ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ooyไม่ต้องดูพฤติกรรมหรอกส่งมาเลยพี่......แต่ส่งที่ Email ของหนูก็ได้
ไม่ต้องปาจานในนี้หรอกสงสาร....ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า?:biggrin: :biggrin:
ส่งไปที่..mail น้องเฉาก๊วย@เปียกปูน.com:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อ้าวยังอยู่อีกหรือ ???????:verwirrt: :verwirrt:

เรื่องอย่างเงี๊ย..ถนัดนัก..
Eเกย์ พันธมิตร..:biggrin: :biggrin:
:augenrollen: ยังอยู่ครับ....
เมื่อเจ้าแม่....สวนลุมยังอยู่:biggrin: :biggrin:
จะไม่ปล่อยให้.....ลอยนวล :redface:

พี่ ooy ยอมไม่ได้นะพี่
อีพี่ตั้มเล่นตอบโต้เราทั้ง 3 คนเลยนะพี่:super: :super: :super:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,127
สงสัยจะไม่เคยกินนะนี่......

มาสวัดดีพี่ๆ ชาว K-sport ครับ น้อง ฟัก นะครับ มาแนะนำตัว เฉยๆๆ 555

ง่วงๆๆง่วง....

ไฟล์แนบ

16 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
สงสัยจะไม่เคยกินนะนี่......
พี่ตั้ม น้านกินหรือยัดอ่ะพี่...
ดูแล้วเหมือนพี่อดอยากปากแห้ง(คิ คิ)มานานนะพี่...
พันธมิตรที่ไหนล่ะ / ก๋วยเตี๋ยว คมแฝกนะ
กิน ก๋วยเตี๋ยวคมแฝก ระวังโดนเสียบ นะเพ่...
เมื่อคนดีโดนรังแก..:brick: :brick:
พี่ม่ายต้องกลัวครายมารังแกคนดีอย่างพี่...
เป้กลับมาแว๊วววว
พร้อมจะยืนคู่กะพันธมิตร เพื่อมาซ้ำเติมพี่เสมอ...
เที่ยวนี้อยู่นานเนื่องจากคอมกลับมาใช้ได้ดีแว๊วววคร๊าบ....
รักนะ...แต่เป็นห่วงสวัสดิภาพความปลอดภัยของพี่หลังจากได้คุยกานแว๊ววว
ปล.พี่ตั้มเป้ไม่อยากกินข้าวต้ม,ก๋วยจั๊บและกระเพาะปลา ตอนกลางคืนนะพี่...
ดูแลตัวเองดีๆนะอย่าให้ครายมาเสียบนะเพ่...

คิ คิ

เออ...ต้นม่ายทราบว่ามาบอก
หรือ
มานมาประจานกานแน่ฟร่ะเนี่ย...

ม่ายมีตังค์ขนาดนั้นหรอก...
คร๊าบบบบบ
....มันกลับมาป่วนแล้ว..

:sweet_kiss:
....มันกลับมาป่วนแล้ว..
เป้ รู้ว่าพี่คึดถึงเป้ เสมอ...
อุตส่าห์ไปลงโปรแกรมมาใหม่ กิ๊กๆเลยนะเนี่ย...
เที่ยวนี้มาอยู่กะพันธมิตร ที่รัก อีกนานแสนนานเลยอ่ะพี่....
คิ คิ