน

แล้วเจอกันคร้าบบบ