ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดมาเลยว่ะ..ม่ายกลัว..
แต่อยากเห็นพวกตุ๊ดๆทั้งหลาย..อิอิ:biggrin: :biggrin:

แต่อยากเห็นพวกตุ๊ดๆทั้งหลาย..อิอิ:biggrin: :biggrin:
ป๋มว่าพวกพี่ๆ...เตรียม ยาลม ยาอม ยาดม ยาหม่อง ไปด้วยแล้วกัน...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,163
พวก..ตุ๊ดๆๆ..หายไปไหนกันหมดเลยนี่:verwirrt: :verwirrt:

ว่าแต่คนอื่นเค้าตัวเองนั้นแหละ...ตู๊ดตุ๊ด:biggrin:

......พี่เก๋ตัวจริงหน้ารักมากครับ..อิอิ

ไฟล์แนบ

37.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
......พี่เก๋ตัวจริงหน้ารักมากครับ..อิอิ
ม่ายรู้ว่าช่วงนี้ต้น จะโมรถเพิ่มหรือป่าว
หรือช่วงนี้ต้นทำงานหนักจนเพี้ยนไปแล้ว
หรือต้นโดนครายว่าจ้างหรือติดสินบนให้มั้ย
หรือต้นหมกหมุ่นกับเรื่อง น.ศ.ไซค์ไลน์มากจนเกินไป...
หรือต้นเข้าไปดูบอร์ด ฟรีไตล์มากเกินไป

จึงมองเพี้ยนไปว่าพี่เก๋ น่ารัก...

วันนั้น เห็น โดเรมี่บอกว่า โดเรม่อน เป็นตุ๊ด อยู่อ่ะ...

คิ คิ คิ:byebye: :byebye: :byebye:

ม่ายรู้ว่าช่วงนี้ต้น จะโมรถเพิ่มหรือป่าว
หรือช่วงนี้ต้นทำงานหนักจนเพี้ยนไปแล้ว
หรือต้นโดนครายว่าจ้างหรือติดสินบนให้มั้ย
หรือต้นหมกหมุ่นกับเรื่อง น.ศ.ไซค์ไลน์มากจนเกินไป...
หรือต้นเข้าไปดูบอร์ด ฟรีไตล์มากเกินไป

จึงมองเพี้ยนไปว่าพี่เก๋ น่ารัก...

เอ๊า ไม่ให้เข้าฟรีสไตล์ จะให้ไปไหนล่ะ

ก็เป็นกรรมการดูแลบอร์ดอยู่นิ

ส่วนข้อความต้นข้างบนน่ะ

พี่เป้ ลองดูลายมือดี ๆ

เชื่อดิ ลองดูดี ๆ แล้วจะรู้ฟามจิง :embarrassed:

เอ๊า ไม่ให้เข้าฟรีสไตล์ จะให้ไปไหนล่ะ

ก็เป็นกรรมการดูแลบอร์ดอยู่นิ

ส่วนข้อความต้นข้างบนน่ะ

พี่เป้ ลองดูลายมือดี ๆ

เชื่อดิ ลองดูดี ๆ แล้วจะรู้ฟามจิง :embarrassed:
รู้แล้น...
พวกชอบอาวPASSWORDชาวบ้านไปโพสชมตัวเอง...

เป็นกรรมการบอร์ด ไม่ต้องโพสก้อได้...
ดูเฉยๆดิต้นได้ไม่เกิดกิเลสนะ

อิ อิ

รถเสร็จแล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะได้บอกให้เค้าไปเอา ต้นเดือนหน้าจะได้ให้เค้าไปสร้างชื่อให้ K-sport แถวต่างจังหวัด ขอสติกเกอร์ K-sport ตัวโตๆด้วยนะครับท่านเจ้าสำนัก

ช่วยด้วย..คนดีดี..ไม่มีที่อยู่..:cool: :cool:

ช่วยด้วย..คนดีดี..ไม่มีที่อยู่..:cool: :cool:
เริ่มหนักแล้วน๊าพี่คร๊าบบบบบ...
เป็นไรมากป่าวนี่
พี่เค้าเป็นพวกเทพอ่ะพี่...ก้อยังงี้แหละต้องสู้รบ3ด้าน...

คิ คิ

กรูปวดขา...

กรูปวดขา...
นักรบมานก้อต้องมีบาดเจ็บอยู่แล้น...

ม่ายชวนพี่แหบ ไป ส.หัตถเวชล่ะ หายเมื่อย100%

คนนวดน่ะสวยโคตรๆเมื่อ10ปีก่อน...:redface: :redface:

นักรบมานก้อต้องมีบาดเจ็บอยู่แล้น...

ม่ายชวนพี่แหบ ไป ส.หัตถเวชล่ะ หายเมื่อย100%

คนนวดน่ะสวยโคตรๆเมื่อ10ปีก่อน...:redface: :redface:
นวดได้..แต่ห้ามชวนคุย
เดี๋ยวน้ำหมากเยิ้ม..แต่ไอ้แหบมานชอบแนวนี้ว่ะ..อิอิ

ไม่มีที่อยู่ใช้ไหมพี่..."โรสว่า"ไปอยู่ที่นี่ดีกว่า
ห้องน้ำ.....ไปคุยกับขี้ดีกว่า...นั้นแหละที่ที่คนดีควรอยู่กัน..ฮ่าฮ่าฮ่า

นวดได้..แต่ห้ามชวนคุย
เดี๋ยวน้ำหมากเยิ้ม..แต่ไอ้แหบมานชอบแนวนี้ว่ะ..อิอิ
:biggrin: :biggrin: แล้วพี่อ่ะ...
ชอบแบบไหน......:augenrollen: :augenrollen:
ใช่ ด.ช. ป่ะ 555 (ล้อเล่งล้อเล่ง)
ย่อจากเด็กชาย 555!!!:eeek:

ผมว่าพี่ไม่ยอมอยู่กับที่มากกว่า...อิอิ
วันนี้ ยุง มาน มีเหตุผลที่ดีมากมาย...

เป็นคำพูดที่ถูกต้องมากเลยอ่ะ....

แวะมาเยี่ยมคร้าบบ ไล่ดูจัดอันดับCef ที่ผ่านมาสุดๆกันจริงๆ:biggrin: